024.35510427 - 024.35511222

MODULE QUANG GBIC 1,25G

Code#: 4626
MODULE QUANG GBIC 1,25G
Giá bán: Vui lòng liên hệ
Tình trạng: Có hàng
Vận chuyển: vui lòng liên hệ
Nếu bạn ngại đặt mua HÃY GỌI ĐIỆN chúng tôi sẽ giúp bạn!
Hà Nội: 024.35511222 - HCM: 028.62959899
Số di động: 0936 559898 - 0914 567367
Hà Nội: Số 6A ngõ 235 đường Nguyễn Trãi, quận Thanh Xuân, Hà Nội.
Hồ Chí Minh: 108/1/6 Khu Biệt Thự Làng Hoa, Cây Trâm, quận Gò Vấp, Hồ Chí Minh.
Thông tin chi tiết MODULE QUANG GBIC 1,25G

 

Model Rate Wavelength Distance Optical power Sensitivity Other
GBIC-SX-MM-0205
1.25G 850nm 0.5km -9~-3dbm -18dbm  
GBIC-LX-SM-0210
1.25G 1310nm 10km -9~-3dbm -20dbm  
GBIC-ZX-SM-0240
1.25G 1310nm 40km -3~2dbm -24dbm  
GBIC-ZX-SM-0280
1.25G 1550nm 80km 0~+5dbm -24dbm  
GBIC-T
1000M   100m     GBIC Copper

    ĐẶT MUA SẢN PHẨM TẠI THEGIOILINHPHUKIEN.COM

    Điện thoại: 024.35510427 - 024.35511222
    Mobile: 0966 100110 - 0936 559898
    Email nhận báo giá: thegioilinhphukien@gmail.com

Hỗ trợ trực tuyến
Thông tin liên hệ
Hà Nội: 024.35510427 - 024.35511222
Hồ Chí Minh: 028.62959899
Hotline : 0981 558668
thegioilinhphukien@gmail.com
024.35511222 - 0936 559898