024.35511222 - 028.62959899
  • Nhà phân phối thiết bị mạng Cisco uy tín số 1 tại hà nội
  • Cáp mạng - dây cáp mạng Cat5e, Cat6  Vinacap, AMP, Krone, Alantek cat5e  UTP, FTP

Module quang SFP, GBIC, XFP, X2, XENPAK, SFP+, SFF chính hãng - Phụ kiện viễn thông

9/10
Module quang chính hãng các sản phẩm module quang SFP, GBIC, XFP, X2, XENPAK, SFP+, SFF với các tốc độ 155M, 1.25G, 2.5G, 10Gb, 20Gb, 40Gb, 100Gb của các bước sóng 850 nm, 1300 nm, 1310nm, 1550 nm. Sản phẩm tương thích 100% với các Switches của CISCO, Lacatel, 3-com, Linksys, HP
Trang (1/1)  1 
Hỗ trợ trực tuyến
Thông tin liên hệ
Hà Nội: 024.35510427 - 024.35511222
Hồ Chí Minh: 028.62959899
Hotline : 0981 558668
thegioilinhphukien@gmail.com
024.35511222 - 0936.559898