04.35510427 - 04.35511222

Module quang SFP - Tốc độ truyền dữ liệu 622Mbps, bước sóng 850nm, 1310nm, 1550nm

Code#: 4595
Tình trạng: có hàng
Vận chuyển: miễn phí giao hàng Hà Nội
1. Tốc độ truyền dữ liệu của module quang 622Mbps (OC-12/STM-4 SONET/SDH) 2. Bước sóng quang Multi-mode 850nm; 1310nm, 1550nm Single-mode 3. Khoảng cách truyền dữ liệu up to 120km Single-mode, Up to 2km Multi-mode
Nếu bạn ngại đặt mua HÃY GỌI ĐIỆN chúng tôi sẽ giúp bạn!
04.35510427 - 04.35511222 - 0981 558668
Số 6A ngõ 235 Nguyễn Trãi, Thanh Xuân, Hà Nội

Thông tin chi tiết Module quang SFP - Tốc độ truyền dữ liệu 622Mbps, bước sóng 850nm, 1310nm, 1550nm

 Module quang SFP - Tốc độ truyền dữ liệu 622Mbps, bước sóng 850nm, 1310nm, 1550nm
Đặc điểm:

1. Tương thích với chuẩn IEEE 802.3u 100Base-SX, 100Base-LX, 100Base-ZX
2. Tốc độ truyền dữ liệu của module quang 622Mbps (622Mbps OC-12/STM-4 SONET/SDH)
3. Đặc tính MSA tự động điều chỉnh công suất
4. Tương thích với chuẩn Công nghiệp, Cage RFT
5. Nguồn cấp Single +3.3V, giao diện TTL Logic
Thông số kỹ thuật:
1. Tương thích với chuẩn IEEE 802.3u 100Base-SX, 100Base-LX, 100Base-ZX
2. Tốc độ truyền dữ liệu của module quang 622Mbps (622Mbps OC-12/STM-4 SONET/SDH)
3. Đặc tính MSA tự động điều chỉnh công suất
4. Tương thích với chuẩn Công nghiệp, Cage RFT
5. Nguồn cấp Single +3.3V, giao diện TTL Logic
6. Khoảng cách truyền xa 2Km với Multi-mode và 120Km với Single-mode
7. Hỗ trợ Hot Pluggable, Chip EEPROM với chức năng Serial ID
8. Giao diện quang LC Duplex
9. Ít nhiễu điện từ EMI
10. Nhiệt độ hoạt động 0°C ~ +70°C ( Công nghiệp -40°C ~ +85°C)
11. Laser Class 1 tương thích với IEC 60825-1 và IEC 60825-2
12. Đạt tiểu chuẩn chất lượng RoHs

Thông tin liên hệ
04.35510427 - 04.35511222
Hotline : 0981 558668
thegioilinhphukien@gmail.com

04.35510427 - 04.35511222