Liền kề TT17-B4 đô thị Văn Quán, Hà Đông, HN. 038 590 8282

Bộ chuyển đổi quang điện Singlemode Opt-2100S80

4-port Gigabit Switch with Adaptive 2 10/100/1000M RJ45 ports and two adaptive 1000M standard SFP port, users may need to use different SFP modules, such as 1000Base-T, 1000Base-SX, 1000Base -LX and so on
Giá bán: Vui lòng liên hệ
(Gọi điện, chat Zalo nhận báo giá rẻ hơn)
Sản phẩm chính hãng ®
Code: #4586
Tình trạng: Có hàng
Hà Nội: 024.22255666 Di động: 038 590 8282
TP.HCM: 028.62959919 Di động: 0978 266 232
Nhận báo giá: [email protected]
Hợp Nhất Group Since 2010 UY TÍN, DANH TIẾNG
[ Hà Nội ] Liền kề TT17-B4 Khu đô thị Văn Quán, Hà Đông, Hà Nội.
[ Hồ Chí Minh ] 108/1/6 Khu Biệt Thự Làng Hoa, đường số 10, Gò Vấp.

OPT-2100-S80
4-port Gigabit Switch with Adaptive 2 10/100/1000M RJ45 ports and two adaptive 1000M standard SFP port, users may need to use different SFP modules, such as 1000Base-T, 1000Base-SX, 1000Base -LX and so on. Switch by the United States the latest IC, stable performance and excellent quality, with a higher cost. For small optical Ethernet and optical network with special needs.
※ MAC Address Table: 1K
※ Cache: 512Kb
※ backplane bandwidth: 12G, can achieve non-blocking wire-speed forwarding
※ Interface Standard:
Power port: RJ-45, 10/100/1000Mbps (adaptive);
SFP port: 1000Mbps;
※ LED Indicator: PWR, F1 Link / Act, F2 Link / Act; TP1 Link / Act, TP1 100, TP1 1000;
TP2 Link / Act, TP2 100, TP2 1000;
※ Power supply: AC 220V (100-240V), 50 ~ 60Hz; DC: 5V, 2A
※ Ambient temperature:: 0 ~ +50 ℃; Storage temperature:: -20 ~ +70 ℃
※ Humidity:: 5% to 90%
※ Volume: 27 (H) × 125 (W) × 85 (length) mm;

    ĐẶT MUA SẢN PHẨM

    Hà Nội: 024.22255666 - Hồ Chí Minh: 028.62959899
    Hotline hỗ trợ: 0981 558 668
    Email đặt hàng: [email protected]

Mục Lục Bộ chuyển đổi quang điện Singlemode Opt-2100S80

Tại sao bạn nên mua Bộ chuyển đổi quang điện Singlemode Opt-2100S80 tại Hợp Nhất?
Hợp Nhất nhà phân phối Bộ chuyển đổi quang điện Singlemode Opt-2100S80 uy tín, danh tiếng 10 năm qua trên thị trường. Sản phẩm Bộ chuyển đổi quang điện Singlemode Opt-2100S80 được phân phối bởi Hợp Nhất đều là sản phẩm chính hãng, có đầy đủ giấy tờ chứng minh xuất xứ và chất lượng (CO,CQ). Để tránh mua phải sản phẩm kém chất lượng trôi nổi trên thị trường cách tốt nhất là mua từ nhà phân phối uy tín. Liên hệ với chúng tôi nếu bạn cần trợ giúp thông tin về sản phẩm Bộ chuyển đổi quang điện Singlemode Opt-2100S80 chính hãng.
Chúng tôi cam kết hoàn tiền gấp 100 lần nếu phát hiện sản phẩm Bộ chuyển đổi quang điện Singlemode Opt-2100S80 kém chất lượng từ Thegioilinhphukien.com
Thông tin liên hệ
Hà Nội: 024.222 55666
Hồ Chí Minh: 028.62959919
Số di động: 0981 558 668
[email protected]
Mua sản phẩm Bộ chuyển đổi quang điện Singlemode Opt-2100S80 tại Hợp Nhất Group nhà cung cấp thiết bị mạng uy tín, danh tiếng 10 năm để đảm bảo sản phẩm chính hãng. Tránh nguy cơ mua phải sản phẩm kém chất lượng...
05 Cam kết của Hợp Nhất
Báo giá Bộ chuyển đổi quang điện Singlemode Opt-2100S80 chính hãng
Giao Bộ chuyển đổi quang điện Singlemode Opt-2100S80 toàn quốc