Liền kề TT17-B4 đô thị Văn Quán, Hà Đông, HN. 038 590 8282

Cisco WS-C2960X-24TS-LL

Thiết bị mạng Catalyst 2960-X 24 GigE, 2 x 1G SFP, LAN Lite - Stack able swith - Layer 2 switch - Mã sản phẩm: WS-C2960X-24TS-LL
Giá bán: 18.750.000 VND
21.000.000 VND
(Gọi điện, chat Zalo nhận báo giá rẻ hơn)
Sản phẩm chính hãng ®
Code: #4730
Tình trạng: Có hàng
Bảo hành: 12 tháng
Hà Nội: 024.22255666 Di động: 038 590 8282
TP.HCM: 028.62959919 Di động: 0978 266 232
Nhận báo giá: [email protected]
Hợp Nhất Group Since 2010 UY TÍN, DANH TIẾNG
[ Hà Nội ] Liền kề TT17-B4 Khu đô thị Văn Quán, Hà Đông, Hà Nội.
[ Hồ Chí Minh ] 108/1/6 Khu Biệt Thự Làng Hoa, đường số 10, Gò Vấp.

Cisco WS-C2960X-24TS-LL Catalyst 2960-X 24 GigE, 2 x 1G SFP, LAN Lite

Mã sản phẩm: WS-C2960X-24TS-LL

WS-C2960X-24TS-LL Catalyst 2960-X 24 GigE, 2 x 1G SFP, LAN Lite

Thiết mạng Cisco 2960X WS-C2960X-24TS-LL được thiết kế để phù hợp với lớp Accees (lớp truy nhập mạng đầu cuối) với chi phí đầu tư là thấp nhất trong dòng Switch 2960X Series. Switch Cisco WS-C2960X-24TS-LL cung cấp 24 cổng Giga 10/100/1000 Mps Base-T với 02 Uplink GE SFP để kết nối đường quang Multimode hoặc Single Mode. WS-C2960X-24TS-LL sử dụng điện AC 220V.

Thông tin kỹ thuật sản phẩm CISCO WS-C2960X-24TS-LL

- Mã sản phẩm: WS-2960X-24TS-LL

- CISCO WS-C2960X-24TS-LL Catalyst 2960-X 24 GigE, 2 x 1G SFP, LAN Lite

- CON-SMBS-WSC296X2 SMBS 8X5XNBD Catalyst 2960-X 24 GigE, 2 x 1G SFP, LAN

- CAB-ACE AC Power Cord (Europe), C13, CEE 7, 1.5M

- Kiểu gắn: Rack-mountable-1U

- Cổng: 24 x 10/100/1000 + 2 x 1G SFP

- Giao diện quản lý mạng: 10/100 Mbps Ethernet (RJ-45)

- Công suất PoE Có: Không

- Chuyển tiếp băng thông (Gbps): 50 Gbps

- Số xếp hàng tối đa: Không

- Stack Băng thông: Không có

- Hiệu suất chuyển tiếp: 68.5Mpps

- Chuyển đổi băng thông: 100Gbps

- Các VLAN hoạt động tối đa: 64

- Địa chỉ MAC Kích thước Bảng: 16K (mặc định)

- CPU: APM86392 600MHz lõi kép

- RAM: 256 MB

- Bộ nhớ Flash: 64 MB

- Các trạng thái của hệ thống: Hệ thống, RPS, Stack link status, duplex link, PoE, và tốc độ liên kết

- Mở rộng / Kết nối

- Cổng điều khiển: USB (Loại B), Ethernet (RJ-45)

- Cáp xếp chồng lên nhau: Không

- Điện dự phòng: Tùy chọn (PWR-RPS2300)

- Tiêu chuẩn tuân thủ: Chuẩn IEEE 802.1D Spanning Tree, Ưu tiên IEEE 802.1p CoS, IEEE 802.1Q VLAN, IEEE 802.1s, IEEE 802.1w, IEEE 802.1X, IEEE 802.1ab (LLDP), IEEE 802.3ad, IEEE 802.3af và IEEE 802.3 Tại, IEEE 802.3ah (100BASE-X đơn / đa chỉ sợi), IEEE 802.3x full duplex trên các cổng 10BASE-T, 100BASE-TX và 1000BASE-T

- Dải điện áp (tự động): 110 - 240VAC

- Công suất tiêu thụ điện: 0.035KVA

- Kích thước (W x D x H): 44.5 x 27.9 x 4.5 cm

- Trọng lượng: 3,7 kg

>> Xem thêm: Cisco WS-C2960X-24TS-L

>> Các sản phẩm thiết bị mạng Cisco

    ĐẶT MUA SẢN PHẨM

    Hà Nội: 024.22255666 - Hồ Chí Minh: 028.62959899
    Hotline hỗ trợ: 0981 558 668
    Email đặt hàng: [email protected]

Mục Lục Cisco WS-C2960X-24TS-LL

Tại sao bạn nên mua Cisco WS-C2960X-24TS-LL tại Hợp Nhất?
Hợp Nhất nhà phân phối Cisco WS-C2960X-24TS-LL uy tín, danh tiếng 10 năm qua trên thị trường. Sản phẩm Cisco WS-C2960X-24TS-LL được phân phối bởi Hợp Nhất đều là sản phẩm chính hãng, có đầy đủ giấy tờ chứng minh xuất xứ và chất lượng (CO,CQ). Để tránh mua phải sản phẩm kém chất lượng trôi nổi trên thị trường cách tốt nhất là mua từ nhà phân phối uy tín. Liên hệ với chúng tôi nếu bạn cần trợ giúp thông tin về sản phẩm Cisco WS-C2960X-24TS-LL chính hãng.
Chúng tôi cam kết hoàn tiền gấp 100 lần nếu phát hiện sản phẩm Cisco WS-C2960X-24TS-LL kém chất lượng từ Thegioilinhphukien.com

Sản phẩm cùng loại

Thông tin liên hệ
Hà Nội: 024.222 55666
Hồ Chí Minh: 028.62959919
Số di động: 0981 558 668
[email protected]
Mua sản phẩm Cisco WS-C2960X-24TS-LL tại Hợp Nhất Group nhà cung cấp thiết bị mạng uy tín, danh tiếng 10 năm để đảm bảo sản phẩm chính hãng. Tránh nguy cơ mua phải sản phẩm kém chất lượng...
05 Cam kết của Hợp Nhất
Báo giá Cisco WS-C2960X-24TS-LL chính hãng
Giao Cisco WS-C2960X-24TS-LL toàn quốc