Liền kề TT17-B4 đô thị Văn Quán, Hà Đông, HN. 038 590 8282

Adapter quang SC-ST

1.Đầu nối quang được sử dụng để kết nối trong sự kết nối quang học. 2.Nó được gọi là đầu nối quang Hybird khi mà sự kết nối ngược lại khác nhau.
Giá bán: Vui lòng liên hệ
(Gọi điện, chat Zalo nhận báo giá rẻ hơn)
Sản phẩm chính hãng ®
Code: #4616
Tình trạng: Có hàng
Hà Nội: 024.22255666 Di động: 038 590 8282
TP.HCM: 028.62959919 Di động: 0978 266 232
Nhận báo giá: [email protected]
Hợp Nhất Group Since 2010 UY TÍN, DANH TIẾNG
[ Hà Nội ] Liền kề TT17-B4 Khu đô thị Văn Quán, Hà Đông, Hà Nội.
[ Hồ Chí Minh ] 108/1/6 Khu Biệt Thự Làng Hoa, đường số 10, Gò Vấp.

Đặc điểm:

1.Tương thích tốt
2.Độ chính xác của kích thước chi tiết cao
3.Tính ổn định cao
4.Vỏ ống bằng gốm hoặc bằng đồng
5.Có 3 đầu nối quang: PC, APC, UPC
6.Single mode/Muti-mode
7.Các kiểu khác nhau: Squareness, Circular và Square link together

Ứng dụng:

1.Mạng viễn thông
2.Kiểm tra thiết bị
3.Local Area Network – Mạng cục bộ
4.CATV
5.Kết nối với các kiểu cổng sắt khác nhau

    ĐẶT MUA SẢN PHẨM

    Hà Nội: 024.22255666 - Hồ Chí Minh: 028.62959899
    Hotline hỗ trợ: 0981 558 668
    Email đặt hàng: [email protected]

Mục Lục Adapter quang SC-ST

Tại sao bạn nên mua Adapter quang SC-ST tại Hợp Nhất?
Hợp Nhất nhà phân phối Adapter quang SC-ST uy tín, danh tiếng 10 năm qua trên thị trường. Sản phẩm Adapter quang SC-ST được phân phối bởi Hợp Nhất đều là sản phẩm chính hãng, có đầy đủ giấy tờ chứng minh xuất xứ và chất lượng (CO,CQ). Để tránh mua phải sản phẩm kém chất lượng trôi nổi trên thị trường cách tốt nhất là mua từ nhà phân phối uy tín. Liên hệ với chúng tôi nếu bạn cần trợ giúp thông tin về sản phẩm Adapter quang SC-ST chính hãng.
Chúng tôi cam kết hoàn tiền gấp 100 lần nếu phát hiện sản phẩm Adapter quang SC-ST kém chất lượng từ Thegioilinhphukien.com
Thông tin liên hệ
Hà Nội: 024.222 55666
Hồ Chí Minh: 028.62959919
Số di động: 0981 558 668
[email protected]
Mua sản phẩm Adapter quang SC-ST tại Hợp Nhất Group nhà cung cấp thiết bị mạng uy tín, danh tiếng 10 năm để đảm bảo sản phẩm chính hãng. Tránh nguy cơ mua phải sản phẩm kém chất lượng...
05 Cam kết của Hợp Nhất
Báo giá Adapter quang SC-ST chính hãng
Giao Adapter quang SC-ST toàn quốc