024.22255666 - 028.62959899
  • Thế giới linh phụ kiện

Dây hàn quang-Pigtail FC Singlemode

Dây hàn nối quang tên tiếng anh: Pigtail , là một đoạn cáp quang Single-mode hoặc Multi-mode thông thường là 1 lõi, 1 đầu có gắn sẵn đầu kết nối quang như SC, LC, FC, ST, MU, MT-RJ, MPO vv... một đầu để trống để hàn nối vào tuyến cáp quang, dây hàn nối quang được bảo vệ và quản lý trong hộp đấu nối quang ODF.
Giá bán: Vui lòng liên hệ
(4.4/ 16 khách hàng)
Code#: 4623
Tình trạng: Có hàng
Nếu bạn ngại đặt mua HÃY GỌI ĐIỆN chúng tôi sẽ giúp bạn!
Hà Nội: 024.22255666 - Số Di động: 038 559 8080
Hồ Chí Minh: 028.62959899 - Di Động: 0936 559898
Hà Nội: Liền kề TT17-B4 Khu đô thị Văn Quán, Hà Đông, Hà Nội.
Hồ Chí Minh: 108/1/6 Khu Biệt Thự Làng Hoa, Đường số 10 (Cây Trâm), Gò Vấp.
Thông tin chi tiết Dây hàn quang-Pigtail FC Singlemode

Đặc điểm:
1. Single-mode hoặc Multi-mode
2. Vỏ PVC đường kính 2.0mm hoặc 3.0mm
3. Non-PVC đường kính 0.9mm, có nhiều mầu sắc
4. Đầu kết nối FC/PC, FC/UPC hoặc FC/APC
5. Chiều dài chuẩn 1.5m 3m 5m

Loại dây FC Single-Mode
Đầu kết nối FC/PC; FC/UPC hoặc FC/APC
Kiểu sợi quang Single-Mode
Độ suy giảm tín hiệu ≤0.2 dB
Bước sóng 1310~1510nm
Độ uốn cong R≥3cm
Lực căng lớn nhất ≤50N/cm với loại non-PVC và ≤90N/cm với loại có vỏ PVC
Lực nghiền nát ≤400N/cm với loại non-PVC và ≤550N/cm với loại có vỏ PVC
Kích cỡ
Đường kính lớp bảo vệ 0.9mm
Đường kính Core 9 microns
Đường kính Cladding 125 microns
Vỏ PVC (OFNR-rated) 2.0mm hoặc 3.0mm
Màu Loại có vỏ PVC dầy: Da cam; Loại Non-PVC có 12 mầu
Chiều dài 1.5m 3m 5m
Thông số kỹ thuật chi tiết
Parameter Unit FC Connector
PC UPC APC
Insertion Loss(Typical) dB ≤0.25 ≤0.2 ≤0.2
Return Loss dB ≥45 ≥50 ≥65
Operating Wavelength nm 1310, 1510
Exchangeability dB ≤0.2
Vibration dB ≤0.2
Operating Temperature ºC -40~+75
Storage Temperature ºC -45~+85
Cable Diameter mm Ø3.0, Ø2.0, Ø0.9

    ĐẶT MUA SẢN PHẨM

    HN: 024.22255666 - HCM: 028.62959899
    Mobile: 0966 100110 - 0936 559898
    Email nhận báo giá: thegioilinhphukien@gmail.com

Hỗ trợ trực tuyến
Thông tin liên hệ
Hà Nội: 024.22255666
Hồ Chí Minh: 028.62959899
Hotline : 038.5598080
lienhe@hopnhatgroup.com
024.22255666 - 028.62959899