024.35511222 - 028.62959899
  • Thế giới linh phụ kiện

Cisco WS-C2960X-24TS-LL

Thiết bị mạng Catalyst 2960-X 24 GigE, 2 x 1G SFP, LAN Lite - Stack able swith - Layer 2 switch - Mã sản phẩm: WS-C2960X-24TS-LL
Giá bán: 18.750.000 VND
21.000.000 VND
(4.9 16 khách hàng)
Code#: 4730
Tình trạng: Có hàng
Bảo hành: 12 tháng
Nếu bạn ngại đặt mua HÃY GỌI ĐIỆN chúng tôi sẽ giúp bạn!
Hà Nội: 024.35511222 - Số Di động: 0914 567367
Hồ Chí Minh: 028.62959899 - Di Động: 0936 559898
Hà Nội: Số 6A ngõ 235 đường Nguyễn Trãi, quận Thanh Xuân, Hà Nội.
Hồ Chí Minh: 108/1/6 Khu Biệt Thự Làng Hoa, Cây Trâm, quận Gò Vấp, Hồ Chí Minh.
Thông tin chi tiết Cisco WS-C2960X-24TS-LL

Cisco WS-C2960X-24TS-LL Catalyst 2960-X 24 GigE, 2 x 1G SFP, LAN Lite

Mã sản phẩm: WS-C2960X-24TS-LL

WS-C2960X-24TS-LL Catalyst 2960-X 24 GigE, 2 x 1G SFP, LAN Lite

Thiết mạng Cisco 2960X WS-C2960X-24TS-LL được thiết kế để phù hợp với lớp Accees (lớp truy nhập mạng đầu cuối) với chi phí đầu tư là thấp nhất trong dòng Switch 2960X Series. Switch Cisco WS-C2960X-24TS-LL cung cấp 24 cổng Giga 10/100/1000 Mps Base-T với 02 Uplink GE SFP để kết nối đường quang Multimode hoặc Single Mode. WS-C2960X-24TS-LL sử dụng điện AC 220V.

Thông tin kỹ thuật sản phẩm CISCO WS-C2960X-24TS-LL

- Mã sản phẩm: WS-2960X-24TS-LL

- CISCO WS-C2960X-24TS-LL Catalyst 2960-X 24 GigE, 2 x 1G SFP, LAN Lite

- CON-SMBS-WSC296X2 SMBS 8X5XNBD Catalyst 2960-X 24 GigE, 2 x 1G SFP, LAN

- CAB-ACE AC Power Cord (Europe), C13, CEE 7, 1.5M

- Kiểu gắn: Rack-mountable-1U

- Cổng: 24 x 10/100/1000 + 2 x 1G SFP

- Giao diện quản lý mạng: 10/100 Mbps Ethernet (RJ-45)

- Công suất PoE Có: Không

- Chuyển tiếp băng thông (Gbps): 50 Gbps

- Số xếp hàng tối đa: Không

- Stack Băng thông: Không có

- Hiệu suất chuyển tiếp: 68.5Mpps

- Chuyển đổi băng thông: 100Gbps

- Các VLAN hoạt động tối đa: 64

- Địa chỉ MAC Kích thước Bảng: 16K (mặc định)

- CPU: APM86392 600MHz lõi kép

- RAM: 256 MB

- Bộ nhớ Flash: 64 MB

- Các trạng thái của hệ thống: Hệ thống, RPS, Stack link status, duplex link, PoE, và tốc độ liên kết

- Mở rộng / Kết nối

- Cổng điều khiển: USB (Loại B), Ethernet (RJ-45)

- Cáp xếp chồng lên nhau: Không

- Điện dự phòng: Tùy chọn (PWR-RPS2300)

- Tiêu chuẩn tuân thủ: Chuẩn IEEE 802.1D Spanning Tree, Ưu tiên IEEE 802.1p CoS, IEEE 802.1Q VLAN, IEEE 802.1s, IEEE 802.1w, IEEE 802.1X, IEEE 802.1ab (LLDP), IEEE 802.3ad, IEEE 802.3af và IEEE 802.3 Tại, IEEE 802.3ah (100BASE-X đơn / đa chỉ sợi), IEEE 802.3x full duplex trên các cổng 10BASE-T, 100BASE-TX và 1000BASE-T

- Dải điện áp (tự động): 110 - 240VAC

- Công suất tiêu thụ điện: 0.035KVA

- Kích thước (W x D x H): 44.5 x 27.9 x 4.5 cm

- Trọng lượng: 3,7 kg

>> Xem thêm: Cisco WS-C2960X-24TS-L

>> Các sản phẩm thiết bị mạng Cisco 

    ĐẶT MUA SẢN PHẨM

    HN: 024.35511222 - HCM: 028.62959899
    Mobile: 0966 100110 - 0936 559898
    Email nhận báo giá: thegioilinhphukien@gmail.com

Cisco WS-C2960L-48TS-LL

24.300.000 VND

Cisco WS-C2960L-16PS-LL

21.000.000 VND

Cisco WS-C2960L-48PS-LL

44.900.000 VND

Cisco WS-C2960L-8PS-LL

11.250.000 VND

Cisco WS-C2960L-16TS-LL

13.850.000 VND

Cisco WS-C2960L-24PS-AP

26.200.000 VND

Cisco WS-C2960L-48PS-AP

44.700.000 VND

Cisco WS-C2960L-48TS-AP

26.500.000 VND

Cisco WS-C2960L-8TS-LL

8.700.000 VND

Cisco WS-C2960-48TC-L

24.500.000 VND

Cisco WS-C2960+48PST-S

35.000.000 VND
32.800.000 VND

CISCO WS-C2960+48PST-L

45.000.000 VND
43.500.000 VND

CISCO WS-C2960-48TC-S

12.850.000 VND

Cisco WS-C2960X-48TS-L

41.200.000 VND
Hỗ trợ trực tuyến
Thông tin liên hệ
Hà Nội: 024.35510427 - 024.35511222
Hồ Chí Minh: 028.62959899
Hotline : 0981 558668
thegioilinhphukien@gmail.com
024.35511222 - 0936.559898