04.35510427 - 04.35511222

Dây nhảy quang FC/PC – ST/PC

Code#: 4573
Dây nhảy quang FC/PC – ST/PC : Truyền hình ăng-ten cộng đồng, hoạt động thiết bị cuối, các mạng viễn thông, tàu điện ngầm, mạng nội bộ (LANs), các hệ thống xử lý dữ liệu, thiết bị đo quang, các lắp đặt ở nhà, các mạng diện rộng (WANs).
Giá bán: Vui lòng liên hệ
Tình trạng: Có hàng
Vận chuyển: vui lòng liên hệ
Nếu bạn ngại đặt mua HÃY GỌI ĐIỆN chúng tôi sẽ giúp bạn!
04.35510427 - 04.35511222 - 0981 558668
Số 6A ngõ 235 Nguyễn Trãi, Thanh Xuân, Hà Nội
Thông tin chi tiết Dây nhảy quang FC/PC – ST/PC
 Thông số kỹ thuật: Dây nhảy quang FC/PC – ST/PC

 

Loại

FC/PC- ST/PC 9/125 đơn mode, sợi đơn

Đầu kết nối

FC/ ST

Kiểu sợi quang

Đơn mode

Độ suy giảm tín hiệu

0.2 dB

Bước sóng

1310, 1550 nm

Độ uốn cong

R = 3cm

Lực căng lớn nhất

90 N/cm

Lực nghiền nát

550N/cm

 

                                                                                                                                                                                                                      

Kích cỡ, màu sắc 

 

Đường kính cáp

 3.0mm, 2.0 mm

Độ dày

 Lõi: 9 microns                 

 Lớp vỏ: 125 microns

 Đơn mode 9/125 µm           

Vỏ

 PVC (OFNR-rated)

Màu vỏ

 Vàng

Chiều dài

 5m, 10m, 15m, 20m……(theo yêu cầu của khách hàng)  

 

                                                                

  Thông số kỹ thuật chi tiết

 

Tham số

Đơn vị

FC, ST

SM

MM

PC

UPC

APC

PC

Suy hao chèn

dB

≤0.3

≤0.2

≤0.3

≤0.2

Suy hao phản hồi

dB

≥45

≥50

≥60

≥30

Bước sóng

nm

1310, 1550

Nhiệt độ làm việc

ºC

-40~+75

Nhiệt độ bảo quản

ºC

-40~+85

Đường kính cáp

mm

3.0, 2.0, 0.9

    ĐẶT MUA SẢN PHẨM TẠI THEGIOILINHPHUKIEN.COM

    Điện thoại: 04.35510427 - 04.35511222
    Mobile: 0966 100110 - 0936 559898
    Email nhận báo giá: thegioilinhphukien@gmail.com

Hỗ trợ trực tuyến
Thông tin liên hệ
04.35510427 - 04.35511222
Hotline : 0981 558668
thegioilinhphukien@gmail.com
04.35511222 - 0936 559898