Liền kề TT17-B4 đô thị Văn Quán, Hà Đông, HN. 038 590 8282

Bộ chuyển đổi quang sang 1 cổng điện 10/100 UTEK

Với bộ thu phát quang 10/100M UTEK (UT-2177 Serial), ứng dụng cho thông tin liên lạc giữa 100Base-TX STP và 100Base-FX Fiber cable hoặc 10Base-FL fiber cable. Rất tiện lợi cho việc xây dựng các tòa nhà thông minh, dễ dàng cho việc nâng cấp. Mở rộng STP: 100M đến 100KM, dễ dàng để áp dụng cho kết nối, như các server, bộ repeater, hub và các thiết bị đầu cuối.
Giá bán: Vui lòng liên hệ
(Gọi điện, chat Zalo nhận báo giá rẻ hơn)
Sản phẩm chính hãng ®
Code: #4584
Tình trạng: Có hàng
Hà Nội: 024.22255666 Di động: 038 590 8282
TP.HCM: 028.62959919 Di động: 0978 266 232
Nhận báo giá: [email protected]
Hợp Nhất Group Since 2010 UY TÍN, DANH TIẾNG
[ Hà Nội ] Liền kề TT17-B4 Khu đô thị Văn Quán, Hà Đông, Hà Nội.
[ Hồ Chí Minh ] 108/1/6 Khu Biệt Thự Làng Hoa, đường số 10, Gò Vấp.

Giới thiệu chung
Với bộ thu phát quang 10/100M UTEK (UT-2177 Serial), ứng dụng cho thông tin liên lạc giữa 100Base-TX STP và 100Base-FX Fiber cable hoặc 10Base-FL fiber cable. Rất tiện lợi cho việc xây dựng các tòa nhà thông minh, dễ dàng cho việc nâng cấp. Mở rộng STP: 100M đến 100KM, dễ dàng để áp dụng cho kết nối, như các server, bộ repeater, hub và các thiết bị đầu cuối.
Thông số kỹ thuật quang:
* Sợi quang:
Multi-mode: 50/125, 62.5/125, 100/140μm
Single-mode:8.3/125, 8.7/125, 9/125, 10/125μm
* Khoảng cách truyền:
Multi model: 5km
Single mode: 20km, 40km

Bộ chuyển đổi quang điện

    ĐẶT MUA SẢN PHẨM

    Hà Nội: 024.22255666 - Hồ Chí Minh: 028.62959899
    Hotline hỗ trợ: 0981 558 668
    Email đặt hàng: [email protected]

Mục Lục Bộ chuyển đổi quang sang 1 cổng điện 10/100 UTEK

Tại sao bạn nên mua Bộ chuyển đổi quang sang 1 cổng điện 10/100 UTEK tại Hợp Nhất?
Hợp Nhất nhà phân phối Bộ chuyển đổi quang sang 1 cổng điện 10/100 UTEK uy tín, danh tiếng 10 năm qua trên thị trường. Sản phẩm Bộ chuyển đổi quang sang 1 cổng điện 10/100 UTEK được phân phối bởi Hợp Nhất đều là sản phẩm chính hãng, có đầy đủ giấy tờ chứng minh xuất xứ và chất lượng (CO,CQ). Để tránh mua phải sản phẩm kém chất lượng trôi nổi trên thị trường cách tốt nhất là mua từ nhà phân phối uy tín. Liên hệ với chúng tôi nếu bạn cần trợ giúp thông tin về sản phẩm Bộ chuyển đổi quang sang 1 cổng điện 10/100 UTEK chính hãng.
Chúng tôi cam kết hoàn tiền gấp 100 lần nếu phát hiện sản phẩm Bộ chuyển đổi quang sang 1 cổng điện 10/100 UTEK kém chất lượng từ Thegioilinhphukien.com
Thông tin liên hệ
Hà Nội: 024.222 55666
Hồ Chí Minh: 028.62959919
Số di động: 0981 558 668
[email protected]
Mua sản phẩm Bộ chuyển đổi quang sang 1 cổng điện 10/100 UTEK tại Hợp Nhất Group nhà cung cấp thiết bị mạng uy tín, danh tiếng 10 năm để đảm bảo sản phẩm chính hãng. Tránh nguy cơ mua phải sản phẩm kém chất lượng...
05 Cam kết của Hợp Nhất
Báo giá Bộ chuyển đổi quang sang 1 cổng điện 10/100 UTEK chính hãng
Giao Bộ chuyển đổi quang sang 1 cổng điện 10/100 UTEK toàn quốc