024.22255666 - 028.62959899
  • Thế giới linh phụ kiện

Module SFP-GE-MM85-550M Cablexa SFP

Module SFP-GE-MM85-550M Cablexa SFP, 1.25Gb/s, 1000BASE-SX, MMF, 850nm, Duplex LC, 550M Transceiver Module
Giá bán: Vui lòng liên hệ
(4.4/ 16 khách hàng)
Code#: 4868
Tình trạng: Có hàng
Nếu bạn ngại đặt mua HÃY GỌI ĐIỆN chúng tôi sẽ giúp bạn!
Hà Nội: 024.22255666 - Số Di động: 038 559 8080
Hồ Chí Minh: 028.62959899 - Di Động: 0936 559898
Hà Nội: Liền kề TT17-B4 Khu đô thị Văn Quán, Hà Đông, Hà Nội.
Hồ Chí Minh: 108/1/6 Khu Biệt Thự Làng Hoa, Đường số 10 (Cây Trâm), Gò Vấp.
Thông tin chi tiết Module SFP-GE-MM85-550M Cablexa SFP

Module SFP-GE-MM85-550M Cablexa SFP, 1.25Gb/s, 1000BASE-SX, MMF, 850nm, Duplex LC, 550M Transceiver Module

Module quang Cablexa một dòng sản phẩm đang được đông đảo quý khách hàng ưa chuộng sử dụng rộng rãi trên thị trường khi chúng sở hữu rất nhiều những ưu điểm về thiết kế cũng như tính năng của sản phẩm.

Một điểm mạnh không nhỏ của dòng sản phẩm này chính là chúng được thiết kế với đầy đủ 2 chuẩn Multimode và Singlemode có thể truyền dẫn ở khoảng cách có thể lên tới 40km.

Trong nội dung bên dưới đây chúng tôi giới thiệu tới quý khách hàng hình ảnh cũng như các thông tin chi tiết về sản phẩm module quang hãng Cablexa SFP-GE-MM85-550M.

Module quang Multimode SFP-GE-MM85-550M hãng Cablexa có điểm gì nổi bật?

Module quang Multimode Cablexa mang tới cho người dùng nhiều những giá trị vượt trội mà trong đó điều đầu tiên dễ dàng nhận thấy nhất chính là thiết kế bên ngoài.

Module SFP-GE-MM85-550M Multimode hãng Cablexa sở hữu nhiều điểm nổi bật trong thiết kế với thiết kế là lớp vỏ kim loại sáng bóng có tính thẩm mỹ cao, các giao diện đầu nối quang cũng như khe cắm quang đều được bố trí rất hợp lý.

Hai đầu tiếp xúc quang có các lẫy bịt bằng nhựa dẻo đóng vai trò bảo vệ điểm tiếp xúc khỏi các tác động bên ngoài làm ảnh hưởng đến tốc độ truyền dẫn. Trên Module quang SFP-GE-MM85-550M có dán tem nổi chứa đầy đủ các thông tin về sản phẩm để khách hàng dễ dàng kiểm tra.

Module quang 10G Multimode Cablexa SFP-GE-MM85-550M sử dụng chuẩn Multimode hoạt động ở bước sóng 850nm có thể truyền tín hiệu ở khoảng cách 500 mét và sử dụng đầu nối LC (loại đầu vuông nhỏ).

Ngoài ra, loại module này với kích thước nhỏ gọn và khả năng cắm nóng hiệu quả tiện lợi cho việc vận chuyển lắp đặt.

Tại sao nên sử dụng Module quang Multimode SFP-GE-MM85-550M Cablexa?

Như các thương hiệu khác trên thị trường, Module Multimode Cablexa cũng sở hữu những ưu điểm nổi bật, vượt trội trong thiết kế và tính năng. Module Cablexa đa dạng về mẫu mã và chủng loại mang tới cho quý khách hàng nhiều hơn những sự chọn lựa thích hợp với nhu cầu sử dụng.

Đặc biệt hơn đó là thiết bị này được phân thành các chuẩn Single mode và Multimode có khả năng truyền dẫn ở nhiều khoảng cách khác nhau và tốt nhất ở khoảng cách 500 mét.

SFP Module Multimode hãng Cablexa được nghiên cứu và sản xuất theo các tiêu chuẩn kỹ thuật nghiêm ngặt đảm bảo tính trọn vẹn về kích thước, cân nặng và sự ổn định của đường truyền. Do đó, module có chất lượng tốt và rất được quý khách hàng tin tưởng chọn dùng.

Cuối cùng một điểm cộng khác không thể bỏ qua chính là giá thành. So với các hãng Module khác trên thị trường hiện nay, Cablexa là một sự chọn lựa không thể hoàn hảo hơn với mức giá cả cạnh tranh giúp doanh nghiệp tiết kiệm nhiều hơn chi phí sử dụng.

Tính năng, đặc điểm của module SFP-GE-MM85-550M

Bộ thu phát quang LC SFP có thể cắm nóng

Tương thích MSA có thể cắm yếu tố hình thức nhỏ (SFP)

Tuân thủ theo chuẩn Gigabit Ethernet 1000BASE-LX của IEEE 802.3z

Tuân thủ Kênh sợi quang 1X MM-LC-L FC-PI

Khớp nối AC / AC theo MSA

Khoảng cách lên tới 10km

Nguồn điện đơn + 3,3V

Tuân thủ RoHS

An toàn quốc tế Laser loại 1 Srandard IEC-60825 Tuân thủ

Thông tin cơ bản của Module SFP-GE-MM85-550M hãng Cablexa

Hãng: Cablexa

Mã sản phẩm: SFP-GE-MM85-550M

Loại sản phẩm: Module thu phát

Yếu tố hình thức: SFP

Tốc độ dữ liệu (tối đa): Lên tới 1.25Gb / s

Khoảng cách (tối đa): 500 mét

Máy phát: 850nm FP

Người nhận: PIN

Chẩn đoán kỹ thuật số: Có / Không

Kết nối: LC đôi

Loại cáp: MM

Bước sóng: 850nm

Nhiệt độ hoạt động: COM / EXT / IND

Bảo hành: 12 tháng

Đơn vị đặt mua dây module quang SFP-GE-MM85-550M hãng Cablexa

Nói đến cáp quang , thiết bị quang, giải pháp quang hoàn hảo không thể bỏ qua Hợp Nhất một đơn vị uy tín đã hoạt động lâu năm trên thị trường và dành được nhiều sự tín nhiệm từ phía khách hàng.

Nếu bạn đang tìm kiếm giải pháp, cần tư vấn đặt mua sản phẩm chính hãng chất lượng tốt với giá thành tốt hãy liên hệ với chúng tôi ngay hôm nay.

    ĐẶT MUA SẢN PHẨM

    HN: 024.22255666 - HCM: 028.62959899
    Mobile: 0966 100110 - 0936 559898
    Email nhận báo giá: thegioilinhphukien@gmail.com

Hỗ trợ trực tuyến
Thông tin liên hệ
Hà Nội: 024.22255666
Hồ Chí Minh: 028.62959899
Hotline : 038.5598080
lienhe@hopnhatgroup.com
024.22255666 - 028.62959899