Liền kề TT17-B4 đô thị Văn Quán, Hà Đông, HN. 038 590 8282

Bộ chuyển đổi quang điện Singlemode to mutimode WT

10/100M thích ứng Fast Ethernet Fiber Optic Transceiver 10 , 100Base-TX 100Base -FX chuyển đổi quang điện . Thu phát hỗ trợ cả hai chuẩn IEEE 802.3 ll - T , IEEE802.3u 100Base-TX, tiêu chuẩn 100Base-FX có thể hỗ trợ hiệu quả chế độ full-duplex hoặc half-duplex
Giá bán: Vui lòng liên hệ
(Gọi điện, chat Zalo nhận báo giá rẻ hơn)
Sản phẩm chính hãng ®
Code: #4583
Tình trạng: Có hàng
Hà Nội: 024.22255666 Di động: 038 590 8282
TP.HCM: 028.62959919 Di động: 0978 266 232
Nhận báo giá: [email protected]
Hợp Nhất Group Since 2010 UY TÍN, DANH TIẾNG
[ Hà Nội ] Liền kề TT17-B4 Khu đô thị Văn Quán, Hà Đông, Hà Nội.
[ Hồ Chí Minh ] 108/1/6 Khu Biệt Thự Làng Hoa, đường số 10, Gò Vấp.

Bộ chuyển đổi quang điện Single-mode to Muti-mode

Bộ chuyển đổi quang điện

10/100M thích ứng Fast Ethernet Fiber Optic Transceiver 10 , 100Base-TX 100Base -FX chuyển đổi quang điện . Thu phát hỗ trợ cả hai chuẩn IEEE 802.3 ll - T , IEEE802.3u 100Base-TX, tiêu chuẩn 100Base-FX có thể hỗ trợ hiệu quả chế độ full-duplex hoặc half-duplex. là một khuôn viên mạng chính và tryền dẫn trong môi trường Ethernet cáp thiết bị lý tưởng.
các tính năng:
BASE-FL hỗ trợ IEEE802.3u.100BASE -T và 100
Hỗ trợ full-duplex / chế độ bán song công việc và tham vấn với các chức năng tự động
Liên kết singlemode khoảng cách truyền dẫn : 20 km
Chế độ phát hiện liên kết người dùng lựa chọn lỗi tạo điều kiện nhanh chóng phát hiện lỗi , cô lập và báo cáo
Đơn vị sưởi ấm hiệu suất kém ổn định hơn và đáng tin cậy
Plug- and-play, có sẵn trên giá
Hoàn thành chỉ báo tình trạng LED, tạo điều kiện chẩn đoán lỗi mạng và sàng lọc
Đường ngang MD1/MD1-X nhận dạng tự động và đường song song tốt
Kiểm soát lưu lượng , với chức năng tự thiết lập lại, hiệu quả có thể ngăn chặn hiện tượng bế tắc

    ĐẶT MUA SẢN PHẨM

    Hà Nội: 024.22255666 - Hồ Chí Minh: 028.62959899
    Hotline hỗ trợ: 0981 558 668
    Email đặt hàng: [email protected]

Mục Lục Bộ chuyển đổi quang điện Singlemode to mutimode WT

Tại sao bạn nên mua Bộ chuyển đổi quang điện Singlemode to mutimode WT tại Hợp Nhất?
Hợp Nhất nhà phân phối Bộ chuyển đổi quang điện Singlemode to mutimode WT uy tín, danh tiếng 10 năm qua trên thị trường. Sản phẩm Bộ chuyển đổi quang điện Singlemode to mutimode WT được phân phối bởi Hợp Nhất đều là sản phẩm chính hãng, có đầy đủ giấy tờ chứng minh xuất xứ và chất lượng (CO,CQ). Để tránh mua phải sản phẩm kém chất lượng trôi nổi trên thị trường cách tốt nhất là mua từ nhà phân phối uy tín. Liên hệ với chúng tôi nếu bạn cần trợ giúp thông tin về sản phẩm Bộ chuyển đổi quang điện Singlemode to mutimode WT chính hãng.
Chúng tôi cam kết hoàn tiền gấp 100 lần nếu phát hiện sản phẩm Bộ chuyển đổi quang điện Singlemode to mutimode WT kém chất lượng từ Thegioilinhphukien.com

Sản phẩm cùng loại

Thông tin liên hệ
Hà Nội: 024.222 55666
Hồ Chí Minh: 028.62959919
Số di động: 0981 558 668
[email protected]
Mua sản phẩm Bộ chuyển đổi quang điện Singlemode to mutimode WT tại Hợp Nhất Group nhà cung cấp thiết bị mạng uy tín, danh tiếng 10 năm để đảm bảo sản phẩm chính hãng. Tránh nguy cơ mua phải sản phẩm kém chất lượng...
05 Cam kết của Hợp Nhất
Báo giá Bộ chuyển đổi quang điện Singlemode to mutimode WT chính hãng
Giao Bộ chuyển đổi quang điện Singlemode to mutimode WT toàn quốc