024.35511222 - 028.62959899
  • Thế giới linh phụ kiện

Bộ chuyển đổi tín hiệu Analog sang Digital 16 kênh HHD-G16P

Bộ chuyển đổi tín hiệu quang sang thoại hay còn gọi là bộ chuyển đổi tín hiệu Analog sang Digital thiết bị chuyển dụng giúp cải thiện khoảng cách và tín hiệu đường truyền thoại trên khoảng cách có thể lên đến 120km với cáp quang Singlemode.
Giá bán: Vui lòng liên hệ
(4.9 16 khách hàng)
Code#: 4842
Tình trạng: Có hàng
Bảo hành: 24 tháng
Nếu bạn ngại đặt mua HÃY GỌI ĐIỆN chúng tôi sẽ giúp bạn!
Hà Nội: 024.35511222 - Số Di động: 0914 567367
Hồ Chí Minh: 028.62959899 - Di Động: 0936 559898
Hà Nội: Số 6A ngõ 235 đường Nguyễn Trãi, quận Thanh Xuân.
Hồ Chí Minh: 108/1/6 Khu Biệt Thự Làng Hoa, Đường số 10 (Cây Trâm), Gò Vấp.
Thông tin chi tiết Bộ chuyển đổi tín hiệu Analog sang Digital 16 kênh HHD-G16P

Bộ chuyển đổi tín hiệu Analog 16 kênh HHD-G16P hãng G-NET

Thiết bị chuyển đổi tín hiệu Analog 16 kênh hãng G-NET chuyên dụng được ưa chuộng sử dụng với mục đích chuyển đổi tín hiệu quang sang thoại và ngược lại, cải thiện khả khoảng cách truyền tải với cáp quang Singlemode.

Bộ chuyển đổi Analog 16 kênh này được thiết kế với 16 khe cắm sử dụng để chuyển đổi tín hiệu đến thiết bị Telephone qua đầu dây RJ11. Bộ chyển đổi tìn hiệu quang sang thoại 16 kênh sử dụng đường truyền cáp quang Singlemode có khoảng cách truyển mặc định 20km và có thể lên tối đa đến 120km.

HHD-G16P chạy trên cáp Singlemode và hoạt động trên bước sóng 1310nm – 1550nm, sử dụng đầu kêt nối FC hoặc có thể tùy biến thành các loại đầu nói SC ,ST tùy biến theo nhu cầu sử dụng.

Thiết bị chuyển đổi tín hiệu quang sang thoại này hoạt động bằng cách nhận vào tín hiệu thoại qua cổng RJ11, chuyển đổi qua tín hiệu quang và chuyển đổi ngược lại từ tín hiệu quang sang tín hiệu thoại RJ11.

Telephone Converter HHD-G16P,  bộ chuyển đổi quang thoại 16 kênh hãng G-NET có đầy đủ các thông tin như Logo, các ký hiệu và hệ thống đèn LED hiển thị trạng thái hoạt động và tốc độ đường truyền giúp bạn dễ dàng kiểm soát và theo dõi khắc phục khi có sự cố.

Một bộ chuyển đổi tín hiệu Analog sang Digital 16 kênh sẽ bao gồm 2 chiếc converter tách rời trong đó một cái là đầu nhận và cái còn lại là đầu phát. Hai cạnh bên được đột lỗ lưới giúp thông thoáng khí nóng tốt hơn. Ngoài các đặc điểm thông dụng mặt dưới bộ chuyển đổi quang thoại còn có tem chứa đầy đủ các thông tin chính về sản phẩm.

Thông số kỹ thuật cơ bản với bộ chuyển đổi quang thoại HHD-G16P

Cổng điện thoại trên thiết bị chuyển đổi tín hiệu Analog

+ Phương pháp mã hóa và giải mã: Bộ mã hóa PCM / 24 bit

+ Điều khiển tín hiệu: hỗ trợ tín hiệu trong dải trong suốt

+ Giao diện thiết bị đầu cuối giao tiếp: điện thoại thông thường, trao đổi SPC, đường dây điện thoại công cộng

+ Kết nối: điểm tới điểm, tel đến tel hot-line, tel và kết nối trao đổi SPC

+ Đầu nối: RJ11

Cổng sợi quang

+ Hãng : G-NET

+ Mã sản phẩm: HHD-G16P

+ Đầu nối: FC

+ Kiểu sợi: chế độ sợi đơn mode ( sợi cáp Singlemode ) 9/125um

+ Khoảng cách: 0 ~ 120KM

+ Bước sóng: 1310 / 1550nm

Đặc điểm kỹ thuật điện

+ Công suất đầu vào: AC 100 ~ 240V, AC / DC 12 ~ 48V (tùy chọn)

+ Công suất đầu ra: DC5V2A

+ Sóng gợn sóng: ≤ 20mW

+ Tiếng ồn: ≤ 50mW

+ Bảo vệ nguồn: quá áp và bảo vệ quá dòng

+ Công suất tiêu thụ: ≤ 5W

Môi trường hoạt động

+ Nhiệt độ làm việc: -20 ~ + 70C

+ Nhiệt độ lưu trữ: -10 ~ + 85C

+ Độ ẩm làm việc: 0 ~ 95% không ngưng tụ

Telephone Converter HHD-G16P thiết bị chuyển đổi tín hiệu Analog chính hãng đầy đủ CO, CQ , Bảo hành 24 tháng được cung cấp bởi Hợp Nhất chất lượng tốt, giá thành cạnh tranh nhất trên thị trường.

Qúy khách hàng quan tâm đến sản phẩm có nhu cầu đặt hàng xin vui lòng liên hệ trực tiếp với chúng tôi theo các số Hotline trên Website.

    ĐẶT MUA SẢN PHẨM

    HN: 024.35511222 - HCM: 028.62959899
    Mobile: 0966 100110 - 0936 559898
    Email nhận báo giá: thegioilinhphukien@gmail.com

Hỗ trợ trực tuyến
Thông tin liên hệ
Hà Nội: 024.35510427 - 024.35511222
Hồ Chí Minh: 028.62959899
Hotline : 0981 558668
thegioilinhphukien@gmail.com
024.35511222 - 0936.559898