04.35510427 - 04.35511222
  • Cáp mạng chính hãng

Module quang SFP - Tốc độ truyền dữ liệu 4.25Gbps, bước sóng 850nm, 1310nm, 1550nm

Code#: 4592
Tình trạng: Có hàng
1. Tốc độ truyền dữ liệu của module quang 4.55Gbps (OC-94/STM-28 SONET/SDH) 2. Bước sóng quang Multi-mode 850nm; 1310nm, 1550nm Single-mode 3. Khoảng cách truyền dữ liệu up to 40km Single-mode, Up to 300m Multi-mode
Giao hàng trong 30 phút, đổi trả 1 tháng (nếu lỗi).
Giao hàng toàn quốc - thanh toán tại nhà (khi nhận hàng).
04.35510427 - 04.3 5511222 - 0981 558668
Số 6A ngõ 235 Nguyễn Trãi, Thanh Xuân, Hà Nội

Thông tin chi tiết Module quang SFP - Tốc độ truyền dữ liệu 4.25Gbps, bước sóng 850nm, 1310nm, 1550nm

 Module quang SFP - Tốc độ truyền dữ liệu 4.25Gbps, bước sóng 850nm, 1310nm, 1550nm
Đặc điểm
1. .Tương thích với chuẩn IEEE 802.3u 100Base-SX, 100Base-LX, 100Base-ZX
2. .Tốc độ truyền dữ liệu của module quang 4.5Gbps (OC-94/STM-28 SONET/SDH)
3. .Đặc tính MSA tự động điều chỉnh công suất
4. .Tương thích với chuẩn Công nghiệp, Cage RFT
5. .Nguồn cấp Single +3.3V, giao diện TTL Logic
Thông số kỹ thuật 
1. .Tương thích với chuẩn IEEE 802.3u 100Base-SX, 100Base-LX, 100Base-ZX
2. .Tốc độ truyền dữ liệu của module quang 4.5Gbps (OC-94/STM-28 SONET/SDH)
3. .Đặc tính MSA tự động điều chỉnh công suất
4. .Tương thích với chuẩn Công nghiệp, Cage RFT
5. .Nguồn cấp Single +3.3V, giao diện TTL Logic
6. .Khoảng cách truyền xa 300m với Multi-mode và 40Km với Single-mode
7. .Hỗ trợ Hot Pluggable, Chip EEPROM với chức năng Serial ID
8. .Giao diện quang LC Duplex
9. .Ít nhiễu điện từ EMI
10. Nhiệt độ hoạt động 0°C ~ +70°C ( Công nghiệp -40°C ~ +85°C)
11. Laser Class 1 tương thích với IEC 60825-1 và IEC 60825-2
12. Đạt tiểu chuẩn chất lượng RoHs

Thông tin liên hệ
04.35510427 - 04.35511222
Hotline : 0981 558668
thegioilinhphukien@gmail.com