Liền kề TT17-B4 đô thị Văn Quán, Hà Đông, HN. 038 590 8282

GLC-SX-MMD

Báo giá Module quang Cisco GLC-SX-MMD Compatible 1000BASE-SX SFP 850nm 550m Transceiver Module chính hãng, cam kết giá tốt, luôn sẵn có giao nhanh.
Giá bán: Vui lòng liên hệ
(Gọi điện, chat Zalo nhận báo giá rẻ hơn)
Sản phẩm chính hãng ®
Code: #4967
Tình trạng: Có hàng
Bảo hành: 12 tháng (lỗi là đổi mới trong 1 tháng)
Hà Nội: 024.22255666 Di động: 038 590 8282
TP.HCM: 028.62959919 Di động: 0978 266 232
Nhận báo giá: [email protected]
Hợp Nhất Group Since 2010 UY TÍN, DANH TIẾNG
[ Hà Nội ] Liền kề TT17-B4 Khu đô thị Văn Quán, Hà Đông, Hà Nội.
[ Hồ Chí Minh ] 108/1/6 Khu Biệt Thự Làng Hoa, đường số 10, Gò Vấp.

Module SFP Cisco GLC-SX-MMD Compatible 1000BASE-SX SFP 850nm 550m Transceiver Module

Module quang GLC–SX-MMD module cisco là một bộ thu phát với kiểu dáng nhỏ gọn, được sử dụng trong truyền thông quang học cho cả ứng dụng viễn thông và truyền thông dữ liệu. Bộ thu phát SFP là phiên bản nâng cấp của các mô đun GBIC, còn được gọi là Mini GBIC. Các Module Cisco SFP được thiết kế để hỗ trợ SONET / SDH, Gigabit Ethernet, Fibre Channel, kênh giám sát quang OSC SFP và các chuẩn truyền thông khác.

GLC-SX-MMD

Hình ảnh: Module Cisco GLC-SX-MMD

Đồng thời, thiết bị thu phát module quang cisco GLC-SX-MMD 1000BASE -SX SFP tương thích với tiêu chuẩn IEEE 802.3z 1000BASE-SX, hoạt động trên các liên kết đa sợi 50 μm truyền thống lên tới 550 m và trên sợi quang đa sợi quang 62,5 μm - đa năng lên đến 220 m.

Nó có thể hỗ trợ lên đến 1km trên cáp quang đa năng 50 μm được tối ưu hóa. Bước sóng hoạt động 850 nm, phạm vi nhiệt độ hoạt động mở rộng và hỗ trợ DOM, kết nối LC / PC kép.

Cisco GLC-SX-MMD

Hình ảnh: Cisco SFP GLC-SX-MMD

Các SFP GLC-SX-MMD chuẩn 1000BASE-SX được phát triển để hỗ trợ các sợi quang đa mode chi phí thấp chạy theo các ứng dụng xương sống ngang và ngắn.

Module có 2 khe cắm quang là các khe cắm dạng LC (dạng đầu cắm vuông nhỏ và dài) trên mỗi khe cắm đều có nút nhựa màu đen bảo vệ đảm bảo cho khe cắm không bị bụi hay bị ảnh hưởng bởi các yếu tố bên ngoài làm ảnh hưởng đến tốc độ truyền dẫn của tín hiệu.

GLC-SX-MMD

Hình ảnh: Module quang GLC-SX-MMD chính hãng

Đầu còn lại là khe cắm dạng USB chúng được dùng để kết nối module tới các thiết bị chuyển đổi tín hiệu đầu cuối liên kết và truyền tín hiệu với nhau. Mạch khe cắm là chân rết bằng đồng nguyên chất đảm bảo tín hiệu tới thiết bị tốt nhất.

GLC-SX-MMD

Hình ảnh: Khe cắm chân rết bằng đồng

Module quang Cisco GLC-SX-MMD những thông số cơ bản

- Hãng sản xuất : Cisco

- Mã sản phẩm : GLC-SX-MMD

- Model : 10-2626-01 V01

- Kết nối : Duplex Fiber LC Connector , 1 x SFP (mini-GBIC)

- Loại cáp (Fiber Type): MMF(Multi-mode optical fiber) cable 1000Base-SX

- Khả năng tương thích : Thiết bị Switch Cisco

- Giao diện :

1 x Ethernet 1000Base-SX - LC/PC multi-mode x 2

1 x SFP (mini-GBIC)

- Khoảng cách truyền tối đa: Max Transfer Distance : 1km

- Tốc độ truyền tải: 1000BASE-SX

- Băng thông : 2000 MHz/km

- Max data transfer rate : 1000 Mbps Networking

- Bước sóng hoạt động : 850 nm

- Chuẩn Ethernet : IEEE 802.3z, IEEE 802.3ah

Tính chất vật lý:

- Kích thước (W x D x H) : 1.27 x 5.59 x 1.02 cm

- Trọng lượng : 0.08 kg

Mua module quang Cisco GLC-SX-MMD ở đâu?

Hợp Nhất địa chỉ uy tín được đông đảo quý khách hàng trong và ngoài nước tin tưởng lựa chọn là đối tác bền vững hoạt động trong lĩnh vực phân phối thiết bị mạng viễn thông.

Với cương vị là Partner của Cisco chúng tôi luôn mang tới cho quý khách hàng những sản phẩm chính hãng, giá thành cạnh tranh nhất trên thị trường. Chúng tôi cũng hỗ trợ kỹ thuật cấu hình và triển khai thiết bị, bởi vậy mà hãy liên hệ với chúng tôi để được tư vấn, báo giá tốt và nhanh nhất.

    ĐẶT MUA SẢN PHẨM

    Hà Nội: 024.22255666 - Hồ Chí Minh: 028.62959899
    Hotline hỗ trợ: 0981 558 668
    Email đặt hàng: [email protected]

Mục Lục GLC-SX-MMD

Tại sao bạn nên mua GLC-SX-MMD tại Hợp Nhất?
Hợp Nhất nhà phân phối GLC-SX-MMD uy tín, danh tiếng 10 năm qua trên thị trường. Sản phẩm GLC-SX-MMD được phân phối bởi Hợp Nhất đều là sản phẩm chính hãng, có đầy đủ giấy tờ chứng minh xuất xứ và chất lượng (CO,CQ). Để tránh mua phải sản phẩm kém chất lượng trôi nổi trên thị trường cách tốt nhất là mua từ nhà phân phối uy tín. Liên hệ với chúng tôi nếu bạn cần trợ giúp thông tin về sản phẩm GLC-SX-MMD chính hãng.
Chúng tôi cam kết hoàn tiền gấp 100 lần nếu phát hiện sản phẩm GLC-SX-MMD kém chất lượng từ Thegioilinhphukien.com
Thông tin liên hệ
Hà Nội: 024.222 55666
Hồ Chí Minh: 028.62959919
Số di động: 0981 558 668
[email protected]
Mua sản phẩm GLC-SX-MMD tại Hợp Nhất Group nhà cung cấp thiết bị mạng uy tín, danh tiếng 10 năm để đảm bảo sản phẩm chính hãng. Tránh nguy cơ mua phải sản phẩm kém chất lượng...
05 Cam kết của Hợp Nhất
Báo giá GLC-SX-MMD chính hãng
Giao GLC-SX-MMD toàn quốc