024.35511222 - 028.62959899
  • Thế giới linh phụ kiện

Dây nhảy quang OS2

Dây nhảy quang single mode OS2 với các chuẩn SC, FC, LC, ST chiều dài tùy chọn 3M, 5M, 10M... nhập khẩu chính hãng CO, CQ theo đơn hàng được cung cấp bởi đơn vị uy tín HopNhat Group
Giá bán: 800.000 VND
(4.9 16 khách hàng)
Code#: 4781
Tình trạng: Có hàng
Bảo hành: 12 tháng
Nếu bạn ngại đặt mua HÃY GỌI ĐIỆN chúng tôi sẽ giúp bạn!
Hà Nội: 024.35511222 - Số Di động: 0914 567367
Hồ Chí Minh: 028.62959899 - Di Động: 0936 559898
Hà Nội: Số 6A ngõ 235 đường Nguyễn Trãi, quận Thanh Xuân, Hà Nội.
Hồ Chí Minh: 108/1/6 Khu Biệt Thự Làng Hoa, Cây Trâm, quận Gò Vấp, Hồ Chí Minh.
Thông tin chi tiết Dây nhảy quang OS2

Dây nhảy quang OS2 với chiều dài 3M, 5M, 10, 15M, 20M với loại simplex và duplex chính hãng giá luôn tốt nhất

Dây nhảy quang Single OS2 là gì?

Dây nhảy quang OS2 là dây nhảy Single mode (đơn mốt) có các loại chiều dài 3m, 5m, 10m, 15m. Dây nhảy quang Singlemode một loại dây sợi quang được sử dụng để làm đầu nối giữa các liên kết quang, kết nối giữa các hộp ODF (hộp phối quang),các thiết bị truyền dẫn quang với nhau. Dây nhảy quang Singlemode được người dùng ghi nhớ với đặc trưng mà màu vàng tươi, chúng có 2 loại chính đó là dây nhảy quang sợi đơn (Simplex) hoặc sợi đôi (Duplex). Dây nhảy quang sử dụng các loại đầu cắm như SC,ST,LC,FC,MU… các đầu nối này có thể là dạng PC,UPC,APC và đường kính của các loại dây này có thể là 0,9mm, 2,0mm hoặc loại lớn là 3,0mm. Dây nhảy quang Singlemode có các kích thước khác nhau như 1,5m, 3m,5m,10m,15m,20m….đó là những loại thường có sẵn.

Dây nhảy quang OS2 với chiều dài 3M, 5M, 10, 15M, 20M

Hình ảnh dây nhảy quang OS2 chuẩn SC-SC

DÂY NHẢY QUANG SC/APC- SC/APC

Hình ảnh dây nhảy quang OS2 chuẩn SC/APC- SC/APC

Hình ảnh dây nhảy quang OS2 chuẩn LC-UPC

Hình ảnh dây nhảy quang OS2 chuẩn LC-UPC

Hình ảnh dây nhảy quang OS2 chuẩn FC-LC

Hình ảnh dây nhảy quang OS2 chuẩn FC-LC

Dây nhảy quang Singlemode có cấu tạo như nào?

Với mỗi loại dây nhảy quang đều có kiểu dáng khác nhau nhưng nhìn chung đầu nối quang của chúng vẫn được cấu tạo từ 3 thành phần chính đó là: ống nối, thân đầu nối và khớp nối.

Ống nối: Với vỏ làm bằng nhựa chất lượng cao (hình trụ),có cấu trúc dạng rỗng có chức năng chính là để giữ chặt sợi quang.

Thân nối: Là thân của đầu nối đươc làm bằng nhựa hoặc kim loại tùy vào từng loại, như SC là bằng nhựa còn với FC là bằng kim loại, thân nối chứa ống nối. Lớp ống nối được bảo vệ bởi thân đầu nối khỏi các tác động bên ngoài.

Khớp nối: Là phần sau của thân đầu nối nó có định điểm tiếp xúc đầu nối, thân với các thiết bị khác.

>> Xem thêm các sản phẩm:

Dây nhảy quang OS2 FC-LCDây nhảy quang OS2 SM SC-FCDây nhảy quang OS2 Singlemode SC-SC

    ĐẶT MUA SẢN PHẨM

    HN: 024.35511222 - HCM: 028.62959899
    Mobile: 0966 100110 - 0936 559898
    Email nhận báo giá: thegioilinhphukien@gmail.com

Hỗ trợ trực tuyến
Thông tin liên hệ
Hà Nội: 024.35510427 - 024.35511222
Hồ Chí Minh: 028.62959899
Hotline : 0981 558668
thegioilinhphukien@gmail.com
024.35511222 - 0936.559898