024.22255666 - 028.62959899
  • Thế giới linh phụ kiện

Module quang SFF 622M

1. Duplex LC Single-Mode Transceiver 2. Operating Data Rate up to 622Mbps X 15km with 9/125µm SMF 3. 40km with 9/125µm SMF 4. Single 3.3V Power supply 5. LVPECL Signal Input/Output
Giá bán: Vui lòng liên hệ
(4.4/ 16 khách hàng)
Code#: 4629
Tình trạng: Có hàng
Nếu bạn ngại đặt mua HÃY GỌI ĐIỆN chúng tôi sẽ giúp bạn!
Hà Nội: 024.22255666 - Số Di động: 038 559 8080
Hồ Chí Minh: 028.62959899 - Di Động: 0936 559898
Hà Nội: Liền kề TT17-B4 Khu đô thị Văn Quán, Hà Đông, Hà Nội.
Hồ Chí Minh: 108/1/6 Khu Biệt Thự Làng Hoa, Đường số 10 (Cây Trâm), Gò Vấp.
Thông tin chi tiết Module quang SFF 622M

Features

1. Duplex LC Single-Mode Transceiver

2. Operating Data Rate up to 622Mbps X 15km with 9/125µm SMF

3. 40km with 9/125µm SMF

4. Single 3.3V Power supply

5. LVPECL Signal Input/Output

Applications

1. LVPECL Signal Detect Output

2. Small Form Factor 2X5 pin Package

3. Class 1 FDA and IEC60825-1 Laser Safety

4. Compliant

5. ATM Links

6. SONET/SDH Equipment Interconnect

7. Fiber Channel Links

8. Other Optical Links

Operating Case Temperature

1. Standard: 0 ~+70

2. Industrial:-40 ~+85

Ordering Information

PN Data Rate Reach Wavelength Source Out Power Sensitivity Application
SFF-SX-622 622Mb/s 2km 1310nm FP -19~-10 ≤-32 OC-12/STM-4
SFF-LH-622-20 622Mb/s 20km 1310nm FP -15~-8 ≤-28 OC-12/STM-4
SFF-LH-622-40 622Mb/s 40km 1310nm FP -3~+2 ≤-28 OC-12/STM-4
SFF-LH-622-80 622Mb/s 80km 1550nm DFB -3~+2 ≤-28 OC-12/STM-4

    ĐẶT MUA SẢN PHẨM

    HN: 024.22255666 - HCM: 028.62959899
    Mobile: 0966 100110 - 0936 559898
    Email nhận báo giá: thegioilinhphukien@gmail.com

Hỗ trợ trực tuyến
Thông tin liên hệ
Hà Nội: 024.22255666
Hồ Chí Minh: 028.62959899
Hotline : 038.5598080
lienhe@hopnhatgroup.com
024.22255666 - 028.62959899