024.35511222 - 028.62959899
  • Thế giới linh phụ kiện

Converter quang G-NET HHD-110G-20A/B

Converter quang G-NET HHD-110G-20A/B là bộ chuyển đổi quang điện được ứng dụng rộng rãi trong các hệ thống mạng viễn thông, chất lượng của bộ chuyển đổi HHD-110G-20A/B đã được nhiều nhà thầu tin tưởng
Giá bán: 580.000 VND
(4.9 16 khách hàng)
Code#: 4769
Tình trạng: Có hàng
Bảo hành: 24 tháng
Nếu bạn ngại đặt mua HÃY GỌI ĐIỆN chúng tôi sẽ giúp bạn!
Hà Nội: 024.35511222 - Số Di động: 0914 567367
Hồ Chí Minh: 028.62959899 - Di Động: 0936 559898
Hà Nội: Số 6A ngõ 235 đường Nguyễn Trãi, quận Thanh Xuân.
Hồ Chí Minh: 108/1/6 Khu Biệt Thự Làng Hoa, Đường số 10 (Cây Trâm), Gò Vấp.
Thông tin chi tiết Converter quang G-NET HHD-110G-20A/B

Converter quang G-NET 10/100 1 sợi quang HHD-110G-20A/B

Bộ chuyển đổi tín hiệu cáp quang HHD-110G-20A/B là thiết bị sở hữu nhiều ưu điểm nổi bật nên được dùng trong các ứng dụng có tính thực tiễn cao như hệ thống mạng LAN, FTTH, FTTB,…và đang là dòng sản phẩm được ưa chuộng sử dụng rộng rãi trên thị trường hiện nay. Converter quang 1 sợi 10 100 hãng G-NET có gì đặc biệt? Xin mời quý khách hàng hãy cùng tìm hiểu trong nội dung dưới dây.

Tổng quan về sản phẩm converter quang HHD-110G-20A/B

Bộ chuyển G-Net HHD-110G-20A/B được thiết kế với kích thước khá nhỏ gọn (H.30*W110*D.140mm) nên có thể lắp đặt ở bất cứ nơi đâu vô cùng tiện ích. Với khả năng kết nối ở khoảng cách 20 km với cáp quang Single mode, với tốc độ 10/100Mbps, đầu nối quang theo chuẩn SC, converter quang chính hãng đáp ứng thị hiếu của nhiều khách hàng Việt. Nó còn chính là phương tiện hữu hiệu nhất giúp cho việc truyền tải dữ liệu nhanh chóng và ổn định trong một khoảng cách kết nối mạng nội bộ, giữa hai văn phòng hay tòa nhà từ vài km cho đến hàng trăm km.
Bộ chuyển đổi quang điện 1 sợi HHD-110G-20A/B hãng G-NET có thiết kế tinh tế và sở hữu những tính năng nổi trội, điều mà các thương hiệu khác chưa làm được. Quan sát hình ảnh bên trên bạn có thể dễ dàng nhận ra điều đó. Thiết bị chuyển đổi tín hiệu quang 10 100 này có vỏ bọc được làm từ chất liệu thép sơn tĩnh điện màu đen nhám chống han rỉ.
Trên bộ chuyển đổi có in nổi Logo kèm theo các thông tin hữu ích giúp khách hàng dễ dàng nhận biết và phân biệt sản phẩm. 
 
Converter quang 1 sợi 10 100 HHD-110G-20A/B truyền tín hiệu trên bộ 2 thiết bị trong đó mỗi thiết bị có 1 cổng quang là đầu nhận và phát được ký hiệu là các đầu A, B. Trên mỗi thiết bi cũng có hệ thống đèn LED hiển thị trạng thái giúp cho bạn dễ dàng theo dõi và kiểm soát thiết bị. Cùng với đó thiết bị chuyển đổi tín hiệu này còn có 1 cổng RJ45 để kết nối với tín hiệu mạng đống.
Hình ảnh: Converter quang 10/100 1 sợi quang HHD-110G-20A/B
 
Cho đến thời điểm hiện tại, khi mà các hãng sản xuất thiết bị quang đang ra sức tung ra thị trường những sản phẩm công nghệ mới nhưng converter 10 100 1 cổng quang vẫn giữ vững vị thế cũng như sự ưa chuộng của hàng triệu khách hàng. Chỉ với việc sử dụng 2 converter quang 1 sợi để chia 4 VLAN — 4 mạng nội bộ đã đủ để việc hoàn toàn cách ly về mặt vật lý để đảm bảo độ an toàn thông tin theo hệ thống IOS. Nhất là có bốn cổng LAN có thể cung cấp nhiều ứng dụng khác nhau tạo tính đa tính năng cho sản phẩm bộ chuyển đổi quang điện. 

Ưu điểm vượt trội và tính năng của Media Converter HHD-110G-20A/B

- Hàng chính hãng giá thành tốt hoạt động bền bỉ

- Truyền tải tín hiệu tốc độ tiêu chuẩn 10/100 sử dụng cáp Singlemode

- Media Converter HHD-110G-20A/B hỗ trợ đầy đủ các giấy tờ quy chuẩn cho các nhà trầu công trình triển khai dự án

Trọn bộ sản phẩm G-NET HHD-110G-20A

Bộ sản phẩm converter quang 1 sợi HHD-110G-20A/B chính hãng G-NET được sản xuất trên dây chuyền công nghệ tiên tiến nhất bao gồm:
- Media converter một nguồn chuẩn 5VDC 1A
- Sách hướng dẫn sử dụng và phiếu bảo hành 2 năm.
- Trên hộp sản phẩm được in đầy đủ các thông tin chính của sản phẩm như tên sản phẩm, hãng sản xuất, mã sản phẩm, tốc độ truyền dẫn,… và dán thêm tem bảo hành, tem chống hàng giả. 
 
Trong bất cứ hoàn cảnh nào thì converter quang G-Net vẫn được xem là giải pháp kinh tế nhất, đơn giản nhất và hiệu quả nhất. Với giá thành hợp lý, chất lượng đảm bảo chính hãng G-NET Taiwain, converter quang điện G-Net chính hãng bảo hành 24 tháng có CO/CQ cho các dự án,các công trình lớn và nhỏ. Với những tính năng rất tiện ích, converter quang điện đã được khuyết điểm của cáp đồng trước đây và khẳng định những đặc điểm ưu việt của mình trong hoạt động mạng. 

Thông Số Kỹ thuật Bộ chuyển đổi quang điện

- Hãng: G-NET

- Mã sản phẩm: HHD-110G-20A/B

- Loại kết nối: 1 cổng quang

-Chế độ truy cập: 1000Mbps Gigabit Ethernet

- Tiêu chuẩn: EEE802.3ab 1000Base-T, IEEE802.3z 1000Base-SX / LX Gigabit thernet, IEEE802.1qVLAN, IEEE802.1p QoS, IEEE802.1d Spanning Tree

- Bước sóng: 850nm / 1310nm / 1550nm

- Khoảng cách truyền: Dual-sợi đa mode: 220m (sợi kích thước: 62.5 / 125μm) / 550m (kích thước sợi: 50 / 125μm) Dual cáp quang single-mode: 25/40/60 / 80km. Single cáp quang single-mode: 25/40Km Thể loại 5 cặp xoắn: 100m

- Hải cảng: Một kết nối RJ45, kết nối với loại-5 STP / UTP cáp xoắn đôi. Một cổng quang: Multi-mode SC / ST (kích thước sợi: 50,62.5 / 125μm) Độc thân chế độ SC (kích thước sợi: 9 / 125μm)

- Thời gian chễ: <10us

- BER: <10-9

- MTBF: 100.000 giờ. PWR (cung cấp điện); FX LINK / ACT (liên kết quang học / hành động)

- LED: FDX (FX full duplex) ; TP LINK / ACT (cặp xoắn liên kết / hành động) TP 1000 (tốc độ truyền 1000M của cặp xoắn), TP 100 (tốc độ truyền 100M của cặp xoắn)

- Nguồn Điện: AC220 0.5A / DC-48 (built-in)

- Công suất tiêu thụ: 5W

- Nhiệt độ hoạt động: -10 ~ 55ºC

- Độ ẩm hoạt động: 5% ~ 90%

- Nhiệt độ duy trì: -40 ~ 70ºC

- Độ ẩm duy trì: 5% ~ 90% không ngưng tụ

- Kích thước: 26 mm (H) * 70 mm (W) * 94 mm (D) (nguồn cung cấp điện bên ngoài). 30 mm (H) * 110 mm (W) * 140 mm (D) (cung cấp điện nội bộ)

Sẽ không khó giải thích tại sao bộ chuyển đổi quang 1 cổng chính hãng G-Net giá rẻ có độ phủ sóng rộng khắp các khu công nghiệp, tòa nhà, doanh nghiệp của bạn đến như thế nữa phải không? Việc bạn cần làm ngay lúc này chính là gọi điện cho chúng tôi để được tư vấn và hỗ trợ về thông tin dòng sản phẩm ưu việt này.

Mọi thông tin xin vui lòng liên hệ 0936 559898 để được tư vấn và hỗ trợ tốt nhất về sản phẩm.
Hoặc 

    ĐẶT MUA SẢN PHẨM

    HN: 024.35511222 - HCM: 028.62959899
    Mobile: 0966 100110 - 0936 559898
    Email nhận báo giá: thegioilinhphukien@gmail.com

Hỗ trợ trực tuyến
Thông tin liên hệ
Hà Nội: 024.35510427 - 024.35511222
Hồ Chí Minh: 028.62959899
Hotline : 0981 558668
thegioilinhphukien@gmail.com
024.35511222 - 0936.559898