Liền kề TT17-B4 đô thị Văn Quán, Hà Đông, HN. 038 590 8282

Module quang XFP 10Gbps

1. 10Gbps Serial Optical Data Transmission 2. XFP MSA Compliant 3. Hot Pluggable Capability 4. Duplex LC Receptacle 5. With DDMI Function
Giá bán: Vui lòng liên hệ
(Gọi điện, chat Zalo nhận báo giá rẻ hơn)
Sản phẩm chính hãng ®
Code: #4632
Tình trạng: Có hàng
Hà Nội: 024.22255666 Di động: 038 590 8282
TP.HCM: 028.62959919 Di động: 0978 266 232
Nhận báo giá: [email protected]
Hợp Nhất Group Since 2010 UY TÍN, DANH TIẾNG
[ Hà Nội ] Liền kề TT17-B4 Khu đô thị Văn Quán, Hà Đông, Hà Nội.
[ Hồ Chí Minh ] 108/1/6 Khu Biệt Thự Làng Hoa, đường số 10, Gò Vấp.

Features
Hot pluggable
Support 9.95Gb/s to 11.1Gb/s bit rates
Below 2W power dissipation
XFP MSA package with duplex LC connector
Digital Diagnostic Monitor Interface
Very low EMI and excellent ESD protection
Temperature-stabilized DWDM-rated EML transmitter and APD ROSA
Up to 80KM for single mode fiber
100GHz ITU Grid, C Band
Operating temperature range -40°C to 85°C
No reference clock requirement
Applications:
10G BASE-ZR/10G Ethernet
Standard
XFP MSA compliant
IEEE802.3ae-2002 compliant
ITU-T G.959 and G.691 compliant
GR-253-CORE compliant
RoHS compliant
Absolute Maximum
Parameter Symbol Min. Max. Unit
Storage Temperature TS -40 +85 °C
Power Supply Voltage VCC3 -0.5 4.0 V
VCC5 -0.5 6.0 V
VEE5 0.5 -6.0 V
Operating Relative Humidity RH 85 %

Information Order

Part No. Data Rate Wavelength Reach TX RX Pout s Temperature Others
XFP-ER 10G 1550nm 40KM DFB PIN -12dBm -12.3dBm 0~70 DDM, 3.3V/5V;RoHS
XFP-LR 10G 1310nm 10KM DFB PIN -6.50.5dBm -14.5dBm 0~70 DDM, 3.3V/5V;RoHS
XFP-SR 10G 850nm 300M VCSEL PIN -7.5 -1dBm -9.9dBm 0~70 DDM, 3.3V/5V;RoHS
XFP-ZR 10G 1550nm 80KM DFB PIN -12dBm -12.3dBm 0~70 DDM, 3.3V/5V;RoHS

    ĐẶT MUA SẢN PHẨM

    Hà Nội: 024.22255666 - Hồ Chí Minh: 028.62959899
    Hotline hỗ trợ: 0981 558 668
    Email đặt hàng: [email protected]

Mục Lục Module quang XFP 10Gbps

Tại sao bạn nên mua Module quang XFP 10Gbps tại Hợp Nhất?
Hợp Nhất nhà phân phối Module quang XFP 10Gbps uy tín, danh tiếng 10 năm qua trên thị trường. Sản phẩm Module quang XFP 10Gbps được phân phối bởi Hợp Nhất đều là sản phẩm chính hãng, có đầy đủ giấy tờ chứng minh xuất xứ và chất lượng (CO,CQ). Để tránh mua phải sản phẩm kém chất lượng trôi nổi trên thị trường cách tốt nhất là mua từ nhà phân phối uy tín. Liên hệ với chúng tôi nếu bạn cần trợ giúp thông tin về sản phẩm Module quang XFP 10Gbps chính hãng.
Chúng tôi cam kết hoàn tiền gấp 100 lần nếu phát hiện sản phẩm Module quang XFP 10Gbps kém chất lượng từ Thegioilinhphukien.com
Thông tin liên hệ
Hà Nội: 024.222 55666
Hồ Chí Minh: 028.62959919
Số di động: 0981 558 668
[email protected]
Mua sản phẩm Module quang XFP 10Gbps tại Hợp Nhất Group nhà cung cấp thiết bị mạng uy tín, danh tiếng 10 năm để đảm bảo sản phẩm chính hãng. Tránh nguy cơ mua phải sản phẩm kém chất lượng...
05 Cam kết của Hợp Nhất
Báo giá Module quang XFP 10Gbps chính hãng
Giao Module quang XFP 10Gbps toàn quốc