024.35511222 - 028.62959899
  • Thế giới linh phụ kiện

Dây nhảy quang Multimode SC - SC

Dây nhảy quang Multimode SC-SC/UPC hoạt đông ở bước sóng 850nm là một trong những loại dây thông dụng nhất, chúng được sử dụng phổ biến và rộng khắp trong các hệ thống Multimode.
Giá bán: 90.000 VND
(4.9 16 khách hàng)
Code#: 4743
Tình trạng: Có hàng
Nếu bạn ngại đặt mua HÃY GỌI ĐIỆN chúng tôi sẽ giúp bạn!
Hà Nội: 024.35511222 - Số Di động: 0914 567367
Hồ Chí Minh: 028.62959899 - Di Động: 0936 559898
Hà Nội: Số 6A ngõ 235 đường Nguyễn Trãi, quận Thanh Xuân.
Hồ Chí Minh: 108/1/6 Khu Biệt Thự Làng Hoa, Đường số 10 (Cây Trâm), Gò Vấp.
Thông tin chi tiết Dây nhảy quang Multimode SC - SC

 Dây nhảy quang Multimode Duplex SC - SC/UPC Chính hãng

Dây nhảy quang hay còn gọi là dây Fiber Optic Patchcord là một loại dây chuyên dụng được sử dụng để nối, chuyển đổi tín hiêu giữa các hệ thống thiết bị riêng biệt.

Giới thiệu về sản phẩm

Dây nhảy quang Multimode SC SC là một trong số đó chúng thuộc loại dây Multimode - dây đa mode và được sử dụng để kết nối, chuyển đổi tín hiệu giữa các thiết bị, hệ thống mạng sử dụng đường truyền Multimode.Dây nhảy quang Multimode SC -SC có màu cam và có 2 đầu chuyển đổi là các đầu SC/UPC - các đầu chuyển đổi vuông to và được sử dụng phổ biến.Loại dây này có đường kính 2.0mm và 3.0mm với các độ dài khác nhau.

Hình ảnh: Dây nhảy quang Multimode SC -SC/UPC 2.0mm(Nguồn: thegioilinhphukien.com)

Do đặc tính về sợi tín hiệu truyền dẫn mà dây nhảy quang Multimode SC - SC cũng như các loại dây nhảy quang Multimode chất lượng khác đều có giá thành cao hơn dây nhảy quang Singlemode một chút.

Đặc điểm nổi bật của sản phẩm dây nhảy quang Multimode SC SC

- Loại sợi: Sợi đa mode

- Màu sắc: Màu cam

- Bước sóng: 850nm

- Đường kính dây: 2.0 và 3.0mm

- Chiều dài: 5m, 10m, 15m,20m ... tùy thuộc vào yêu cầu sử dụng của khách hàng.

- Đầu nối phải: SC/UPC, loại sợi tùy chọn Multi-mode: MM 50/125, MM 62.5/125um

- Đầu nối trái: SC/UPC, sợi Multi-Mode: MM 50/125, MM 62.5/125um. Single-mode: SM 9/125,

- Chiều dài: Theo yêu cầu của khách hàng

- Số lần kết nối: 1000 lần

- Độ bền kéo dãn: Tải trọng 100N, thời gian kiểm tra ít nhất 5h, kết quả độ suy hao <0,5 dB.

- Suy hao chèn: < 0,2 dB (Yêu cầu theo tiêu chuẩn quốc tế <0,3 dB)

- Suy hao phản xạ: UPC >50 dB

Bảng giá sản phẩm 

Dây nhảy Multimode SC-SC/UPC loại dây nhảy quang đã và đang được sử dụng phổ biến.Nếu bạn quan tâm đến sản phẩm hãy liên hệ trực tiếp với chúng tôi theo số Hotline 0966 100 110 để được tư vấn và hỗ trợ tốt nhất về giá cũng như các giải pháp thích hợp của sản phẩm.

    ĐẶT MUA SẢN PHẨM

    HN: 024.35511222 - HCM: 028.62959899
    Mobile: 0966 100110 - 0936 559898
    Email nhận báo giá: thegioilinhphukien@gmail.com

Hỗ trợ trực tuyến
Thông tin liên hệ
Hà Nội: 024.35510427 - 024.35511222
Hồ Chí Minh: 028.62959899
Hotline : 0981 558668
thegioilinhphukien@gmail.com
024.35511222 - 0936.559898