024.35511222 - 028.62959899
  • Thế giới linh phụ kiện

Module Cisco GLC-SX-MMD Compatible 1000BASE-SX SFP Transceiver

Module Cisco GLC – SX-MMD là loại thiết bị thu phát dễ dàng sử dụng và được bảo vệ tốt này được gắn nhãn và đánh dấu là tiêu chuẩn Fiberstore mặc định. Module Cisco GLC-SX-MMD Compatible 1000BASE-SX SFP Transceiver là giải pháp mạng hoản hảo nhất được hàng triệu khách hàng ưa chuộng và tin dùng nhờ sở hữu những ưu điểm nổi bật và đầy tiện ích.
Giá bán: Vui lòng liên hệ
(4.9 16 khách hàng)
Code#: 4759
Tình trạng: Có hàng
Nếu bạn ngại đặt mua HÃY GỌI ĐIỆN chúng tôi sẽ giúp bạn!
Hà Nội: 024.35511222 - Số Di động: 0914 567367
Hồ Chí Minh: 028.62959899 - Di Động: 0936 559898
Hà Nội: Số 6A ngõ 235 đường Nguyễn Trãi, quận Thanh Xuân, Hà Nội.
Hồ Chí Minh: 108/1/6 Khu Biệt Thự Làng Hoa, Cây Trâm, quận Gò Vấp, Hồ Chí Minh.
Thông tin chi tiết Module Cisco GLC-SX-MMD Compatible 1000BASE-SX SFP Transceiver

Tổng quan về sản phẩm Module Cisco GLC-SX-MMD

Module Cisco GLC – SX-MMD là một bộ thu phát với kiểu dáng nhỏ gọn, được sử dụng trong truyền thông quang học cho cả ứng dụng viễn thông và truyền thông dữ liệu. Bộ thu phát SFP là phiên bản nâng cấp của các mô đun GBIC, còn được gọi là Mini GBIC. Các mô đun SFP được thiết kế để hỗ trợ SONET / SDH, Gigabit Ethernet, Fibre Channel, kênh giám sát quang OSC SFP và các chuẩn truyền thông khác.
Module Cisco GLC-SX-MMD chính hãng
Hình ảnh: Module Cisco GLC-SX-MMD
Đồng thời, thiết bị thu phát Cisco 1000BASE -SX SFP tương thích với tiêu chuẩn IEEE 802.3z 1000BASE-SX, hoạt động trên các liên kết đa sợi 50 μm truyền thống lên tới 550 m và trên sợi quang đa sợi quang 62,5 μm - đa năng lên đến 220 m. Nó có thể hỗ trợ lên đến 1km trên cáp quang đa năng 50 μm được tối ưu hóa. Bước sóng hoạt động 850 nm, phạm vi nhiệt độ hoạt động mở rộng và hỗ trợ DOM, kết nối LC / PC kép.
Module cắm vào Switch
Hình ảnh: Module Cisco cắm vào Switch
Các ống kính chuẩn 1000BASE-SX được phát triển để hỗ trợ các sợi quang đa mode chi phí thấp chạy theo các ứng dụng xương sống ngang và ngắn. Bên dưới kết nối trực tiếp cho thấy hai bộ thu phát 1000BASE-SX của Cisco được kết nối bằng cáp sợi quang cắt xén.
Module Cisco GLC –SX-MMD là một trong số ít sản phẩm đạt tiêu chuẩn xuất sắc của các tổ chức kiểm định chất lượng và hiệu quả trong nước và quốc tế. Có thể kể đến việc Module Cisco chính hãng đã vượt qua nhiều kiểm định hệ thống chất lượng, như CE, RoHS, FCC, đã thiết lập một hệ thống đảm bảo chất lượng theo tiêu chuẩn quốc tế và thực hiện nghiêm túc việc quản lý và kiểm soát tiêu chuẩn trong quá trình thiết kế, phát triển, sản xuất, lắp đặt và dịch vụ.
Đặc biệt, khi mua bộ thu phát Cisco tại Hợp Nhất, tất cả các sợi quang trong Fiberstore được bảo hành đầy đủ chống lại các khiếm khuyết về vật liệu và tay nghề với bảo hành suốt đời. Bảo hành này không bao gồm những thiệt hại do tai nạn, sự chăm sóc không đúng cách, sử dụng không đúng cách, sơ suất, mài mòn bình thường, hoặc sự đổ vỡ tự nhiên của màu sắc và vật liệu trong thời gian dài và sử dụng. Không những thế, việc cài đặt bộ thu phát của bên thứ ba sẽ không làm mất hiệu lực bảo hành thiết bị mạng của bạn. Các nhà sản xuất thiết bị mạng đều có hướng dẫn cho biết hỗ trợ bảo hành cho sản phẩm của họ sẽ không bị ảnh hưởng.

Thông số kỹ thuật của Module Cisco GLC-SX-MMD

- Hãng sản xuất : Cisco
- Mã sản phẩm : GLC-SX-MMD
- Model : 10-2626-01 V01
- Kết nối : Duplex Fiber LC Connector , 1 x SFP (mini-GBIC)
- Loại cáp (Fiber Type): MMF(Multi-mode optical fiber) cable 1000Base-SX
- Khả năng tương thích : Thiết bị Switch Cisco
- Giao diện : 
1 x Ethernet 1000Base-SX - LC/PC multi-mode x 2
1 x SFP (mini-GBIC) 
- Khoảng cách truyền tối đa: Max Transfer Distance : 1km
- Tốc độ truyền tải: 1000BASE-SX
- Băng thông : 2000 MHz/km
- Max data transfer rate : 1000 Mbps Networking
- Bước sóng hoạt động : 850 nm
- Chuẩn Ethernet : IEEE 802.3z, IEEE 802.3ah
Tính chất vật lý: 
- Kích thước (W x D x H) : 1.27 x 5.59 x 1.02 cm
- Trọng lượng : 0.08 kg 
- Khả năng tương thích: Thiết bị Switch Cisco 3825, 3825 V3PN, 3845, 3845 V3PN, 7301, 7301 VAM2+; Catalyst 2950, 2950ST, 2960, 2960G, 2960S, 2970G, 3560, 3560E, 3560G, 3560V2, 3560X, 3750, 3750G, 4500, 4948; Catalyst Express 500, 500G; CSS 11503, 11506; ME 3400, 4924, 6524; Supervisor Engine 720, II-Plus-TS.
Hi vọng quý khách hàng sẽ bỏ túi được nhiều kiến thức bổ ích về sản phẩm thiết bị thu phát Cisco, từ đó có thể lựa chọn và sử dụng dòng sản phẩm chất lượng với giá thành rẻ nhất thị trường, đặc biệt là phù hợp với nhu cầu công việc của bản thân.
>>Xem thêm: Sản phẩm nổi bật Module Cisco GLC-LH-SMD

    ĐẶT MUA SẢN PHẨM

    HN: 024.35511222 - HCM: 028.62959899
    Mobile: 0966 100110 - 0936 559898
    Email nhận báo giá: thegioilinhphukien@gmail.com

Hỗ trợ trực tuyến
Thông tin liên hệ
Hà Nội: 024.35510427 - 024.35511222
Hồ Chí Minh: 028.62959899
Hotline : 0981 558668
thegioilinhphukien@gmail.com
024.35511222 - 0936.559898