024.35511222 - 028.62959899
  • Thế giới linh phụ kiện

Dây hàn quang-Pigtail SC Singlemode

Dây hàn nối quang tên tiếng anh : Pigtail là một đoạn cáp quang Single-mode hoặc Multi-mode thông thường là 1 lõi, 1 đầu có gắn sẵn đầu kết nối quang như SC, LC, FC, ST, MU, MT-RJ, MPO vv... một đầu để trống để hàn nối vào tuyến cáp quang, dây hàn nối quang được bảo vệ và quản lý trong hộp đấu nối quang ODF.
Giá bán: Vui lòng liên hệ
(4.9 16 khách hàng)
Code#: 4620
Tình trạng: Có hàng
Nếu bạn ngại đặt mua HÃY GỌI ĐIỆN chúng tôi sẽ giúp bạn!
Hà Nội: 024.35511222 - Số Di động: 0914 567367
Hồ Chí Minh: 028.62959899 - Di Động: 0936 559898
Hà Nội: Số 6A ngõ 235 đường Nguyễn Trãi, quận Thanh Xuân.
Hồ Chí Minh: 108/1/6 Khu Biệt Thự Làng Hoa, Đường số 10 (Cây Trâm), Gò Vấp.
Thông tin chi tiết Dây hàn quang-Pigtail SC Singlemode

Dây hàn quang là gì?

Dây hàn quang hay còn gọi là dây Pigtail một loại dây nối quang được sử dụng với mục đích chính là để hàn các mối cáp quang sử dụng trong các hộp phối quang ODF. Dây hàn quang có  nhiều loại đầu nối khác nhau như đầu SC, đầu LC, đầu FC để tương thích với nhiều loại thiết bị khác nhau. 

Dưới đây Hợp Nhất xin gửi đến các bạn những hình ảnh cũng như thông tin chi tiết nhất về loại dây hàn quang SC/UPC đang được sử dụng phổ biến trên thị trường.

Dây hàn quang SC/UPC giá rẻ tại Hà Nội

Hình ảnh: Dây hàn quang SC/UPC giá rẻ

Dây hàn quang SC/UPC một loại dây hàn quang mang nhiều đặc trưng của dây nhảy quang. Dây hàn quang SC - UPC có đường kính dây chỉ 0.9mm rất nhỏ và có nhiều các màu sắc khác nhau. Một đầu của dây hàn là đầu kết nối SC loại đầu vuông to màu xanh dùng để cắm vào các thiết bị chuyển đổi và đầu còn lại không được gắn gì để hàn với các đầu cáp quang. Dây hàn quang SC/UPC thường được đóng gói trong túi và mỗi túi thường có 12 đầu kết nối.

Trong sử dụng dây hàn quang thường được cắm vào Adapter trong các thanh Blank của Hộp phối quang và kết nối với đầu bên kia là dây nhảy quang cắm vào các thiết bị chuyển đổi  tín hiệu quang điện.

Thông số kỹ thuật sản phẩm dây hàn quang SC/UPC

- Tên sản phẩm: Dây hàn quang SC

- Hãng: DYSFO (DYS)

- Loại đầu nối: Singlemode hoặc Multimode

- Đầu kết nối: SC/UPC

- Vỏ: PVC

- Độ suy giảm tín hiệu: <0,2Db

- Đường kính: 0,9mm

- Độ uốn cong: >3cm

- Chiều dài:1m

- Màu sắc: Các mẩu màu khác nhau

Trên đây là hình ảnh cũng như các đặc điểm nổi bật về sản phẩm dây hàn quang SC/UPC.

Hiện tại Thegioilinhphukien.com đang phân phối các sản phẩm dây hàn quang hãng DYSFO (DYS) chất lượng cao giá thành tốt nhất trên thị trường. Để biết thêm các thông tin về sản phẩm quý khách hàng xin vui lòng liên hệ Hotline 0985 299 686 hoặc truy cập Website để xem thêm nhiều các sản phẩm hơn.

    ĐẶT MUA SẢN PHẨM

    HN: 024.35511222 - HCM: 028.62959899
    Mobile: 0966 100110 - 0936 559898
    Email nhận báo giá: thegioilinhphukien@gmail.com

Hỗ trợ trực tuyến
Thông tin liên hệ
Hà Nội: 024.35510427 - 024.35511222
Hồ Chí Minh: 028.62959899
Hotline : 0981 558668
thegioilinhphukien@gmail.com
024.35511222 - 0936.559898