Liền kề TT17-B4 đô thị Văn Quán, Hà Đông, HN. 038 590 8282

Dây nhảy quang FC-ST Multi-mode

Dây nhảy quang là một đoạn cáp quang Single-mode hoặc Multi-mode, sợi đơn – Simplex hoặc sợi đôi - Duplex, 2 đầu có gắn sẵn đầu kết nối quang như SC, LC, FC, ST, MU, MT-RJ, MPO, E2000 vv...
Giá bán: Vui lòng liên hệ
(Gọi điện, chat Zalo nhận báo giá rẻ hơn)
Sản phẩm chính hãng ®
Code: #4335
Tình trạng: Có hàng
Hà Nội: 024.22255666 Di động: 038 590 8282
TP.HCM: 028.62959919 Di động: 0978 266 232
Nhận báo giá: [email protected]
Hợp Nhất Group Since 2010 UY TÍN, DANH TIẾNG
[ Hà Nội ] Liền kề TT17-B4 Khu đô thị Văn Quán, Hà Đông, Hà Nội.
[ Hồ Chí Minh ] 108/1/6 Khu Biệt Thự Làng Hoa, đường số 10, Gò Vấp.

Dây nhảy quang FC-ST Multi-mode

Dây nhảy quang OM3 Multi-mode SC, FC, LC, ST, MU, MTRJ, E2000
Mã: Patchcord
Hãng sản xuất: DYSFO

Dây nhảy quang FC-ST Multi-mode, Multi-mode SC, FC, LC, ST, MU, MTRJ, E2000

Thông tin sản phẩm: Dây nhảy quang FC-ST Multi-mode

- Dây nhảy quang là một đoạn cáp quang Single-mode hoặc Multi-mode, sợi đơn – Simplex hoặc sợi đôi - Duplex, 2 đầu có gắn sẵn đầu kết nối quang như SC, LC, FC, ST, MU, MT-RJ, MPO, E2000 vv...
- Dây nhảy quang được sử dụng làm cầu nối giữa các liên kết mạng quang, kết nối giữa các ODF quang, tủ phối quang, các thiết bị truyền dẫn quang với nhau. Dây nhảy quang mang lại sự linh hoạt và thuận thiện cho người sử dụng hệ thống mạng quang.
- Dây nhảy quang được ứng dụng rộng rãi trong CATV; Fiber Optic Telecommunication System; Fiber Optic Access Network; LAN; Fiber Optic Transducer; Fiber 0ptic Data Transmission; Test Equipment; Metro; Active Device Termination, FTTx, FTTH vv…

Đặc điểm:

1. Dây nhảy quang OM3 vỏ mầu xanh
2. Chiều dài 3m, 5m, 10m, 15m, 20m... hoặc theo đơn đặt hàng
3. Sợi đôi - Duplex hoặc sợi đơn - Simplex
4. Khối lượng nhỏ nhẹ, dễ dàng sử dụng - plug and play
5. Tuân theo các chuẩn JSC, IEC, Bellcore, TelcordiaTM GR-326
6. Tiêu chuẩn chống cháy UL94V-O

Thông số kỹ thuật

Đầu kết nối FC
FC/PC, FC/UPC hoặc FC/APC
Đầu kết nối ST
ST/PC, ST/UPC hoặc ST/APC
Kiểu sợi quang 50/125µm
Độ suy giảm tín hiệu ≤0.2 dB
Bước sóng 850nm
Độ uốn cong R ≥ 3cm
Lực căng lớn nhất≤90N/cm
Lực nghiền nát ≤550N/cm


Kích cỡ & mầu sắc
Đường kính vỏ ngoài 2.0mm hoặc 3.0mm
Bề dày core 50 microns
Bề dầy Cladding 125 microns
Vỏ PVC (OFNR-rated), Mầu xanh
Chiều dài 3m, 5m, 10m, 15m, 20m, 25m, 30m … hoặc theo đơn đặt hàng

    ĐẶT MUA SẢN PHẨM

    Hà Nội: 024.22255666 - Hồ Chí Minh: 028.62959899
    Hotline hỗ trợ: 0981 558 668
    Email đặt hàng: [email protected]

Mục Lục Dây nhảy quang FC-ST Multi-mode

Tại sao bạn nên mua Dây nhảy quang FC-ST Multi-mode tại Hợp Nhất?
Hợp Nhất nhà phân phối Dây nhảy quang FC-ST Multi-mode uy tín, danh tiếng 10 năm qua trên thị trường. Sản phẩm Dây nhảy quang FC-ST Multi-mode được phân phối bởi Hợp Nhất đều là sản phẩm chính hãng, có đầy đủ giấy tờ chứng minh xuất xứ và chất lượng (CO,CQ). Để tránh mua phải sản phẩm kém chất lượng trôi nổi trên thị trường cách tốt nhất là mua từ nhà phân phối uy tín. Liên hệ với chúng tôi nếu bạn cần trợ giúp thông tin về sản phẩm Dây nhảy quang FC-ST Multi-mode chính hãng.
Chúng tôi cam kết hoàn tiền gấp 100 lần nếu phát hiện sản phẩm Dây nhảy quang FC-ST Multi-mode kém chất lượng từ Thegioilinhphukien.com

Sản phẩm cùng loại

Thông tin liên hệ
Hà Nội: 024.222 55666
Hồ Chí Minh: 028.62959919
Số di động: 0981 558 668
[email protected]
Mua sản phẩm Dây nhảy quang FC-ST Multi-mode tại Hợp Nhất Group nhà cung cấp thiết bị mạng uy tín, danh tiếng 10 năm để đảm bảo sản phẩm chính hãng. Tránh nguy cơ mua phải sản phẩm kém chất lượng...
05 Cam kết của Hợp Nhất
Báo giá Dây nhảy quang FC-ST Multi-mode chính hãng
Giao Dây nhảy quang FC-ST Multi-mode toàn quốc