024.35511222 - 028.62959899
  • Thế giới linh phụ kiện

Dây nhảy quang Singlemode SC-SC

Dây nhảy quang Singlemode SC-SC/UPC loại dây nhảy quang thông dụng nhất trên thị trường thời gian những năm gần đây.Chúng có thể tương thích và ứng dụng cho rất nhiều những hệ thống mạng.
Giá bán: Vui lòng liên hệ
(4.9 16 khách hàng)
Code#: 4741
Tình trạng: Có hàng
Nếu bạn ngại đặt mua HÃY GỌI ĐIỆN chúng tôi sẽ giúp bạn!
Hà Nội: 024.35511222 - Số Di động: 0914 567367
Hồ Chí Minh: 028.62959899 - Di Động: 0936 559898
Hà Nội: Số 6A ngõ 235 đường Nguyễn Trãi, quận Thanh Xuân, Hà Nội.
Hồ Chí Minh: 108/1/6 Khu Biệt Thự Làng Hoa, Cây Trâm, quận Gò Vấp, Hồ Chí Minh.
Thông tin chi tiết Dây nhảy quang Singlemode SC-SC

 Dây nhảy quang Singlemode SC-SC/UPC

Giới thiệu tổng quang về sản phẩm

Dây nhảy quang Singlemode SC-SC/UPC có thiết kế cơ bản với 2 đầu nối conecter loại SC -SC đầu vuông to màu xanh dương (xanh  nước biển) màu vang nổi bật, với các chiều dài tương ứng với kích thước, khoảng cách giữa các thiết bị (3m, 5m, 10m, 15m, 20m...)tất nhiên là khoảng cách này có thể linh động tùy theo nhu cầu sử dụng của khách hàng.Dây nhảy quang Singlemode SC -SC/UPC được ứng dụng rộng trong các hệ thống mạng cơ bản trong các thiết bị chuyển đổi cơ bản như (hộp phối quang, bộ chuyển đổi quang điện)dùng để chuyển đổi tín hiệu quang điện.

Dây nhảy quang singlemode SC-SC UPC

Hình ảnh: Dây nhảy quang Singlemode SC-SC/UPC (Nguồn: thegioilinhphukien.com)

Là một sản phẩm được ưa chuộng tuy nhiên giá thành của các loại dây nhảy quang này lại không quá đắt, đáp ứng được các khách hàng nhỏ lẻ và các công trình dự án lớn.

Đặc điểm, thông số kỹ thuật sản phẩm dây nhảy quang Singlemode SC-SC/UPC

- Loại sợi quang: Singlemode 9/125 um

+ Đường kính cáp: 3.0 mm

+ Độ dày: lõi: 9 microns, lớp vỏ: 125 microns, đơn mode 9/125 um

+ Vỏ: PVC

+ Màu vỏ: vàng

- Đầu nối trái: SC/UPC, loại sợi tùy chọn Singlemode, MM 50/125, MM 62.5/125 µm

- Đầu nối phải: SC/UPC, sợi singlemode, MM 50/125, MM 62.5/125 µm

- Lớp vỏ: 0.9 ~ 3.0 mm

- Chiều dài: 5m, 10m, 15m,... tùy thuộc vào yêu cầu của khách hàng

- Loại dây đơn (Simplex) hoặc dây đôi (Duplex)

- Số lần kết nối: 1000 lần

- Độ bền kéo dãn: tải trọng 100N, thời gian kiểm tra ít nhất 5h, kết quả độ suy hao < 0,5 Db

- Suy hao chèn: < 0,2 Db ( yêu cầu theo tiêu chuẩn quốc tế < 0,3 Db)

- Suy hao phản xạ: PC>45 Db; UPC> 50Db; APC>60Db

- Độ suy giảm tín hiệu: 0,2 Db

- Bước sóng: 1310, 1550 nm

- Độ uốn cong: R =3 cm

Mọi thắc mắc về sản phẩm xin vui lòng liên hệ trực tiếp với chúng tôi qua số Hotline 0966 100 110  hoặc gửi thông tin qua Email để được tư vấn và hỗ trợ tốt nhất về giá.

    ĐẶT MUA SẢN PHẨM

    HN: 024.35511222 - HCM: 028.62959899
    Mobile: 0966 100110 - 0936 559898
    Email nhận báo giá: thegioilinhphukien@gmail.com

Hỗ trợ trực tuyến
Thông tin liên hệ
Hà Nội: 024.35510427 - 024.35511222
Hồ Chí Minh: 028.62959899
Hotline : 0981 558668
thegioilinhphukien@gmail.com
024.35511222 - 0936.559898