04.35510427 - 04.35511222
  • Cáp mạng chính hãng

Dây nhảy quang SC/PC – LC/PC

Code#: 4568
Tình trạng: Có hàng
Dây nhảy quang SC/PC – LC/PC : Truyền hình ăng-ten cộng đồng, hoạt động thiết bị cuối, các mạng viễn thông, tàu điện ngầm, mạng nội bộ (LANs), các hệ thống xử lý dữ liệu, thiết bị đo quang, các lắp đặt ở nhà, các mạng diện rộng (WANs).
Giao hàng trong 30 phút, đổi trả 1 tháng (nếu lỗi).
Giao hàng toàn quốc - thanh toán tại nhà (khi nhận hàng).
04.35510427 - 04.3 5511222 - 0981 558668
Số 6A ngõ 235 Nguyễn Trãi, Thanh Xuân, Hà Nội

Thông tin chi tiết Dây nhảy quang SC/PC – LC/PC

 

Thông số kỹ thuật

 

Loại

       SC/PC – LC/PC  9/125 đơn mode, đa mode

Đầu kết nối

SC – LC

Kiểu sợi quang

Đơn mode, đa mode

Độ suy giảm tín hiệu

0.2 dB

Bước sóng

1310, 1550 nm

Độ uốn cong

R = 3cm

Lực căng lớn nhất

90 N/cm

Lực nghiền nát

550N/cm

                                                          

                                                                                                                                                             

Kích cỡ, màu sắc 

 

Đường kính cáp

 3.0mm, 2.0 mm

Độ dày

 Lõi: 9 microns                 

 Lớp vỏ: 125 microns

 Đơn mode 9/125 µm           

Vỏ

 PVC (OFNR-rated)

Màu vỏ

 Vàng

Chiều dài

 5m, 10m, 15m, 20m……(theo yêu cầu của khách hàng)  

                                                                

 

  Thông số kỹ thuật chi tiết

 

Tham số

Đơn vị

SC, LC

SM

MM

PC

UPC

APC

PC

Suy hao chèn

dB

≤0.3

≤0.2

≤0.3

≤0.2

Suy hao phản hồi

dB

≥45

≥50

≥60

≥30

Bước sóng

nm

1310, 1550

Nhiệt độ làm việc

ºC

-40~+75

Nhiệt độ bảo quản

ºC

-40~+85

Đường kính cáp

mm

3.0, 2.0, 0.9

 

Thông tin liên hệ
04.35510427 - 04.35511222
Hotline : 0981 558668
thegioilinhphukien@gmail.com