024.35511222 - 028.62959899
  • Thế giới linh phụ kiện

Media Converter Planet FST-802

Media Converter Planet FST-802 nhập khẩu chính hãng từ Đài Loan, ứng dụng chủ yếu trong việc quản lý tập trung đã và đang được ưa chuộng trên thị trường. Qúy khách hàng vui lòng kéo xuống dưới để tìm hiểu chi tiết các thông tin về sản phẩm.
Giá bán: 1.600.000 VND
(4.9 16 khách hàng)
Code#: 4808
Tình trạng: Có hàng
Bảo hành: 24 tháng
Nếu bạn ngại đặt mua HÃY GỌI ĐIỆN chúng tôi sẽ giúp bạn!
Hà Nội: 024.35511222 - Số Di động: 0914 567367
Hồ Chí Minh: 028.62959899 - Di Động: 0936 559898
Hà Nội: Số 6A ngõ 235 đường Nguyễn Trãi, quận Thanh Xuân.
Hồ Chí Minh: 108/1/6 Khu Biệt Thự Làng Hoa, Đường số 10 (Cây Trâm), Gò Vấp.
Thông tin chi tiết Media Converter Planet FST-802

Các tính năng của Converter Planet FST-802 có  trên dòng 80X

Converter FST-802 nhập khẩu chính hãng
Hình ảnh: Converter Planet FST-802 nhập khẩu chính hãng
Khoảng cách mở rộng bằng cáp quang
Bộ chuyển đổi Media Pack của PLANET FST-802 cung cấp chuyển đổi giữa các giao diện 10 / 100BASE-TX và 100BASE-FX, chẳng hạn như kết nối ST / SC đa mode (2km), đầu nối SC đơn mode (15/35 / 50km) kết nối sợi quang sử dụng công nghệ ghép kênh phân chia bước sóng (WDM) (20 / 60km) để cho phép mở rộng liên kết qua các khoảng cách dài bằng cáp quang.
Tính năng quản lý thông minh nâng cao
Dòng sản phẩm Planet FST-802 cung cấp tự động MDI / MDI-X trên cổng TP và cơ chế lưu trữ và chuyển tiếp để loại bỏ các gói tin bị lỗi. Sử dụng công tắc DIP từ FST-802 để định cấu hình các chức năng sẵn có thông minh, như half / full duplex, auto-negotiation / force và các tùy chọn 10 / 100Mbps cho giao diện TP và sợi. Bên cạnh đó, chức năng Loss Loss Link Loss (LLR) và Link Loss Carry Forward (LLCF) có thể ngay lập tức cảnh báo người quản trị mạng khi có vấn đề liên kết media, nhờ đó giúp theo dõi tình trạng của toàn bộ mạng.
Dễ dàng cài đặt
Dòng FST-802 có thể được kết nối dễ dàng và tiết kiệm chi phí vì các bộ chuyển đổi thông minh này có thể được sử dụng như một bộ phận độc lập khi được cung cấp bởi bộ chuyển đổi DC hoặc được sử dụng như một mô-đun trượt kết nối với PLANET 19 inch, khay quản lý quảng cáo thông minh / quản lý web (MC-1600MR / MC-1600MR48 và MC-1610MR / MC-1610MR48). Khi làm việc với web chuyển đổi thông minh / quản lý khung gầm, trạng thái của FST-802 có thể được giám sát thông qua giao diện điều khiển RS-232 và giao diện web từ xa.

Ứng dụng của Converter Planet FST-802 

Cài đặt Media Converter Media độc lập và Quản lý Trung tâm
Ứng dụng của Converter FST-802 chính hãng
Hình ảnh: Ứng dụng quản lý trung tâm của Converter
PLANET FST-802 sử dụng công nghệ tiên tiến chuyển đổi phương tiện truyền thông để đáp ứng nhu cầu ngày càng tăng về mạng lưới ngày nay. Nó cung cấp một sự lựa chọn đa dạng của các loại kết nối cáp để đáp ứng các ứng dụng mạng khác nhau. Nó rất linh hoạt cho FST-802 hoạt động như một thiết bị độc lập hoặc được cài đặt trong khung trung tâm chuyển đổi thông minh trung tâm để quản lý tập trung, hỗ trợ trao đổi nóng để tránh thời gian chết của mạng. FST-802 là lý tưởng cho việc xây dựng giải pháp mạng FTTH (Fiber to the Home) hoặc FTTC (Fiber to the Curb) và FTTB (Fiber to the Building) cho các ISP, trường học và doanh nghiệp.

Thông số kỹ thuật Converter FST-802

Thông số phần cứng
Tiêu chuẩn IEEE 802.3 10BASE-T
IEEE 802.3u 100BASE-TX và 100BASE-FX
Cổng đồng 1 x 10 / 100BASE-TX, tự động đàm phán,
tự động-MDI-MDI-X
Cổng quang 1 x 100BASE-FX
Bộ kết nối bằng sợi quang FST-802: SC / Chế độ Đa mode - 2km
Bước sóng quang học: FST-802: 1310nm
Công suất khởi động OMaximum (dBm): FST-802: -14
Công suất phóng tối thiểu (dBm): FST-802: -20 (62.5 / 125μm), -23.5 (50 / 125μm)
Nhận Độ nhạy (dBm): FST-802: -31.8
Tốc độ Ethernet: 10 / 20Mbps cho chế độ half / full-duplex
Fast Ethernet: 100 / 200Mbps cho half / full-duplex
Kích thước gói chuyển tiếp tối đa: 1600Bytes
Bộ chuyển mạch DIP DIP-1: Chế độ song song toàn bộ / nửa kép
DIP-2: Đồng chế độ / chế độ tự động đàm phán
DIP-3: Tốc độ đồng 10Mbps / 100Mbps
DIP-4: Chế độ đồng / half duplex đồng
DIP-5: Fiber LLR (Link Loss Return) bật / tắt
DIP-6: Fiber LLCF (Liên kết mất mang) bật / tắt
Hệ thống chỉ thị LED: PWR
TP: LNK / ACT, FDX / COL, 100
FX: LNK / ACT, FDX / COL
Nguồn điện DC 5V, 2A
Công suất tiêu thụ 6,2 watts / 21 BTU (tối đa)
Kích thước (W x D x H) 94 x 81 x 26 mm
Trọng lượng 0.22kg
Cáp 10BASE-T: Cáp Cat3, 4, 5 U2 2 cặp, có thể lên đến 100 m
100BASE-TX: Cáp CAT5 2 cặp, lên đến 100 m
100BASE-FX:
-50 / 125μm hoặc cáp quang đa mode 62.5 / 125μm, lên đến 2 km
- Cáp 9 / 125μm một chiều, cung cấp khoảng cách dài 15/20/35/50 / 60km
Môi trường vận hành 0 ~ 50 độ C, RH 5 ~ 90%
Môi trường lưu trữ -10 ~ 70 độ C, RH 5 ~ 90%
Phát thải FCC Class B, nhãn hiệu CE
Hiện tại Hợp Nhất đang phân phối các sản phẩm Converter Planet chính hãng nhập khẩu từ Đài Loan có đầy đủ các giấy tờ chứng nhận chất lượng và xuất xứ của sản phẩm (CO, CQ). Ngoài ra tất cả các sản phẩm còn được bảo hành theo hãng rất dài hạn lên đến 24 tháng.
Mọi thắc về sản phẩm quý khách hàng xin vui lòng liên hệ trực tiếp Hotline 0985299686 để được tư vấn và hỗ trợ tốt nhất.

    ĐẶT MUA SẢN PHẨM

    HN: 024.35511222 - HCM: 028.62959899
    Mobile: 0966 100110 - 0936 559898
    Email nhận báo giá: thegioilinhphukien@gmail.com

Hỗ trợ trực tuyến
Thông tin liên hệ
Hà Nội: 024.35510427 - 024.35511222
Hồ Chí Minh: 028.62959899
Hotline : 0981 558668
thegioilinhphukien@gmail.com
024.35511222 - 0936.559898