024.35511222 - 028.62959899
  • Thế giới linh phụ kiện

Media Converter Planet ICS-105A

Media Converter Planet ICS-105A chính hãng nhập khẩu từ Đài Loan được phân phối vởi Hợp Nhất Group với giá thành tốt nhất trên thị trường. Để hiểu hơn các tính năng có trên sản phẩm hãy cùng chúng tôi đi sâu vào tìm hiểu các thông tin bên dưới đây.
Giá bán: 1.700.000 VND
(4.9 16 khách hàng)
Code#: 4807
Tình trạng: Có hàng
Bảo hành: 24 tháng
Nếu bạn ngại đặt mua HÃY GỌI ĐIỆN chúng tôi sẽ giúp bạn!
Hà Nội: 024.35511222 - Số Di động: 0914 567367
Hồ Chí Minh: 028.62959899 - Di Động: 0936 559898
Hà Nội: Số 6A ngõ 235 đường Nguyễn Trãi, quận Thanh Xuân, Hà Nội.
Hồ Chí Minh: 108/1/6 Khu Biệt Thự Làng Hoa, Cây Trâm, quận Gò Vấp, Hồ Chí Minh.
Thông tin chi tiết Media Converter Planet ICS-105A

Các giải pháp với Converter Planet ICS-105A nhập khẩu Đài Loan

Giải pháp hiệu quả về chi phí cho RS-232 / RS-422 / RS-485 sang ứng dụng Ethernet

Bộ chuyển đổi Media Converter Planet / Device Server của ICS-105A có thể chuyển đổi giao tiếp RS-232 / RS-422 / RS-485 qua mạng Fast Ethernet. Có loại SC và kết nối loại LC, và chế độ single-mode / multi-mode cho các nhu cầu của khách hàng. Tín hiệu Ethernet cho phép hai loại phân đoạn kết nối dễ dàng, hiệu quả và không tốn kém. Bộ chuyển đổi ICS-105A có thể được sử dụng như một bộ phận độc lập hoặc như là một mô-đun trình chiếu cho PLANET Media Converter Chassis (MC-700 và MC-1500). Nó tiết kiệm rất nhiều thời gian và chi phí cho người sử dụng và SIs mà không cần thay thế các thiết bị nối tiếp hiện có và hệ thống phần mềm.

Khoảng cách mở rộng

Giải pháp mở rộng khoảng cách của Converter ICS-105A

Hình ảnh: Giải pháp mở rộng khoảng cách kết nối của Converter ICS-105A

Planet ICS-105A mở rộng khoảng cách triển khai thiết bị nối tiếp và máy chủ. Các dây cáp quang được lựa chọn trên cơ sở khoảng cách được cung cấp. Do đó, sản phẩm này sẽ đáp ứng hoàn toàn các nhu cầu đa dạng trong khi cung cấp các giải pháp mạng đáng tin cậy và hiệu quả dựa trên khoảng cách và ngân sách lắp đặt.

Quản lý từ xa

ICS-105A cho phép kết nối thiết bị nối tiếp qua truyền qua IP. Nó cũng làm cho họ có thể kết nối với một mạng TCP / IP ngay lập tức. Bộ chuyển đổi đa truyền thông ICS-105A Web Smart cung cấp quản lý qua Giao diện Web. Nó hỗ trợ chế độ ứng dụng và chế độ hoạt động nối tiếp, kết nối báo động, địa chỉ IP, vv Nó giúp các quản trị viên mạng để giảm bớt số tiền chi tiêu thời gian để phát hiện và xác định các vấn đề mạng; nếu không, nó đòi hỏi phải kiểm tra thị giác cáp và thiết bị. Đối với môi trường mạng lớn, nhiều tùy chọn kết nối cũng có sẵn với ICS-105A.

Thông số kỹ thuật sản phẩm ICS-105A

Cổng nối tiếp

Giao diện RS-232 / RS-422 / RS-485

Bộ kết nối 3 trong 1 DB9

Tốc độ truyền (Tốc độ Dữ liệu) 300bps đến 921600bps

Số ký tự 5,6,7,8

Dừng Bit 1, 1.5 / 2

Loại chẵn lẻ Loại lẻ, Thậm chí, Không có, Không gian, Dấu

Kiểm soát dòng chảy H / W, Không

Tín hiệu RS-232: TxD, RxD, RTS, CTS, DTR, DSR, DCD, GND

RS-422: Tx +, Tx-, Rx +, Rx-

RS-485 (2 dây): Dữ liệu +, Dữ liệu-

RS-485 (4 dây): Tx +, Tx-, Rx +, Rx-

Cổng Fast Ethernet

Standard 100Base-FX

Giao tiếp nối tiếp ST: ICS-101

Giao diện SC: ICS-102 / ICS-102S15

Giao diện LC: ICS-105A

Chế độ ICS-101: Chế độ Đa Chế độ

ICS-105A: Thay đổi về mô-đun SFP

ICS-105A: Thay đổi về mô-đun SFP

Bước sóng quang học ICS-101: 1300nm

ICS-105A: Thay đổi về mô-đun SFP

ICS-105A: Thay đổi về mô-đun SFP

Bảo vệ Tích hợp cách ly từ từ 1.5KV

Phần cứng

Chỉ thị LED Hệ thống: Nguồn điện

Cổng quang: Liên kết / Hoạt động

Cổng nối tiếp: Chế độ cổng nối tiếp, RS-232, RS-422 hoặc RS-485

Quản lý Quản lý Web

Chế độ hoạt động TCP Server

TCP Client

UDP Client

Telnet Sever

Kết nối cặp - Địa phương (Thạc sĩ)

Kết nối Pemote (Slave)

Kích thước (W x D x H) 97 x 70 x 26 mm

Trọng lượng 200g

Nguồn điện Bộ tiếp hợp ngoài 5V DC / 2A max.

Công suất tiêu thụ 5,5 watt (tối đa)

Kim loại cơ

Môi trường Nhiệt độ hoạt động: 0 ~ 50 độ C

Nhiệt độ lưu trữ: -10 ~ 70 độ C

Độ ẩm hoạt động: 10% ~ 90% RH

Độ ẩm lưu trữ: 5% ~ 90% RH

Phát thải FCC Class A, Chứng nhận CE

Các tiêu chuẩn • IEEE 802.3 10Base-T,

• IEEE 802.3u 100Base-FX

• EIA / TIA RS-232/422/485

Phê duyệt Quy định RoHS

Trên đây là đầy đủ hình ảnh, ứng dụng  cũng như các tính năng nổi bật có trên sản phẩm bộ chuyển đổi ICS-105A nhập khẩu chính hãng từ Đài Loan. 

Mọi thắc mắc về sản phẩm quý khách hàng xin vui lòng liên hệ trực tiếp với chúng tôi theo Hotline 0985 299 686 để được tư vấn và hỗ trợ tốt nhất.

    ĐẶT MUA SẢN PHẨM

    HN: 024.35511222 - HCM: 028.62959899
    Mobile: 0966 100110 - 0936 559898
    Email nhận báo giá: thegioilinhphukien@gmail.com

Hỗ trợ trực tuyến
Thông tin liên hệ
Hà Nội: 024.35510427 - 024.35511222
Hồ Chí Minh: 028.62959899
Hotline : 0981 558668
thegioilinhphukien@gmail.com
024.35511222 - 0936.559898