04.35510427 - 04.35511222

Dây hàn quang-Pigtail LC Singlemode

Code#: 4625
Dây hàn nối quang tên tiếng anh là Pigtail , là một đoạn cáp quang Single-mode hoặc Multi-mode thông thường là 1 lõi, 1 đầu có gắn sẵn đầu kết nối quang như SC, LC, FC, ST, MU, MT-RJ, MPO vv... một đầu để trống để hàn nối vào tuyến cáp quang, dây hàn nối quang được bảo vệ và quản lý trong hộp đấu nối quang ODF.
Giá bán: Vui lòng liên hệ
Tình trạng: đang có hàng
Vận chuyển: vui lòng liên hệ
Nếu bạn ngại đặt mua HÃY GỌI ĐIỆN chúng tôi sẽ giúp bạn!
04.35510427 - 04.35511222 - 0981 558668
Số 6A ngõ 235 Nguyễn Trãi, Thanh Xuân, Hà Nội
Thông tin chi tiết Dây hàn quang-Pigtail LC Singlemode

 Đặc điểm:
1. Single-mode hoặc Multi-mode
2. Vỏ PVC đường kính 2.0mm hoặc 3.0mm
3. Non-PVC đường kính 0.9mm, có nhiều mầu sắc
4. Đầu kết nối LC/PC, LC/UPC hoặc LC/APC
5. Chiều dài chuẩn 1.5m 3m 5m

Loại dây     LC Multi-Mode
 Đầu kết nối     LC/PC; LC/UPC hoặc LC/APC
 Kiểu sợi quang     Multi-Mode 50/125µm hoặc 62.5/125µm
 Độ suy giảm tín hiệu     ≤0.2 dB
 Bước sóng     800~900nm
 Độ uốn cong     R≥3cm
 Lực căng lớn nhất     ≤50N/cm vợi loại non-PVC và ≤90N/cm với loại có vỏ PVC
 Lực nghiền nát     ≤400N/cm với loại non-PVC và ≤550N/cm với loại có vỏ PVC
Kích cỡ
 Đường kính lớp bảo vệ     0.9mm
 Đường kính Core     50 hoặc 62.5 microns   
 Đường kính Cladding    125 microns
 Vỏ     PVC (OFNR-rated) 2.0mm hoặc 3.0mm
 Màu     Loại có vỏ PVC dầy: Da cam; Loại Non-PVC có 12 mầu
 Chiều dài     1.5m 3m 5m
Thông số kỹ thuật chi tiết
 Parameter    Unit    LC Connector
PC    UPC    APC
 Insertion Loss(Typical)    dB    ≤0.25    ≤0.2    ≤0.2
 Return Loss    dB    ≥45    ≥50    ≥65
 Operating Wavelength    nm    850, 950
 Exchangeability    dB    ≤0.2
 Vibration    dB    ≤0.2
 Operating Temperature    ºC    -40~+75
 Storage Temperature    ºC    -45~+85
 Cable Diameter    mm    Ø3.0, Ø2.0, Ø0.

    ĐẶT MUA SẢN PHẨM TẠI THEGIOILINHPHUKIEN.COM

    Điện thoại: 04.35510427 - 04.35511222
    Mobile: 0966 100110 - 0936 559898
    Email nhận báo giá: thegioilinhphukien@gmail.com

Hỗ trợ trực tuyến
Thông tin liên hệ
04.35510427 - 04.35511222
Hotline : 0981 558668
thegioilinhphukien@gmail.com
04.35511222 - 0936 559898