04.35510427 - 04.35511222

Cáp quang chôn trực tiếp Single mode 24 FO

Code#: 4643
Tình trạng: có hàng
Vận chuyển: miễn phí giao hàng Hà Nội
Xuất xứ: Việt Nam Số sợi: 24 sợi quang Bước sóng : 1310 - 1550nm. Phần tử chịu lực trung tâm Phi kim loại (FRP).
Nếu bạn ngại đặt mua HÃY GỌI ĐIỆN chúng tôi sẽ giúp bạn!
04.35510427 - 04.35511222 - 0981 558668
Số 6A ngõ 235 Nguyễn Trãi, Thanh Xuân, Hà Nội

Thông tin chi tiết Cáp quang chôn trực tiếp Single mode 24 FO

 Số sợi: 24 sợi quang đơn mode.

Bước sóng họat động của sợi quang: từ 1310nm và 1550nm.
Phần tử chịu lực trung tâm Phi kim loại (FRP).
Ống đệm chứa và bảo vệ sợi quang làm theo phương pháp ống đệm lỏng.
Ống đệm có chứa sợi quang được bện theo phuơng pháp SZ (SZ-stranded) quanh phần tử chịu lực trung tâm.
Khe của sợi quang và mặt trong của ống đệm được làm đầy bằng hợp chất điền đầy đặc biệt nhằm chống xâm nhập của nước.Lớp băng chống thấm nước.
Lớp sợi Aramid gia cường.
Lớp nhựa PE bên trong
Lớp thép bảo vệ
Lớp nhựa PE bên ngoài.
Dây tuốt vỏ
Thích hợp với: Cáp quang chôn trực tiếp hay luồn ống
Thông tin liên hệ
04.35510427 - 04.35511222
Hotline : 0981 558668
thegioilinhphukien@gmail.com

04.35510427 - 04.35511222