024.35510427 - 024.35511222

Dây nhảy quang LC/UPC – LC/UPC

Code#: 4572
Dây nhảy quang LC/UPC – LC/UPC một loại dây chuyên dụng được sử dung cho hoạt động thiết bị cuối, các mạng viễn thông, tàu điện ngầm, mạng nội bộ (LANs), các hệ thống xử lý dữ liệu, thiết bị đo quang.Dây nhảy quang LC/UPC-LC/UPC hiện đang là sản phẩm được ưa chuộng nhất trên thị trường
Giá bán: Vui lòng liên hệ
Tình trạng: Có hàng
Bảo hành: 12 tháng
Vận chuyển: vui lòng liên hệ
Nếu bạn ngại đặt mua HÃY GỌI ĐIỆN chúng tôi sẽ giúp bạn!
024.35510427 - 024.35511222 - 0981 558668
Hà Nội: Số 6A ngõ 235 đường Nguyễn Trãi, quận Thanh Xuân, Hà Nội.
Hồ Chí Minh: 108/1/6 Khu Biệt Thự Làng Hoa, Cây Trâm, quận Gò Vấp, Hồ Chí Minh.
Thông tin chi tiết Dây nhảy quang LC/UPC – LC/UPC

Dây nhảy quang Singlemode LC/UPC-LC/UPC

Giới thiệu sản phẩm

Chắc hẳn khi tìm đến với các sản phẩm dây nhảy quang bạn cũng không còn lạ lẫm gì với loại dây nhảy quang đầu LC LC. Loại dây nhảy này như bao loại khác cũng có 2 loại đó là đơn mode (Simplex) và đa mode (Duplex) chính là dây đơn và dây đôi. Dây nhảy quang Singlemode LC/UPC-LC/UPC dây đôi được thiết kế với hai loại dây đơn gộp lại, hai đầu nối ở hai đầu đều là loại đầu nối LC/UPC, có màu vàng đăc trưng cho màu sắc của dây nhảy quang Singlemode.Dây nhảy quang Singlemode LC/UPC-LC/UPC được sử dụng chủ yếu để chuyển đổi tín hiệu từ thiêt bị vào với các Switch mạng.

Dây nhảy quang Singlemode LC-LC giá rẻ tại thegioilinhphukien.com

Hình ảnh: Dây nhảy quang Singlemode LC/UPC-LC/UPC (Nguồn: thegioilinhphukien.com)

Dây nhảy quang Singlemode LC/UPC-LC/UPC có đường kính 2.0mm, 3.0mm là các đường kính dây cơ bản và có các độ dài cơ bản như 5m, 10m, 15m, 20m... tất nhiên việc lựa chọn dây cáp quang có độ dài như nào sẽ tùy thuộc vào nhu cầu sử dụng của từng hệ thống.

>> Các sản phẩm nổi bật khác như: dây nhảy quang singlemode st st, dây nhảy quang singlemode sc fc

Đặc điểm nổi bật của sản phẩm dây nhảy quang Singlemode LC/UPC-LC/UPC

Dưới đây là thông tin chi tiết các đặc tính của dây nhảy quang singlemode LC-LC.

Loại

LC/UPC – LC/UPC 9/125 đơn mode, đa mode

Đầu kết nối

LC

Kiểu sợi quang

Đơn mode, đa mode

Độ suy giảm tín hiệu

0.2 dB

Bước sóng

1310, 1550 nm

Độ uốn cong

R = 3cm

Lực căng lớn nhất

90 N/cm

Lực nghiền nát

550N/cm

    

Kích cỡ, màu sắc

 

Đường kính cáp

 3.0mm

Độ dày

 Lõi: 9 microns                 

 Lớp vỏ: 125 microns

 Đơn mode 9/125 µm           

Vỏ

 PVC (OFNR-rated)

Màu vỏ

 Vàng

Chiều dài

 5m, 10m, 15m, 20m……(theo yêu cầu của khách hàng)  

                                  

Thông số chi tiết        

        Tham số

 

Đơn vị

LC

SM

MM

PC

UPC

APC

PC

Suy hao chèn

dB

≤0.3

≤0.2

≤0.3

≤0.2

Suy hao phản hồi

dB

≥45

≥50

≥60

≥30

Bước sóng

nm

1310, 1550

Nhiệt độ làm việc

ºC

-40~+75

Nhiệt độ bảo quản

ºC

-40~+85

Đường kính cáp

mm

3.0, 2.0, 0.9

Bảng: Thông số kỹ thuật sản phẩm dây nhảy quang Singlemode LC-LC (Nguồn: thegioilinhphukien.com)

Nếu bạn có những thắc mắc về sản phẩm xin vui lòng liên hệ trực tiếp với chúng tôi theo Hotline 0966 100 110 để được tư vấn và hỗ trợ tốt nhất về giải pháp và giá thành của sản phẩm.

Nguồn: http://thegioilinhphukien.com/

 

    ĐẶT MUA SẢN PHẨM TẠI THEGIOILINHPHUKIEN.COM

    Điện thoại: 024.35510427 - 024.35511222
    Mobile: 0966 100110 - 0936 559898
    Email nhận báo giá: thegioilinhphukien@gmail.com

Hỗ trợ trực tuyến
Thông tin liên hệ
024.35510427 - 024.35511222
Hotline : 0981 558668
thegioilinhphukien@gmail.com
024.35511222 - 0936 559898