04.35510427 - 04.35511222
  • Cáp mạng chính hãng

Dây hàn quang-Pigtail FC Multimode

Code#: 4622
Tình trạng: Có hàng
Dây hàn nối quang tên tiếng anh là Pigtail , là một đoạn cáp quang Single-mode hoặc Multi-mode thông thường là 1 lõi, 1 đầu có gắn sẵn đầu kết nối quang như SC, LC, FC, ST, MU, MT-RJ, MPO vv... một đầu để trống để hàn nối vào tuyến cáp quang, dây hàn nối quang được bảo vệ và quản lý trong hộp đấu nối quang ODF.
Giao hàng trong 30 phút, đổi trả 1 tháng (nếu lỗi).
Giao hàng toàn quốc - thanh toán tại nhà (khi nhận hàng).
04.35510427 - 04.3 5511222 - 0981 558668
Số 6A ngõ 235 Nguyễn Trãi, Thanh Xuân, Hà Nội

Thông tin chi tiết Dây hàn quang-Pigtail FC Multimode

 Đặc điểm:
1. Single-mode hoặc Multi-mode
2. Vỏ PVC đường kính 2.0mm hoặc 3.0mm
3. Non-PVC đường kính 0.9mm, có nhiều mầu sắc
4. Đầu kết nối LC/PC, LC/UPC hoặc LC/APC
5. Chiều dài chuẩn 1.5m 3m 5m

Loại dây  LC Multi-Mode
 Đầu kết nối  LC/PC; LC/UPC hoặc LC/APC
 Kiểu sợi quang  Multi-Mode 50/125µm hoặc 62.5/125µm
 Độ suy giảm tín hiệu  ≤0.2 dB
 Bước sóng  800~900nm
 Độ uốn cong  R≥3cm
 Lực căng lớn nhất  ≤50N/cm vợi loại non-PVC và ≤90N/cm với loại có vỏ PVC
 Lực nghiền nát  ≤400N/cm với loại non-PVC và ≤550N/cm với loại có vỏ PVC
Kích cỡ
 Đường kính lớp bảo vệ  0.9mm
 Đường kính Core  50 hoặc 62.5 microns   
 Đường kính Cladding 125 microns
 Vỏ  PVC (OFNR-rated) 2.0mm hoặc 3.0mm
 Màu  Loại có vỏ PVC dầy: Da cam; Loại Non-PVC có 12 mầu
 Chiều dài  1.5m3m 5m
Thông số kỹ thuật chi tiết
 Parameter Unit LC Connector
PC UPC APC
 Insertion Loss(Typical) dB ≤0.25 ≤0.2 ≤0.2
 Return Loss dB ≥45 ≥50 ≥65
 Operating Wavelength nm 850, 950
 Exchangeability dB ≤0.2
 Vibration dB ≤0.2
 Operating Temperature ºC -40~+75
 Storage Temperature ºC -45~+85
 Cable Diameter mm Ø3.0, Ø2.0, Ø0.9
Thông tin liên hệ
04.35510427 - 04.35511222
Hotline : 0981 558668
thegioilinhphukien@gmail.com