Liền kề TT17-B4 đô thị Văn Quán, Hà Đông, HN. 038 590 8282
  • Nhà phân phối thiết bị mạng Cisco uy tín số 1 tại hà nội
  • Cáp mạng - dây cáp mạng Cat5e, Cat6  Vinacap, AMP, Krone, Alantek cat5e  UTP, FTP
giới thiệu Thiết bị mạng cisco, dây cáp mạng cat5e, cat6, hạt mạng, tủ mạng

Hợp Nhất nhà cung cấp vật tư công trình điện nhẹ

Công ty cổ phần phát triển công nghệ Hợp Nhất thành lập năm 2010 hoạt động trong lĩnh vực công nghệ thông tin, mạng viễn thông. Trải qua 10 năm hình thành và phát triển Hợp Nhất tự hào là nhà cung cấp vật tư cho công trình điện nhẹ uy tín chuyên nghiệp hàng đầu tại Việt Nam được hàng trăm nghìn khách hàng tín nhiệm, các đối tác tin cậy và mong muốn được hợp tác...

Dây cáp mạng Cat5e UTP/FTP chính hãng Commscope, Legrand, Alantek, Vinacap

Cáp mạng Cat6 UTP/FTP Cat6A Commscope, Legrand, Alantek, Vinacap

Dây nhảy quang Singmode, Multimode OM2 OM3 OM4

Dây cáp quang singlemode, multimode OM2 OM3 chính hãng

Thiết bị mạng Planet, switch mạng Planet chính hãng

Tủ Rack, Tủ mạng Unirack Việt Nam

Tư vấn - Tin tức, giải pháp mạng

Bộ chuyển đổi quang điện là thiết bị gì? Các đặc tính của sản phẩm

Bộ chuyển đổi quang điện là thiết bị gì? Các đặc tính của sản phẩm

Bộ chuyển đổi quang điện là một trong những thiết bị công nghệ có vai trò rất quan trọng trong hệ thống mạng cáp quang. Vậy thực sự bộ chuyển đổi quang điện là gì?
Giải pháp mạng không dây Cisco Meraki cho doanh nghiệp lớn
Cisco Meraki là dòng sản phẩm danh cho các doanh nghiệp yêu cầu môi trường mạng không dây - wifi chất lượng cao, ổn định, bảo mật, ... Giải pháp mạng không dây Cisco Meraki đáp ứng đầy đủ các tính năng, khả năng của một hệ thống wifi thương mại mà bất kỳ khách hàng nào cần
Module quang và phân loại module quang phổ biến hiện nay
Module quang hay SFP module là thiết bị nhỏ gọn dùng nhiều trong hệ thống mạng với nhiệm vụ là bộ thu phát tín hiệu rất hiệu quả với một đầu kết nối vào các thiết bị như Switch, router, Media Converter, v,v...còn đầu kia được kết nối với mạng cáp đồng hoặc cáp quang. Module quang được phân loại chủ yếu dựa theo các tiêu chí như: về tốc độ, về sợi quang, về cáp quang....
Giải pháp bảo mật hội tụ của Cisco
Sự ra đời của các trung tâm dữ liệu ảo hóa và cơ sở hạ tầng dựa trên đám mây có những yêu cầu bảo mật cao. Những đề xuất bảo mật tích hợp mới nhất của Cisco giải quyết các yêu cầu bảo mật cần thiết cho nhiều khách hàng trung tâm dữ liệu.