Liền kề TT17-B4 đô thị Văn Quán, Hà Đông, HN. 038 590 8282
  • Nhà phân phối thiết bị mạng Cisco uy tín số 1 tại hà nội
  • Cáp mạng - dây cáp mạng Cat5e, Cat6  Vinacap, AMP, Krone, Alantek cat5e  UTP, FTP
giới thiệu Thiết bị mạng cisco, dây cáp mạng cat5e, cat6, hạt mạng, tủ mạng

Hợp Nhất nhà cung cấp vật tư công trình điện nhẹ

Công ty cổ phần phát triển công nghệ Hợp Nhất thành lập năm 2010 hoạt động trong lĩnh vực công nghệ thông tin, mạng viễn thông. Trải qua 10 năm hình thành và phát triển Hợp Nhất tự hào là nhà cung cấp vật tư cho công trình điện nhẹ uy tín chuyên nghiệp hàng đầu tại Việt Nam được hàng trăm nghìn khách hàng tín nhiệm, các đối tác tin cậy và mong muốn được hợp tác...

Dây cáp mạng Cat5e UTP/FTP chính hãng Commscope, Legrand, Alantek, Vinacap

Cáp mạng Cat6 UTP/FTP Cat6A Commscope, Legrand, Alantek, Vinacap

Dây nhảy quang Singmode, Multimode OM2 OM3 OM4

Dây cáp quang singlemode, multimode OM2 OM3 chính hãng

Thiết bị mạng Planet, switch mạng Planet chính hãng

Tủ Rack, Tủ mạng Unirack Việt Nam

Tư vấn - Tin tức, giải pháp mạng

Bộ chuyển đổi quang điện là thiết bị gì? Các đặc tính của sản phẩm

Bộ chuyển đổi quang điện là thiết bị gì? Các đặc tính của sản phẩm

Bộ chuyển đổi quang điện là một trong những thiết bị công nghệ có vai trò rất quan trọng trong hệ thống mạng cáp quang. Vậy thực sự bộ chuyển đổi quang điện là gì?
Giải pháp bảo mật cho doanh nghiệp Việt Nam
Bất kỳ một doanh nghiệp hoạt động trong lĩnh vực nào, khi đầu tư xây dựng một hệ thống CNTT hoàn chỉnh thì không thể thiếu các giải pháp về an ninh bảo mật cho hệ thống của mình.
TOP 3 thương hiệu cáp mạng đồng được ưa chuộng nhất hiện nay
Ngày nay công nghệ đang ngày một phát triển các hệ thống mạng viễn thông ngày môt nhiều và số lượng càng lớn, dây cáp mạng cũng theo đó mà nhu cầu sử dụng dây cáp mạng ngày một tăng. Tuy nhiên, trên thị trường hiện nay đang có rất nhiều những nhãn hiệu khác nhau, điều này mang đến cho người dùng niều sự lựa chọn hơn những cũng chính bởi vậy mà lại làm cho mọi người băn khoăn không biết nên chọn loại nào. Thấu hiểu điều đó trong nội dung bài viết dưới đây Hợp Nhất sẽ giới thiệu đến đông đảo quý bạn đọc 3 thương hiệu dây cáp mạng uy tín, chất lượng được ưa chuộng và sử dụng rộng rãi trên thị trường. Mời các bạn cùng tham khảo.
Module quang và phân loại module quang phổ biến hiện nay
Module quang hay SFP module là thiết bị nhỏ gọn dùng nhiều trong hệ thống mạng với nhiệm vụ là bộ thu phát tín hiệu rất hiệu quả với một đầu kết nối vào các thiết bị như Switch, router, Media Converter, v,v...còn đầu kia được kết nối với mạng cáp đồng hoặc cáp quang. Module quang được phân loại chủ yếu dựa theo các tiêu chí như: về tốc độ, về sợi quang, về cáp quang....
038 590 8282