04.35510427 - 04.35511222

Dây nhảy quang Multimode SC - SC

Code#: 4743
Dây nhảy quang Multimode SC-SC/UPC hoạt đông ở bước sóng 850nm là một trong những loại dây thông dụng nhất, chúng được sử dụng phổ biến và rộng khắp trong các hệ thống Multimode.
Giá bán: Vui lòng liên hệ
Tình trạng: Có hàng
Vận chuyển: vui lòng liên hệ
Nếu bạn ngại đặt mua HÃY GỌI ĐIỆN chúng tôi sẽ giúp bạn!
04.35510427 - 04.35511222 - 0981 558668
Số 6A ngõ 235 Nguyễn Trãi, Thanh Xuân, Hà Nội
Thông tin chi tiết Dây nhảy quang Multimode SC - SC

 Dây nhảy quang Multimode SC - SC/UPC

Giới thiệu về sản phẩm

Dây nhảy quang hay còn gọi là dây Fiber Optic Patchcord là một loại dây chuyên dụng được sử dụng để nối, chuyển đổi tín hiêu giữa các hệ thống thiết bị riêng biệt.

Dây nhảy quang Multimode SC SC là một trong số đó chúng thuộc loại dây Multimode - dây đa mode và được sử dụng để kết nối, chuyển đổi tín hiệu giữa các thiết bị, hệ thống mạng sử dụng đường truyền Multimode.Dây nhảy quang Multimode SC -SC có màu cam và có 2 đầu chuyển đổi là các đầu SC/UPC - các đầu chuyển đổi vuông to và được sử dụng phổ biến.Loại dây này có đường kính 2.0mm và 3.0mm với các độ dài khác nhau.

Dây nhảy quang multimode SC SC giá rẻ

Hình ảnh: Dây nhảy quang Multimode SC -SC/UPC 2.0mm(Nguồn: thegioilinhphukien.com)

Do đặc tính về sợi tín hiệu truyền dẫn mà dây nhảy quang Multimode SC - SC cũng như các loại dây nhảy quang Multimode chất lượng khác đều có giá thành cao hơn dây nhảy quang Singlemode một chút.

>> Bạn có muốn xem các sản phẩm nổi bật khác:

Dây nhảy quang multimode LC LC, dây nhảy quang Singlemode SC SC, dây nhảy quang Singlemode LC LC

Đặc điểm nổi bật của sản phẩm dây nhảy quang Multimode SC SC

- Loại sợi: Sợi đa mode

- Màu sắc: Màu cam

- Bước sóng: 850nm

- Đường kính dây: 2.0 và 3.0mm

- Chiều dài: 5m, 10m, 15m,20m ... tùy thuộc vào yêu cầu sử dụng của khách hàng.

- Đầu nối phải: SC/UPC, loại sợi tùy chọn Multi-mode: MM 50/125, MM 62.5/125um

- Đầu nối trái: SC/UPC, sợi Multi-Mode: MM 50/125, MM 62.5/125um. Single-mode: SM 9/125,

- Chiều dài: Theo yêu cầu của khách hàng

- Số lần kết nối: 1000 lần

- Độ bền kéo dãn: Tải trọng 100N, thời gian kiểm tra ít nhất 5h, kết quả độ suy hao <0,5 dB.

- Suy hao chèn: < 0,2 dB (Yêu cầu theo tiêu chuẩn quốc tế <0,3 dB)

- Suy hao phản xạ: UPC >50 dB

Dây nhảy quang Multimode SC-SC/UPC loại dây nhảy quang đã và đang được sử dụng phổ biến.Nếu bạn quan tâm đến sản phẩm hãy liên hệ trực tiếp với chúng tôi theo số Hotline 0966 100 110 để được tư vấn và hỗ trợ tốt nhất về giá cũng như các giải pháp thích hợp của sản phẩm.

    ĐẶT MUA SẢN PHẨM TẠI THEGIOILINHPHUKIEN.COM

    Điện thoại: 04.35510427 - 04.35511222
    Mobile: 0966 100110 - 0936 559898
    Email nhận báo giá: thegioilinhphukien@gmail.com

Hỗ trợ trực tuyến
Thông tin liên hệ
04.35510427 - 04.35511222
Hotline : 0981 558668
thegioilinhphukien@gmail.com
04.35511222 - 0936 559898