024.35511222 - 028.62959899
  • Thế giới linh phụ kiện

Dây nhảy quang Singlemode FC-LC

Dây nhảy quang Singlemode FC-LC loại dây được sử dụng rộng rãi trong việc thực hiện truyền tín hiệu truyền hình cáp với các thiết bị chuyển đổi tín hiệu như Module.
Giá bán: Vui lòng liên hệ
(4.9 16 khách hàng)
Code#: 4740
Tình trạng: Có hàng
Nếu bạn ngại đặt mua HÃY GỌI ĐIỆN chúng tôi sẽ giúp bạn!
Hà Nội: 024.35511222 - Số Di động: 0914 567367
Hồ Chí Minh: 028.62959899 - Di Động: 0936 559898
Hà Nội: Số 6A ngõ 235 đường Nguyễn Trãi, quận Thanh Xuân, Hà Nội.
Hồ Chí Minh: 108/1/6 Khu Biệt Thự Làng Hoa, Cây Trâm, quận Gò Vấp, Hồ Chí Minh.
Thông tin chi tiết Dây nhảy quang Singlemode FC-LC

Dây nhảy quang Singlemode đầu tiêu chuẩn FC-LC

Dây nhảy Single với 2 đầu bấm tiêu chuẩn FC-LC được sử dụng rộng rãi trên toàn bộ các hệ thống hạ tầng mạng trên cả nước. Đây là sản phẩm được giới thi công và quản trị hệ thống mạng rất quan tâm.

 

Khả năng nâng cấp hệ thống nên tiêu chuẩn mạng Gigabit Ethernet với chi phí đầu tư phù hợp, dây nhảy FC-LC đang nằm trong TOP những loại dây nhảy quang bán chạy nhất trên thị trường.

Tổng quan về sản phẩm

Dây nhảy FC-LC có 2 kích thước chính đó là kích thước sợi 2.0 và kích thước sợi 3.0. Chúng đề có màu vàng đặc trưng của các loại dây nhảy Singlemode thông dụng, trong nhiều trường hợp thi công với các ODF quang các không gian hẹp kỹ thuật viên thường ưu tiên sử dụng dây nhảy loại 2.0mm để tiết kiệm không gian và để việc thi công dễ dàng hơn.

Dây nhảy quang Singlemode FC-LC giá rẻ tại thegioilinhphukien.com

Hình ảnh: Dây nhảy quang Singlemode FC - LC 2.0 (Nguồn: thegioilinhphukien.com)

Dây Singlemode FC-LC luôn có sẵn các loại như 3m,5m, 10m, 15m, 20m... tuy nhiên đây chỉ là những loại có sẵn và thường xuyên được sử dụng.Trong các trường hợp khác nhau bạn có thể yêu cầu các độ dài dây khác nhau sao cho phù hợp với nhu cầu sử dụng.

Tính năng của dây Singlemode đầu FC-LC

Singlemode FC-LC nổi bật với 2 loại đầu chuyển đổi khác nhau một đầu là chuẩn LC sử dung để cắm vào các thiết bị chuyển đổi chính như Modul, Adapter... để chuyển đổi tín hiệu sang loại đầu nối FC sử dụng với các Adapter FC trong hộp phối quang hoặc với chân trong các bộ chuyển đổi tín hiệu hình ảnh, video sử dụng trong hệ thống truyền hình cáp.

Thông số kỹ thuật của dây

Dây nhảy FC/UPC-LC/UPC thiết bị không thể thiếu nếu bạn muốn sử dụng các ứng dụng chuyển đổi và truyền tải tín hiệu âm thanh, hình ảnh.

Hãy liên hệ trực tiếp với chúng tôi qua số Hotline 0966 100 110 để được tư vấn và hỗ trợ tốt nhất về chất lượng cũng như giá thành của sản phẩm.

    ĐẶT MUA SẢN PHẨM

    HN: 024.35511222 - HCM: 028.62959899
    Mobile: 0966 100110 - 0936 559898
    Email nhận báo giá: thegioilinhphukien@gmail.com

Hỗ trợ trực tuyến
Thông tin liên hệ
Hà Nội: 024.35510427 - 024.35511222
Hồ Chí Minh: 028.62959899
Hotline : 0981 558668
thegioilinhphukien@gmail.com
024.35511222 - 0936.559898