04.35510427 - 04.35511222

Bộ chuyển đổi quang sang 1 cổng điện 10/100 UTEK

Code#: 4584
Với bộ thu phát quang 10/100M UTEK (UT-2177 Serial), ứng dụng cho thông tin liên lạc giữa 100Base-TX STP và 100Base-FX Fiber cable hoặc 10Base-FL fiber cable. Rất tiện lợi cho việc xây dựng các tòa nhà thông minh, dễ dàng cho việc nâng cấp. Mở rộng STP: 100M đến 100KM, dễ dàng để áp dụng cho kết nối, như các server, bộ repeater, hub và các thiết bị đầu cuối.
Giá bán: Vui lòng liên hệ
Tình trạng: Có hàng
Vận chuyển: vui lòng liên hệ
Nếu bạn ngại đặt mua HÃY GỌI ĐIỆN chúng tôi sẽ giúp bạn!
04.35510427 - 04.35511222 - 0981 558668
Số 6A ngõ 235 Nguyễn Trãi, Thanh Xuân, Hà Nội
Thông tin chi tiết Bộ chuyển đổi quang sang 1 cổng điện 10/100 UTEK

 Giới thiệu chung
Với bộ thu phát quang 10/100M UTEK (UT-2177 Serial), ứng dụng cho thông tin liên lạc giữa 100Base-TX STP và 100Base-FX Fiber cable hoặc 10Base-FL fiber cable. Rất tiện lợi cho việc xây dựng các tòa nhà thông minh, dễ dàng cho việc nâng cấp. Mở rộng STP: 100M đến 100KM, dễ dàng để áp dụng cho kết nối, như các server, bộ repeater, hub và các thiết bị đầu cuối.
Thông số kỹ thuật quang:
* Sợi quang:
Multi-mode: 50/125, 62.5/125, 100/140μm
Single-mode:8.3/125, 8.7/125, 9/125, 10/125μm
* Khoảng cách truyền:
Multi model: 5km
Single mode: 20km, 40km

Bộ chuyển đổi quang điện

    ĐẶT MUA SẢN PHẨM TẠI THEGIOILINHPHUKIEN.COM

    Điện thoại: 04.35510427 - 04.35511222
    Mobile: 0966 100110 - 0936 559898
    Email nhận báo giá: thegioilinhphukien@gmail.com

Hỗ trợ trực tuyến
Thông tin liên hệ
04.35510427 - 04.35511222
Hotline : 0981 558668
thegioilinhphukien@gmail.com
04.35511222 - 0936 559898