024.35511222 - 028.62959899
  • Thế giới linh phụ kiện

Dây nhảy quang Multimode OM3 SC - FC

Dây nhảy quang Multimode OM3 một trong những dòng sản phẩm đắt đỏi và được sử dụng phổ biến trong các hệ thống mạng tốc độ cao.Hãy cùng Hợp Nhất tìm hiểu về sản phẩm dây nhảy quang Multimode OM3 SC -FC.
Giá bán: Vui lòng liên hệ
(4.9 16 khách hàng)
Code#: 4751
Tình trạng: Có hàng
Nếu bạn ngại đặt mua HÃY GỌI ĐIỆN chúng tôi sẽ giúp bạn!
Hà Nội: 024.35511222 - Số Di động: 0914 567367
Hồ Chí Minh: 028.62959899 - Di Động: 0936 559898
Hà Nội: Số 6A ngõ 235 đường Nguyễn Trãi, quận Thanh Xuân, Hà Nội.
Hồ Chí Minh: 108/1/6 Khu Biệt Thự Làng Hoa, Cây Trâm, quận Gò Vấp, Hồ Chí Minh.
Thông tin chi tiết Dây nhảy quang Multimode OM3 SC - FC

 Dây nhảy quang Multimode OM3 SC FC

Giới thiệu sản phẩm

Dây nhảy quang có tên Tiếng Anh là Fiber Optic PathCord, đây là thiết bị dùng để làm cầu nối giữa các liên kết mạng quang, kết nối giữa các ODF quang, tủ phối quang, các thiết bị truyền dẫn quang với nhau. Mang lại sự linh hoạt và thuận thiện cho người sử dụng hệ thống mạng quang

Dây nhảy quang multimode SC-FC OM3 được thiết kế với đường kính 3.0mm. Hai đầu của dây nhảy quang đã có gắn sẵn các đầu nối cáp quang: SC, FC. Dây cáp Multimode có một lõi thủy tinh có đường kính lớn hơn so với các loại cáp singlemode và thường được sử dụng cho các khoảng cách ngắn hơn và hoặc tốc độ thấp hơn và hoạt động từ các nguồn ánh sáng ít tốn kém. Ánh sáng được gửi thông qua cáp multimode có thể được điều khiển bởi một đèn LED hoặc laser hoạt động ở 850 hay bước sóng 1300nm.Lớp vỏ bọc của dây nhảy quang multimode đều là 125 micron, và với lớp đệm nhưng họ là 250 micron, còn đường kính lõi thực tế là 62.5 micron và 50 micron. Điều này giúp suy giảm năng lượng thất thoát qua đường truyền dẫn. 

 Dây nhảy quang  FC SC OM3

Hình ảnh: Dây nhảy quang Multimode OM3 SC FC

Khác biệt hoàn toàn với các dòng sản phẩm dây nhảy quang phổ biến, dây nhảy quang OM3 SC FC có tốc độ đường truyền lên đến 10G do vậy loại dây nhảy quang OM3 SC-FC được ứng dụng rộng rãi trong CATV, Fiber Optic Telecommunication System, Fiber Optic Access Network, LAN; Fiber Optic Transducer, Fiber Optic Data Transmission, Test Equipment, Metro, Active Device Termination, FTTx, FTTH…

>> Xem thêm các loại đầu khác: OM3 SC SC, OM3 ST ST, OM3 LC LC

Đặc điểm, thông số sản phẩm dây nhảy quang Multimode OM3 SC FC

- Dây nhảy quang OM3 vỏ màu xanh

- Đầu kết nối: SC/UPC FC/UPC

- Loại Sợi:  Sợi đôi - Duplex

- Khối lượng nhỏ nhẹ, dễ dàng sử dụng - plug and play

- Kiểu sợi quang:  50/125µm

- Vỏ: màu xanh nước biển

- Chiều dài: Tùy theo yêu cầu đặt hàng

– Đầu kết nối: SC/UPC,APC – FC/UPC,APC

– Bước sóng: 850nm

– Độ uốn cong: R ≥ 3cm

– Dây nhảy quang OM3 hỗ trợ 10 Gigabit data

- Đường kính cáp:3.0mm

- Suy hao chèn: ≤0.2dB

- Suy hao phản hồi: ≥20dB-40dB

- Độ suy giảm tín hiệu: ≤0.2 dB

- Tuân theo các chuẩn JSC, IEC, Bellcore, TelcordiaTM GR-326

Dây nhảy quang Multimode OM3 SC FC không thể thiếu với các hệ thống thiết bị chuyển đổi.

Mọi thắc mắc về sản phẩm xin vui lòng liên hệ với chúng tôi để được biết thêm chi tiết về sản phẩm, đồng tời cũng là để quý khách hàng có được giá tốt nhất.

    ĐẶT MUA SẢN PHẨM

    HN: 024.35511222 - HCM: 028.62959899
    Mobile: 0966 100110 - 0936 559898
    Email nhận báo giá: thegioilinhphukien@gmail.com

Hỗ trợ trực tuyến
Thông tin liên hệ
Hà Nội: 024.35510427 - 024.35511222
Hồ Chí Minh: 028.62959899
Hotline : 0981 558668
thegioilinhphukien@gmail.com
024.35511222 - 0936.559898