024.35510427 - 024.35511222
  • Thế giới linh phụ kiện

Dây nhảy quang Multimode FC - LC

Hệ thống truyền dẫn tín hiệu với đường truyền Multimode không phổ biến và thông dụng như hệ thống truyền dẫn Singlemode nhưng với các thiết bị chuyên dụng sử dụng thì dây nhảy quang Multimode FC LC lại vô cùng quan trọng và không thể thiếu.
Giá bán: Vui lòng liên hệ
(4.9 đánh giá của 16 khách hàng)
Code#: 4744
Tình trạng: Có hàng
Nếu bạn ngại đặt mua HÃY GỌI ĐIỆN chúng tôi sẽ giúp bạn!
Hà Nội: 024.35511222 - HCM: 028.62959899
Số di động: 0936 559898 - 0914 567367
Hà Nội: Số 6A ngõ 235 đường Nguyễn Trãi, quận Thanh Xuân, Hà Nội.
Hồ Chí Minh: 108/1/6 Khu Biệt Thự Làng Hoa, Cây Trâm, quận Gò Vấp, Hồ Chí Minh.
Thông tin chi tiết Dây nhảy quang Multimode FC - LC

 Dây nhảy quang Multimode FC - LC/UPC

Giới thiệu sản phẩm

Dây nhảy qung Multimode FC LC có 2 loại một là Simplex (loại đơn mode - sợi đơn) và Duplex (loại đa mode - sợi đôi) vơi các đầu nối - đầu chuyển đổi để cắm vào các thiết bị khác nhau (2 đầu nối  FC  gắn vào với nhau và đầu còn lại là đầu LC ).Loại dây nhảy này được sử dụng chủ yếu trong các hệ thống chuyển đổi thông tin hình ảnh và âm thanh trong truyền hình cáp.Được sử dụng kết nối với các thiết bị như Module, Switch hay với các Adapter chuẩn FC trong hộp phối quang với các bộ chuyển đổi video.

Dây nhảy quang Multimode FC LC được làm từ vật liệu nhựa LSZH có độ bền cao, chịu lực tốt,đặc trưng là màu cam loại dây nhảy này khiến người dùng dễ dàng nhận biết và phân biệt với các loại dây nhảy quang khác

dây nhảy quang multimode fc lc 2.0 giá rẻ

Hình ảnh: Dây nhảy quang FC LC Multimode (Nguồn: thegioilinhphukien.com)

Nhu cầu sử dụng công nghệ thông minh của người tiêu dùng chính là lý do khiến cho loại dây nhảy quang này đang ngày càng được ưa chuộng và phổ biến.

>> Các sản phẩm nổi bật khác : dây nhảy quang multimode SC -SC , dây nhảy quang multimode LC LC

Đặc điểm nổi bật của sản phẩm dây nhảy quang FC LC Multimode

- Đầu chuyển đổi: FC/PC, LC/UPC

- Kiểu sợi quang:  Multi-Mode 50/125µm hoặc 62.5/125µm

- Độ suy giảm tín hiệu: ≤0.2 dB

- Bước sóng: SM: 800~1000nm

Kích cỡ & mầu sắc:

- Đường kính vỏ ngoài     2.0mm hoặc 3.0mm

- Bề dày core     MM: 50 hoặc 62.5 microns

- Bề dầy Cladding     125 microns

- Vỏ: PVC (OFNR-rated), MM: Mầu da cam

- Chiều dài: 3m, 5m, 10m, 15m, 20m, 25m, 30m … hoặc theo đơn đặt hàng

- Dây nhảy quang Multi-mode ( đa mốt ) vỏ mầu vàng

- Sợi đôi - Duplex hoặc sợi đơn - Simplex

- Khối lượng nhỏ nhẹ, dễ dàng sử dụng - plug and play

- Tuân theo các chuẩn JSC, IEC, Bellcore, TelcordiaTM GR-326

- Tiêu chuẩn chống cháy UL94V-O

Với các tính năng, đặc điểm nổi trội dây nhảy quang Multimode FC LC sẽ là sự lựa chọn  yêu thích của người tiêu dùng trong thời gian tới.Để biết chi tiết thông tin về sản phẩm cũng như có giá tốt nhất về sản phẩm quý khách xin vui lòng liên hệ trực tiếp với chúng tôi qua số điện thoại 0966 100 110 để được tư vấn và hỗ trợ tốt nhất.

    ĐẶT MUA SẢN PHẨM

    HN: 024.35511222 - HCM: 028.62959899
    Mobile: 0966 100110 - 0936 559898
    Email nhận báo giá: thegioilinhphukien@gmail.com

Hỗ trợ trực tuyến
Thông tin liên hệ
Hà Nội: 024.35510427 - 024.35511222
Hồ Chí Minh: 028.62959899
Hotline : 0981 558668
thegioilinhphukien@gmail.com
024.35511222 - 0936 559898