Strict Standards: date() [function.date]: It is not safe to rely on the system's timezone settings. Please use the date.timezone setting, the TZ environment variable or the date_default_timezone_set() function. In case you used any of those methods and you are still getting this warning, you most likely misspelled the timezone identifier. We selected 'Asia/Krasnoyarsk' for '+07/7.0/no DST' instead in /home/chothaib/public_html/counter.php on line 81

Strict Standards: date() [function.date]: It is not safe to rely on the system's timezone settings. Please use the date.timezone setting, the TZ environment variable or the date_default_timezone_set() function. In case you used any of those methods and you are still getting this warning, you most likely misspelled the timezone identifier. We selected 'Asia/Krasnoyarsk' for '+07/7.0/no DST' instead in /home/chothaib/public_html/counter.php on line 81

Strict Standards: date() [function.date]: It is not safe to rely on the system's timezone settings. Please use the date.timezone setting, the TZ environment variable or the date_default_timezone_set() function. In case you used any of those methods and you are still getting this warning, you most likely misspelled the timezone identifier. We selected 'Asia/Krasnoyarsk' for '+07/7.0/no DST' instead in /home/chothaib/public_html/counter.php on line 86

Strict Standards: date() [function.date]: It is not safe to rely on the system's timezone settings. Please use the date.timezone setting, the TZ environment variable or the date_default_timezone_set() function. In case you used any of those methods and you are still getting this warning, you most likely misspelled the timezone identifier. We selected 'Asia/Krasnoyarsk' for '+07/7.0/no DST' instead in /home/chothaib/public_html/counter.php on line 86

Strict Standards: date() [function.date]: It is not safe to rely on the system's timezone settings. Please use the date.timezone setting, the TZ environment variable or the date_default_timezone_set() function. In case you used any of those methods and you are still getting this warning, you most likely misspelled the timezone identifier. We selected 'Asia/Krasnoyarsk' for '+07/7.0/no DST' instead in /home/chothaib/public_html/counter.php on line 91

Strict Standards: date() [function.date]: It is not safe to rely on the system's timezone settings. Please use the date.timezone setting, the TZ environment variable or the date_default_timezone_set() function. In case you used any of those methods and you are still getting this warning, you most likely misspelled the timezone identifier. We selected 'Asia/Krasnoyarsk' for '+07/7.0/no DST' instead in /home/chothaib/public_html/counter.php on line 91

Strict Standards: date() [function.date]: It is not safe to rely on the system's timezone settings. Please use the date.timezone setting, the TZ environment variable or the date_default_timezone_set() function. In case you used any of those methods and you are still getting this warning, you most likely misspelled the timezone identifier. We selected 'Asia/Krasnoyarsk' for '+07/7.0/no DST' instead in /home/chothaib/public_html/counter.php on line 96

Strict Standards: date() [function.date]: It is not safe to rely on the system's timezone settings. Please use the date.timezone setting, the TZ environment variable or the date_default_timezone_set() function. In case you used any of those methods and you are still getting this warning, you most likely misspelled the timezone identifier. We selected 'Asia/Krasnoyarsk' for '+07/7.0/no DST' instead in /home/chothaib/public_html/counter.php on line 96

Strict Standards: date() [function.date]: It is not safe to rely on the system's timezone settings. Please use the date.timezone setting, the TZ environment variable or the date_default_timezone_set() function. In case you used any of those methods and you are still getting this warning, you most likely misspelled the timezone identifier. We selected 'Asia/Krasnoyarsk' for '+07/7.0/no DST' instead in /home/chothaib/public_html/counter.php on line 118

Strict Standards: date() [function.date]: It is not safe to rely on the system's timezone settings. Please use the date.timezone setting, the TZ environment variable or the date_default_timezone_set() function. In case you used any of those methods and you are still getting this warning, you most likely misspelled the timezone identifier. We selected 'Asia/Krasnoyarsk' for '+07/7.0/no DST' instead in /home/chothaib/public_html/counter.php on line 118

Strict Standards: date() [function.date]: It is not safe to rely on the system's timezone settings. Please use the date.timezone setting, the TZ environment variable or the date_default_timezone_set() function. In case you used any of those methods and you are still getting this warning, you most likely misspelled the timezone identifier. We selected 'Asia/Krasnoyarsk' for '+07/7.0/no DST' instead in /home/chothaib/public_html/counter.php on line 118

Strict Standards: date() [function.date]: It is not safe to rely on the system's timezone settings. Please use the date.timezone setting, the TZ environment variable or the date_default_timezone_set() function. In case you used any of those methods and you are still getting this warning, you most likely misspelled the timezone identifier. We selected 'Asia/Krasnoyarsk' for '+07/7.0/no DST' instead in /home/chothaib/public_html/counter.php on line 118

Strict Standards: date() [function.date]: It is not safe to rely on the system's timezone settings. Please use the date.timezone setting, the TZ environment variable or the date_default_timezone_set() function. In case you used any of those methods and you are still getting this warning, you most likely misspelled the timezone identifier. We selected 'Asia/Krasnoyarsk' for '+07/7.0/no DST' instead in /home/chothaib/public_html/counter.php on line 118

Strict Standards: date() [function.date]: It is not safe to rely on the system's timezone settings. Please use the date.timezone setting, the TZ environment variable or the date_default_timezone_set() function. In case you used any of those methods and you are still getting this warning, you most likely misspelled the timezone identifier. We selected 'Asia/Krasnoyarsk' for '+07/7.0/no DST' instead in /home/chothaib/public_html/counter.php on line 118

Strict Standards: date() [function.date]: It is not safe to rely on the system's timezone settings. Please use the date.timezone setting, the TZ environment variable or the date_default_timezone_set() function. In case you used any of those methods and you are still getting this warning, you most likely misspelled the timezone identifier. We selected 'Asia/Krasnoyarsk' for '+07/7.0/no DST' instead in /home/chothaib/public_html/counter.php on line 118

Strict Standards: date() [function.date]: It is not safe to rely on the system's timezone settings. Please use the date.timezone setting, the TZ environment variable or the date_default_timezone_set() function. In case you used any of those methods and you are still getting this warning, you most likely misspelled the timezone identifier. We selected 'Asia/Krasnoyarsk' for '+07/7.0/no DST' instead in /home/chothaib/public_html/counter.php on line 118
Dây nhảy quang SC LC Singlemode giá rẻ, Dây nhảy quang Singlemode SC/UPC – LC/UPC
024.35511222 - 028.62959899
  • Thế giới linh phụ kiện

Dây nhảy quang Singlemode SC/UPC – LC/UPC

Dây nhảy quang hay còn gọi là dây nối tín hiệu quang một đoạn dây được sử dụng để chuyển đổi tín hiệu quang giữa các thiết bị với nhau. Dây có nhiều loại khác nhau và ở đây chúng tôi giới thiệu tới bạn đọc các thông tin về dây nối quang SC LC Singlemode.
Giá bán: Vui lòng liên hệ
(4.9 16 khách hàng)
Code#: 4568
Tình trạng: Có hàng
Bảo hành: 12 tháng
Nếu bạn ngại đặt mua HÃY GỌI ĐIỆN chúng tôi sẽ giúp bạn!
Hà Nội: 024.35511222 - Số Di động: 0914 567367
Hồ Chí Minh: 028.62959899 - Di Động: 0936 559898
Hà Nội: Số 6A ngõ 235 đường Nguyễn Trãi, quận Thanh Xuân.
Hồ Chí Minh: 108/1/6 Khu Biệt Thự Làng Hoa, Đường số 10 (Cây Trâm), Gò Vấp.
Thông tin chi tiết Dây nhảy quang Singlemode SC/UPC – LC/UPC

Dây nhảy quang SC LC Singlemode giá rẻ

Là một loại dây chuyên dụng dây nhảy quang SC LC ứng dụng trong truyền hình ăng-ten cộng đồng, hoạt động thiết bị cuối, các mạng viễn thông, tàu điện ngầm, mạng nội bộ (LANs), các hệ thống xử lý dữ liệu, thiết bị đo quang, các lắp đặt ở nhà, các mạng diện rộng (WANs).Dây nhảy Singlemode SC LC với 2 đầu nối đặc trưng, một đầu conecter là đầu vuông to loại đầu SC và một loại đầu vuông nhỏ sử dụng nhiều trong các kết nối Switch.

Dây nhảy quang Singlemode SC LC giá rẻ tại thegioilinhphukien.com

Hình ảnh: Dây nhảy quang Singlemode SC/UPC-LC/UPC 2.0 (Nguồn: thegioilinhphukien.com)

Dây nhảy SC LC là một đoạn dây cáp quang đường kính 2,0mm, 3,0mm có màu vàng chanh, hai đầu của dây nhảy SC LC Singlemode cáp quang được gắn đầu kết nối SC đầu vuông to và đầu LC đầu vuông nhỏ chuẩn UPC. Loại dây nhảy cáp quang SC LC Singlemode được sử dụng làm cầu nối giữa các liên kết mạng quang, kết nối giữa các ODF quang, tủ phối quang ODF, các thiết bị truyền dẫn quang với nhau.

Dây Singlemode SC LC mang lại sự linh hoạt và thuận thiện cho người sử dụng hệ thống mạng quang.Dây PatchCord SC LC được dùng rộng rãi trong các ứng dụng CATV; Fiber Optic Telecommunication System; Fiber Optic Access Network; LAN; Fiber Optic Transducer; Fiber 0ptic Data Transmission; Test Equipment; Metro; Active Device Termination, FTTx, FTTH vv…

Dây nối tín hiệu quang SC LC có 2 loai đó là dây đơn mode ( một dây và cí 1 đầu nối ở mỗi bên), dây duplex (là dây sợi kép có 2 sợi dây, mỗi đầu đều có 2 loại jack kết nối khác hoặc giống nhau).

Khác biệt so với phần đa các loại dây khác, SC LC là sự kết hợp của 2 loại đầu nối SC và LC sử dụng cho việc kết nối giữa các thiết bị với module hoặc Switch mạng qua đầu LC.

Dây nhảy quang Singlemode SC LC

Hình ảnh: Dây nhảy quang Singlemode SC LC  3.0 Duplex

Dây nhảy quang SC/UPC-LC/UPC  như những loại dây nhảy quang Singlemode khác chúng cũng có màu vàng chanh nổi bật và dễ dàng nhận biết.

Thông số sản phẩm dây nhảy quang Singlemode SC/UPC-LC/UPC

Dây nhảy quang được ứng dụng nhiều trong các hệ thống mạng viễn thông do vậy việc tìm hiểu các thông số để có thể giúp bạn lựa chọn và biết chính xác loại dây mình đang cần sử dụng.

Hiện nay Hợp Nhất đang bán các loại dây nối quang SC LC Singlemode hãng DYSvới đầy đủ các loại đầu nối khác nhau. Tất cả các sản phẩm dây nhảy quang đều có CO,CQ và kèm theo là phiếu bảo hành 12 tháng. Với giá thành hợp lý, bền vững theo thời gian dây nhảy quang đã và đang được sử dụng trong nhiều lĩnh vực khác nhau.

Mọi thắc mắc về sản phẩm xin vui lòng liên hệ trực tiếp với chúng tôi theo số Hotline 0966 100 110 để được tư vấn và hỗ trợ tốt nhất và sản phẩm và giá thành sản phẩm.

    ĐẶT MUA SẢN PHẨM

    HN: 024.35511222 - HCM: 028.62959899
    Mobile: 0966 100110 - 0936 559898
    Email nhận báo giá: thegioilinhphukien@gmail.com

Hỗ trợ trực tuyến
Thông tin liên hệ
Hà Nội: 024.35510427 - 024.35511222
Hồ Chí Minh: 028.62959899
Hotline : 0981 558668
thegioilinhphukien@gmail.com
024.35511222 - 0936.559898