024.35511222 - 028.62959899
  • Thế giới linh phụ kiện

Module quang Cisco SFP-10G-LR

Module quang Cisco SFP-10G-LR là thành quả của cú hích mạnh mẽ của sản phẩm thiết bị quang. Module quang chính hãng này được sản xuất theo dây chuyền công nghệ hiện đại nhất của hãng Cisco chắc chắn sẽ mang đến sản phẩm cực ấn tượng dành cho quý khách hàng.
Giá bán: Vui lòng liên hệ
(4.9 16 khách hàng)
Code#: 4760
Tình trạng: Có hàng
Nếu bạn ngại đặt mua HÃY GỌI ĐIỆN chúng tôi sẽ giúp bạn!
Hà Nội: 024.35511222 - Số Di động: 0914 567367
Hồ Chí Minh: 028.62959899 - Di Động: 0936 559898
Hà Nội: Số 6A ngõ 235 đường Nguyễn Trãi, quận Thanh Xuân, Hà Nội.
Hồ Chí Minh: 108/1/6 Khu Biệt Thự Làng Hoa, Cây Trâm, quận Gò Vấp, Hồ Chí Minh.
Thông tin chi tiết Module quang Cisco SFP-10G-LR

Tổng quan về sản phẩm Module quang Cisco SFP-10G-LR chính hãng 

Module quang Cisco SFP-10G-LR là thiết bị thu phát sợi 10G một chế độ và cung cấp độ dài liên kết lên đến 10 km trên sợi quang đơn mode tiêu chuẩn đáp ứng đầy đủ những yêu cầu ngày càng cao của người sử dụng, từ hộ cá nhân đến mô hình doanh nghiệp nhỏ, doanh nghiệp có quy mô tầm cỡ và các nhà cung cấp dịch vụ Internet. Bộ thu phát Cisco SFP-10G-LR còn gọi là Module quang SFP+ Cisco 10Gb Transsceiver thường được dùng để cho thiết bị chuyển mạch Switch, thiết bị định tuyến Router, có cổng đạt chuẩn SFP+ tốc độ 10Gbps.
Cấu tạo của thiết bị thu phát Cisco SFP-10G-LR khá đơn giản với kết cấu hai đầu nối quang chuyên biệt cùng một số trang thiết bị hiện đại để sử dụng trong môi trường truyền dẫn tín hiệu. Sản phẩm này có khả năng thay thế nóng, có thể cắm SFP+ vào Switch chia mạng hay Router mà không cần khởi động lại mà thay vào đó thiết bị sẽ tự nhận, active khi SFP được cắm vào. Đồng thời, Module quang Cisco SFP-10G-LR có tính năng hỗ trợ hot-swappable mà không cần phải tắt nguồn khi cắm vào cổng Ethernet SFP + của công tắc Cisco. 
Sản phẩm module quang Cisco SFP-10G-LR
Hình ảnh: Module quang Cisco SFP-10G-LR
Bạn cũng không phải lo lắng bởi chất lượng của bộ thu phát Cisco bởi vì nhờ tính năng nhận dạng chất lượng ID cho phép một nền tảng của Cisco, từ đó có thể xác định liệu Module quang Cisco chính hãng này có được chứng nhận và thử nghiệm không.
Không những thế, Module quang Cisco SFP hoạt động trong môi trường truyền dẫn Single mode với bước sóng là 1310nm, khoảng cách truyền dẫn tối đa là 10km, sử dụng hai đầu nối quang nhỏ LC/LC. Đặc biệt, các loại thiết bị quang như cáp quang truyền dẫn, dây nhảy quang, dây nối quang đều là Singlemode để đảm bảo sự đồng bộ trong hoạt động giúp cho Cisco SFP-10G-LR đạt được hiệu quả cao trong vận hành công việc.
Module Cisco SFP-10G-LR chính hãng
Hình ảnh: Module Cisco SFP-10G-LR chính hãng
Sự tương thích của Module quang Cisco SFP-10G-LR phục vụ khách hàng hầu hết các lựa chọn kết nối tốc độ10 Gigabit Ethernet cho trung tâm dữ liệu, doanh nghiệp dây tủ quần áo và dịch vụ ứng dụng vận chuyển cung cấp. Bộ thu phát Cisco SFP được dùng để thiết bị mạng LAN với khoảng cách truyền dẫn tín hiệu lên đến 10 km hay dùng làm uplink cho một nhóm người sử dụng về việc truyền dẫn video được phát ra từ IP Camera, hội nghị truyền hình hay IP tivi. Thậm chí, Module quang Cisco chính hãng còn có thể truyền tải dữ liệu, hình ảnh, hệ thống âm thanh cho khoảng 4330 IP Camera HD (720p), hoặc là 3250 IP Camera Full HD (1080P).

Thông số kỹ thuật của Module Cisco SFP-10G-LR

Hình ảnh: Thông số kỹ thuật của Module Cisco SFP-10G-LR
- Loại sản phẩm:  SFP +
- Mẫu sản phẩm:  SFP-10G-LR
- Tên sản phẩm: 10G-LR SFP + Thu Phát
- Ứng dụng / Cách sử dụng: Mạng dữ liệu, Mạng quang
- Giao diện / Cổng: 1 x LC / PC Duplex 10GBASE-LR
- Media Type hỗ trợ: Cáp quang
- Fiber Optic Cable chuẩn: 9/125 mm
- Chế độ hỗ trợ sợi: Single mode
- Công nghệ Ethernet: 10 Gigabit Ethernet
- Công nghệ mạng: 10GBASE-LR
- Yếu tố hình thức: Hot-swappable
- Chiều cao: 0,3 "
- Chiều rộng: 0.5 "
- Chiều sâu: 2.2 " 
Công ty Cổ phần Phát triển Công nghệ Hợp Nhất là đơn vị dẫn đầu trong lĩnh vực cung cấp, phân phối thiết bị quang chính hãng, chất lượng với giá thành cạnh tranh nhất thị trường. Muốn biết thêm thông tin chi tiết về sản phẩm Module quang Cisco SFP-10G-LR, hãy liên hệ với chúng tôi để nhận được sự tư vấn và hỗ trợ nhiệt tình từ đội ngũ nhân viên nhiệt tình, giàu kinh nghiệm trong nghề.

    ĐẶT MUA SẢN PHẨM

    HN: 024.35511222 - HCM: 028.62959899
    Mobile: 0966 100110 - 0936 559898
    Email nhận báo giá: thegioilinhphukien@gmail.com

Hỗ trợ trực tuyến
Thông tin liên hệ
Hà Nội: 024.35510427 - 024.35511222
Hồ Chí Minh: 028.62959899
Hotline : 0981 558668
thegioilinhphukien@gmail.com
024.35511222 - 0936.559898