024.35511222 - 028.62959899
  • Thế giới linh phụ kiện

Dây nhảy quang Singlemode SC-FC

Dây nhảy quang Singlemode mode SC/UPC - FC/UPC hay còn gọi là dây patch core SC-FC/UPC được sử dụng để chuyển đổi tín hiệu giữa các thiết bị.
Giá bán: Vui lòng liên hệ
(4.9 16 khách hàng)
Code#: 4739
Tình trạng: Có hàng
Nếu bạn ngại đặt mua HÃY GỌI ĐIỆN chúng tôi sẽ giúp bạn!
Hà Nội: 024.35511222 - Số Di động: 0914 567367
Hồ Chí Minh: 028.62959899 - Di Động: 0936 559898
Hà Nội: Số 6A ngõ 235 đường Nguyễn Trãi, quận Thanh Xuân, Hà Nội.
Hồ Chí Minh: 108/1/6 Khu Biệt Thự Làng Hoa, Cây Trâm, quận Gò Vấp, Hồ Chí Minh.
Thông tin chi tiết Dây nhảy quang Singlemode SC-FC

Dây nhảy quang Singlemode SC/UPC - FC/UPC

Dây nhảy SC/UPC-FC/UPC có các loại đường kính 2.0mm và 3.0mm, có màu vàng chanh đặc trưng như các loại dây nhảy quang Singlemode khác.

Loại dây này sử dụng 2 đầu conector khác nhau với một đầu là SC/UPC đầu chuyển đổi phổ biến sử dụng trong các thiết bị chuyển đổi thông thường và một đầu còn lại đó là đầu FC/UPC một loại đầu sử dụng cho các hệ thống chuyển đổi truyền tải tín hiệu truyền hình cáp.Nhìn một cách tổng quát chúng ta có thể thấy được tầm quan trọng của chúng cũng như các loại dây nhảy quang chính hãng khác.

Hình ảnh: Dây nhảy quang Singlemode SC/UPC - FC/UPC

Thiết kế nhỏ gọn và sự đa dạng về độ dài cũng như các loại đầu nối giúp dây nhảy quang SC/UPC-FC/UPC ghi điểm trong các kỹ sư thi công hệ thống.

Thông số của dây nhảy SC/UPC - FC/UPC

Mọi thông tin về sản phẩm xin vui lòng liên hệ trực tiếp với chúng tôi theo số Hotline 0966 100 110 để được tư vấn và hỗ trợ tốt nhát về sản phẩm.

    ĐẶT MUA SẢN PHẨM

    HN: 024.35511222 - HCM: 028.62959899
    Mobile: 0966 100110 - 0936 559898
    Email nhận báo giá: thegioilinhphukien@gmail.com

Hỗ trợ trực tuyến
Thông tin liên hệ
Hà Nội: 024.35510427 - 024.35511222
Hồ Chí Minh: 028.62959899
Hotline : 0981 558668
thegioilinhphukien@gmail.com
024.35511222 - 0936.559898