024.35510427 - 024.35511222

CÁP QUANG DÃ CHIẾN MULTI MODE

Code#: 4636
Lớp vỏ bọc cáp được làm bằng nhựa PU (Poly Urethane) có độ dẻo dai, đàn hồi rất tốt và có khả năng chống mài mòn cao để bảo vệ cáp trước tác động của lực nén và lực va đập trực tiếp lên cáp như: sự dẫm đạp lên cáp, xe chèn qua cáp, cáp bị vướng mắc vào các chướng ngại vật khi triển khai, thu hồi,...
Giá bán: Vui lòng liên hệ
Tình trạng: Có hàng
Bảo hành: 12 tháng
Vận chuyển: vui lòng liên hệ
Nếu bạn ngại đặt mua HÃY GỌI ĐIỆN chúng tôi sẽ giúp bạn!
Hà Nội: 024.35511222 - HCM: 028.62959899
Số di động: 0936 559898 - 0981 558668
Hà Nội: Số 6A ngõ 235 đường Nguyễn Trãi, quận Thanh Xuân, Hà Nội.
Hồ Chí Minh: 108/1/6 Khu Biệt Thự Làng Hoa, Cây Trâm, quận Gò Vấp, Hồ Chí Minh.
Thông tin chi tiết CÁP QUANG DÃ CHIẾN MULTI MODE

CÁP QUANG DÃ CHIẾN MULTI MODE

1. Một số đặc tính của cáp

Vỏ cáp:
- Lớp vỏ bọc cáp được làm bằng nhựa PU (Poly Urethane) có độ dẻo dai, đàn hồi rất tốt và có khả năng chống mài mòn cao để bảo vệ cáp trước tác động của lực nén và lực va đập trực tiếp lên cáp như: sự dẫm đạp lên cáp, xe chèn qua cáp, cáp bị vướng mắc vào các chướng ngại vật khi triển khai, thu hồi,...
- Trong lõi cáp có một lớp sợi aramid bảo vệ cáp trước tác động của các lực kéo, nén, va đập.
- Cấu trúc cáp bảo đảm độ mềm dẻo cao, dễ dàng triển khai và thu hồi cáp ở các địa hình khác nhau.
cáp quang dã chiến chính hãng
* Lô cáp
- Thiết kế với khung thép chắc chắn, sơn tĩnh điện, có tay quay và hãm lô cáp.
- Kích thước nhỏ gọn, trọng lượng nhẹ, dễ dàng vận chuyển tiện lợi trong việc thi công, triển khai và thu hồi cáp.
- Chiều dài cáp có thể cuốn trong lô: 1000m
* Đầu Connector quân sự:
- Các sản phầm cáp quang dã chiến  đa dạng về chủng loại connector, tùy theo nhu cầu. Có thể là connector thông thường kiểu LC, hoặc connector dã chiến được sử dụng trong quân sự.
- Kích thước và thông số cơ khí :
cáp quang dã chiến chính hãng
 cáp quang dã chiến chính hãng
2. Chỉ tiêu kỹ thuật cụ thể
Chỉ tiêu chung           Yêu cầu
Loại sợi SMF 9/125
Đường kính trường mode (mode field diameter) Tại bước sóng 1310nm: 9,2µm ±0,4µm
Tại bước sóng 1550nm: 10,4µm ±0,8µm
Đường kính vỏ sợi (cladding diameter) 125,0µm ±1µm
Suy hao lõi sợi quang tại bước sóng 1310nm (dB/km) ≤ 0,35
Suy hao lõi sợi quang tại bước sóng 1550nm (dB/km) ≤ 0,20
Nhiệt độ làm việc Từ  0ºC đến 60ºC
Thời gian sử dụng ≥ 15 năm
 
  Chỉ tiêu truyền dẫn
Suy  hao  chèn (suy hao khi  tiếp xúc) ≤ 1  dB
Suy hao phản xạ ≥ 50 dB
Bước sóng cắt (cut-off wavelength)              ≤ 1260 nm
 
Chỉ tiêu cáp quang dã chiến
Đường kính dây cáp 5mm ± 0,5mm
Bán kính uốn cong cho phép ≥ 10 lần đường kính cáp
Lực căng tối đa cho phép ≥ 2,0 kN
Khả năng chịu nén ≥ 1,0 kN/100mm
(Tương đương cáp chôn trực tiếp)
Khả năng chịu xoắn Số chu kỳ ≥ 50 lần
Lực kéo đột ngột  - Crush Short Term ( N/10cm) 1000
Lực kéo liên tục  – Crush Long Term ( N/10cm) 200
 
Chỉ tiêu đầu connector
Mã Connector            YZCO2P         ;           YZCO2S
Suy hao chèn (Insertion Loss - dB) Single Mode ≤ 1.0
Multi Mode ≤ 0.8
Suy hao phản hồi (Returrn Loss – dB) ≥ 50 dB
Độ bền ( Số lần rút ra cắm vào) ≥ 1000 matings
Nhiệt độ hoạt động  - Operating Temperature (0C) - 30~+85
Khả năng chịu kéo - Tensile Strength (N) ≥ 1000
Độ rung - Vibration (m/s2) 98 ( f= 10Hz ~500Hz)
Khả năng chịu va đập - Shock (m/s2) 490 (t=11ms)

Hình ảnh Lô quấn cáp quang dã chiến
cáp quang dã chiến

    ĐẶT MUA SẢN PHẨM TẠI THEGIOILINHPHUKIEN.COM

    Điện thoại: 024.35510427 - 024.35511222
    Mobile: 0966 100110 - 0936 559898
    Email nhận báo giá: thegioilinhphukien@gmail.com

Hỗ trợ trực tuyến
Thông tin liên hệ
Hà Nội: 024.35510427 - 024.35511222
Hồ Chí Minh: 028.62959899
Hotline : 0981 558668
thegioilinhphukien@gmail.com
024.35511222 - 0936 559898