024.35510427 - 024.35511222

Dây nhảy quang SC/UPC – LC/UPC

Code#: 4568
Dây nhảy quang SC/UPC – LC/UPC Truyền hình ăng-ten cộng đồng, hoạt động thiết bị cuối, các mạng viễn thông, tàu điện ngầm, mạng nội bộ (LANs), các hệ thống xử lý dữ liệu, thiết bị đo quang, các lắp đặt ở nhà, các mạng diện rộng (WANs).
Giá bán: Vui lòng liên hệ
Tình trạng: Có hàng
Bảo hành: 12 tháng
Vận chuyển: vui lòng liên hệ
Nếu bạn ngại đặt mua HÃY GỌI ĐIỆN chúng tôi sẽ giúp bạn!
Hà Nội: 024.35511222 - HCM: 028.62959899
Số di động: 0936 559898 - 0914 567367
Hà Nội: Số 6A ngõ 235 đường Nguyễn Trãi, quận Thanh Xuân, Hà Nội.
Hồ Chí Minh: 108/1/6 Khu Biệt Thự Làng Hoa, Cây Trâm, quận Gò Vấp, Hồ Chí Minh.
Thông tin chi tiết Dây nhảy quang SC/UPC – LC/UPC

Dây nhảy quang SC/UPC – LC/UPC

Giới thiệu sản phẩm 

Là một loại dây chuyên dụng dây nhảy quang SC/UPC – LC/UPC ứng dụng trong truyền hình ăng-ten cộng đồng, hoạt động thiết bị cuối, các mạng viễn thông, tàu điện ngầm, mạng nội bộ (LANs), các hệ thống xử lý dữ liệu, thiết bị đo quang, các lắp đặt ở nhà, các mạng diện rộng (WANs).Dây nhảy quang Singlemode SC/UPC - LC/UPC với 2 đầu nối đặc trưng, một đầu conecter là đầu vuông to loại đầu SC và một loại đầu vuông nhỏ sử dụng nhiều trong các kết nối Switch.

Dây nhảy quang Singlemode SC LC giá rẻ tại thegioilinhphukien.com

Hình ảnh: Dây nhảy quang Singlemode SC/UPC-LC/UPC 2.0 (Nguồn: thegioilinhphukien.com)

Dây nhảy quang Singlemode SC LC

Hình ảnh: Dây nhảy quang Singlemode SC LC  3.0 Duplex

Dây nhảy quang Singlemode SC/UPC-LC/UPC  như những loại dây nhảy quang Singlemode khác chúng cũng có màu vàng chanh nổi bật và dễ dàng nhận biết.

>> Các sản phẩm nổi bật:

Dây nhảy quang Singlemode LC/UPC -  LC/UPC 

Dây nhảy quang SC/APC - SC/APC

Dây nhảy quang SC/UPC - FC/UPC

Thông số sản phẩm dây nhảy quang Singlemode SC/UPC-LC/UPC

Dây nhảy quang được ứng dụng nhiều trong các hệ thống mạng viễn thông do vậy việc tìm hiểu các thông số để có thể giúp bạn lựa chọn và biết chính xác loại dây mình đang cần sử dụng.

Dưới đây là bảng thông số kỹ thuật của dây nhảy quang Singlemode SC/UPC -SC/UPC

Thông số kỹ thuật

 

Loại

       SC/PC – LC/PC  9/125 đơn mode, đa mode

Đầu kết nối

SC – LC

Kiểu sợi quang

Đơn mode, đa mode

Độ suy giảm tín hiệu

0.2 dB

Bước sóng

1310, 1550 nm

Độ uốn cong

R = 3cm

Lực căng lớn nhất

90 N/cm

Lực nghiền nát

550N/cm

                                                                                                                

Kích cỡ, màu sắc 

 

Đường kính cáp

 3.0mm, 2.0 mm

Độ dày

 Lõi: 9 microns                 

 Lớp vỏ: 125 microns

 Đơn mode 9/125 µm           

Vỏ

 PVC (OFNR-rated)

Màu vỏ

 Vàng

Chiều dài

 5m, 10m, 15m, 20m……(theo yêu cầu của khách hàng)  

                                                                 

  Thông số kỹ thuật chi tiết 

Tham số

Đơn vị

SC, LC

SM

MM

PC

UPC

APC

PC

Suy hao chèn

dB

≤0.3

≤0.2

≤0.3

≤0.2

Suy hao phản hồi

dB

≥45

≥50

≥60

≥30

Bước sóng

nm

1310, 1550

Nhiệt độ làm việc

ºC

-40~+75

Nhiệt độ bảo quản

ºC

-40~+85

Đường kính cáp

mm

3.0, 2.0, 0.9

 

 Bảng: Thông số dây nhảy quang Singlemode SC/UPC-LC/UPC 2.0(Nguồn: thegioilinhphukien.com)

Mọi thắc mắc về sản phẩm xin vui lòng liên hệ trực tiếp với chúng tôi theo số Hotline 0966 100 110 để được tư vấn và hỗ trợ tốt nhất và sản phẩm và giá thành sản phẩm.

Nguồn: http://thegioilinhphukien.com/

    ĐẶT MUA SẢN PHẨM

    HN: 024.35511222 - HCM: 028.62959899
    Mobile: 0966 100110 - 0936 559898
    Email nhận báo giá: thegioilinhphukien@gmail.com

Hỗ trợ trực tuyến
Thông tin liên hệ
Hà Nội: 024.35510427 - 024.35511222
Hồ Chí Minh: 028.62959899
Hotline : 0981 558668
thegioilinhphukien@gmail.com
024.35511222 - 0936 559898