Liền kề TT17-B4 đô thị Văn Quán, Hà Đông, HN. 038 590 8282

Dây nhảy quang Singlemode SC/APC- SC/APC

Dây nhảy quang SC/APC- SC/APC ứng dụng cho các mạng viễn thông, tàu điện ngầm, mạng nội bộ (LANs), các hệ thống xử lý dữ liệu, thiết bị đo quang, các lắp đặt ở nhà, các mạng diện rộng (WANs).
Giá bán: Vui lòng liên hệ
(Gọi điện, chat Zalo nhận báo giá rẻ hơn)
Sản phẩm chính hãng ®
Code: #4570
Tình trạng: Có hàng
Bảo hành: 12 tháng
Hà Nội: 024.22255666 Di động: 038 590 8282
TP.HCM: 028.62959919 Di động: 0978 266 232
Nhận báo giá: [email protected]
Hợp Nhất Group Since 2010 UY TÍN, DANH TIẾNG
[ Hà Nội ] Liền kề TT17-B4 Khu đô thị Văn Quán, Hà Đông, Hà Nội.
[ Hồ Chí Minh ] 108/1/6 Khu Biệt Thự Làng Hoa, đường số 10, Gò Vấp.

Dây nhảy quang Singlemode 2 đầu nối SC - SC chuẩn đầu APC

Dây nhảy Singlemode SC/APC - SC/APC là một trong những loại dây nhảy quang chính hãng được sử dụng phổ biến, thông dụng nhất trên thị trường.Hoạt động trên nên tảng công nghệ cơ bản loại dây nhảy SC/APC - SC/APC này có thể sử dụng được để chuyển đổi tín hiệu giữa nhiều loại thiết bị khác với nhau.Ứng dụng cơ bản nhất đó chính là ứng dụng chuyển đổi tín hiệu quang điện từ các hộp phối quang ra các bộ chuyển đổi quang điện và ngược lại.

Dây nhảy SC -SC/APC có 2 đầu kết nối là các đầu Conector loại SC đơn mode và đa mode,màu xanh lá chính là đặc điểm giúp bạn dễ dàng nhận biết loại sản phẩm này với các loại dây nhảy quang khác.

Dây nhảy quang Singlemode SC/APC-SC/APC

Hình ảnh: Dây nhảy quang Singlemode SC/APC -SC/APC

Đặc điểm nổi bật sản phẩm dây nhảy quang SC/APC- SC/APC

Dây Singlemode SC - SC đầu nối APC ứng dụng cho các mạng viễn thông, tàu điện ngầm, mạng nội bộ (LANs), các hệ thống xử lý dữ liệu, thiết bị đo quang, các lắp đặt ở nhà, các mạng diện rộng (WANs).Bên dưới đây chính là các đặc điểm nổi bật của dây nhảy quang SC/APC - SC/APC.

Thông số kỹ thuật của dây

Trên đây là các thông tin chi tiết về sản phẩm dây nhảy quang SC/APC -SC/APC, quý khách hàng xin vui lòng liên hệ trực tiếp với chúng tôi theo số Hotline 0981 558 668 để được tư vấn và hỗ trợ tốt nhất về sản phẩm.

 

    ĐẶT MUA SẢN PHẨM

    Hà Nội: 024.22255666 - Hồ Chí Minh: 028.62959899
    Hotline hỗ trợ: 0981 558 668
    Email đặt hàng: [email protected]

Mục Lục Dây nhảy quang Singlemode SC/APC- SC/APC

Tại sao bạn nên mua Dây nhảy quang Singlemode SC/APC- SC/APC tại Hợp Nhất?
Hợp Nhất nhà phân phối Dây nhảy quang Singlemode SC/APC- SC/APC uy tín, danh tiếng 10 năm qua trên thị trường. Sản phẩm Dây nhảy quang Singlemode SC/APC- SC/APC được phân phối bởi Hợp Nhất đều là sản phẩm chính hãng, có đầy đủ giấy tờ chứng minh xuất xứ và chất lượng (CO,CQ). Để tránh mua phải sản phẩm kém chất lượng trôi nổi trên thị trường cách tốt nhất là mua từ nhà phân phối uy tín. Liên hệ với chúng tôi nếu bạn cần trợ giúp thông tin về sản phẩm Dây nhảy quang Singlemode SC/APC- SC/APC chính hãng.
Chúng tôi cam kết hoàn tiền gấp 100 lần nếu phát hiện sản phẩm Dây nhảy quang Singlemode SC/APC- SC/APC kém chất lượng từ Thegioilinhphukien.com

Sản phẩm cùng loại

Thông tin liên hệ
Hà Nội: 024.222 55666
Hồ Chí Minh: 028.62959919
Số di động: 0981 558 668
[email protected]
Mua sản phẩm Dây nhảy quang Singlemode SC/APC- SC/APC tại Hợp Nhất Group nhà cung cấp thiết bị mạng uy tín, danh tiếng 10 năm để đảm bảo sản phẩm chính hãng. Tránh nguy cơ mua phải sản phẩm kém chất lượng...
05 Cam kết của Hợp Nhất
Báo giá Dây nhảy quang Singlemode SC/APC- SC/APC chính hãng
Giao Dây nhảy quang Singlemode SC/APC- SC/APC toàn quốc