024.35510427 - 024.35511222

Bộ chuyển đổi quang điện Singlemode to mutimode WT

Code#: 4583
10/100M thích ứng Fast Ethernet Fiber Optic Transceiver 10 , 100Base-TX 100Base -FX chuyển đổi quang điện . Thu phát hỗ trợ cả hai chuẩn IEEE 802.3 ll - T , IEEE802.3u 100Base-TX, tiêu chuẩn 100Base-FX có thể hỗ trợ hiệu quả chế độ full-duplex hoặc half-duplex
Giá bán: Vui lòng liên hệ
Tình trạng: Có hàng
Vận chuyển: vui lòng liên hệ
Nếu bạn ngại đặt mua HÃY GỌI ĐIỆN chúng tôi sẽ giúp bạn!
Hà Nội: 024.35511222 - HCM: 028.62959899
Số di động: 0936 559898 - 0914 567367
Hà Nội: Số 6A ngõ 235 đường Nguyễn Trãi, quận Thanh Xuân, Hà Nội.
Hồ Chí Minh: 108/1/6 Khu Biệt Thự Làng Hoa, Cây Trâm, quận Gò Vấp, Hồ Chí Minh.
Thông tin chi tiết Bộ chuyển đổi quang điện Singlemode to mutimode WT

 Bộ chuyển đổi quang điện Single-mode to Muti-mode

Bộ chuyển đổi quang điện

 
10/100M thích ứng Fast Ethernet Fiber Optic Transceiver 10 , 100Base-TX 100Base -FX chuyển đổi quang điện . Thu phát hỗ trợ cả hai chuẩn IEEE 802.3 ll - T , IEEE802.3u 100Base-TX, tiêu chuẩn 100Base-FX có thể hỗ trợ hiệu quả chế độ full-duplex hoặc half-duplex. là một khuôn viên mạng chính và tryền dẫn trong môi trường Ethernet cáp thiết bị lý tưởng.
 
các tính năng:
 
BASE-FL hỗ trợ IEEE802.3u.100BASE -T và 100
Hỗ trợ full-duplex / chế độ bán song công việc và tham vấn với các chức năng tự động
Liên kết singlemode khoảng cách truyền dẫn : 20 km
Chế độ phát hiện liên kết người dùng lựa chọn lỗi tạo điều kiện nhanh chóng phát hiện lỗi , cô lập và báo cáo
Đơn vị sưởi ấm hiệu suất kém ổn định hơn và đáng tin cậy
Plug- and-play, có sẵn trên giá
Hoàn thành chỉ báo tình trạng LED, tạo điều kiện chẩn đoán lỗi mạng và sàng lọc
Đường ngang MD1/MD1-X nhận dạng tự động và đường song song tốt
Kiểm soát lưu lượng , với chức năng tự thiết lập lại, hiệu quả có thể ngăn chặn hiện tượng bế tắc

    ĐẶT MUA SẢN PHẨM

    HN: 024.35511222 - HCM: 028.62959899
    Mobile: 0966 100110 - 0936 559898
    Email nhận báo giá: thegioilinhphukien@gmail.com

Hỗ trợ trực tuyến
Thông tin liên hệ
Hà Nội: 024.35510427 - 024.35511222
Hồ Chí Minh: 028.62959899
Hotline : 0981 558668
thegioilinhphukien@gmail.com
024.35511222 - 0936 559898