024.35511222 - 028.62959899
  • Thế giới linh phụ kiện

Converter quang G-NET HHD-210G-20A/B

Converter quang HHD-210G-20A/B là bộ chuyển đổi quang điện đang được ưa chuộng trên thị trường.Sản phẩm được ứng dụng rộng rãi trong các hệ thống mạng hiện nay, luôn luôn là sản phẩm cốt lõi được mọi nhà thầu tin tưởng.
Giá bán: Vui lòng liên hệ
(4.9 16 khách hàng)
Code#: 4767
Tình trạng: Có hàng
Bảo hành: 24 tháng tháng
Nếu bạn ngại đặt mua HÃY GỌI ĐIỆN chúng tôi sẽ giúp bạn!
Hà Nội: 024.35511222 - Số Di động: 0914 567367
Hồ Chí Minh: 028.62959899 - Di Động: 0936 559898
Hà Nội: Số 6A ngõ 235 đường Nguyễn Trãi, quận Thanh Xuân, Hà Nội.
Hồ Chí Minh: 108/1/6 Khu Biệt Thự Làng Hoa, Cây Trâm, quận Gò Vấp, Hồ Chí Minh.
Thông tin chi tiết Converter quang G-NET HHD-210G-20A/B

 Converter quang 10/100/1000 G-Net HHD-210G-20A/B

Converter quang 1 sợi quang G-Net HHD-210G-20A/B là dòng sản phẩm mới của G-Net có khả năng truyền tải dữ liệu nhanh chóng, ổn định trong một khoảng cách lên đến 20 km.
 
Bộ chuyển HHD-210G-20A/B của G-Net có tốc độ truyền tải đạt tiêu chuẩn mạng mới nhất hiệ nay với tốc độ 10/100/1000 và có khoảng cách truyền tải lên tới 20 mét (khoảng cách truyền tải dài hơn liên hệ kinh doanh để được báo giá cụ thể) và 2 đầu nhận tương ứng A-B.
 
Đây là thiết bị vượt trội và là giải pháp tối ưu cũng như tiết kiệm nhất khi chuyển đổi nâng cấp hệ thống mạng internet ngày nay.

Tổng quan về sản phẩm converter quang HHD-210G-20A/B

Hình ảnh: Converter quang 10/100/1000 G-Net HHD-210G-20A/B

Có thể hiểu, bộ chuyển đổi quang điện G-Net HHD-210G-20A/B là một thiết bị chuyển đổi tín hiệu điện sang tín hiệu quang ( ánh sáng) và ngược lại, có tốc độ truyền tải cao, nhanh chóng, không bị gián đoạn bởi bất cứ điều kiện thời tiết nào trong một khoảng cách giữa phòng máy chủ đến với các chi nhánh, khu nhà xưởng khá xa lên đến 20 km. 

Tính năng truyền tải của HHD-210G-20A/B

Bộ chuyển đổi quang G-Net chính hãng này là loại converter 1 sợi quang, có tốc độ truyền tải Ethernet 10/100/1000M, sử dụng 2 converter riêng biệt để kết nối, một là HHD- 210G-20A và cái còn lại là HHD- 210G-20B ( trong đó bộ A là đầu phát, còn bộ B là đầu nhận). Bên trên sản phẩm được in đầy đủ các thông tin quan trọng của sản phẩm như hãng sản xuất, tốc độ sản phẩm, tem của nhà sản xuất, tem bảo hành của nhà phân phối sản phẩm và một số thông tin liên quan khác.
Hình ảnh:Converter HHD-210G-20A/B
Converter quang HHD-210G-20A/B được sản xuất tuân theo các tiêu chuẩn IEEE 802.3ab 1000Base-TX, tiêu chuẩn IEEE 802.3z 1000Base-FX. Chúng cung cấp một cổng 1000Base-T với đầu nối RJ-45, một cổng khác là 1000Base-FX với đầu nối SC hỗ trợ cho loại sợi cáp SingleMode, ngoài ra nó cũng hỗ trợ Full – Duplex và Half- Duplex.
Bộ chuyển đổi 1 sợi quang HHD-210G-20A/B còn hỗ trợ chất lượng cho dịch vụ QoS và đảm bảo việc truyền tải các gói tin VoIP , đồng thời cũng hỗ trợ STP để hình thành một mạng lưới dự phòng. Vì vậy, quý khách hàng hoàn toàn yên tâm về vấn đề sự cố mạng có thể làm gián đoạn công việc hay bị ăn cắp dữ liệu, thông tin cá nhân, thông tin nội bộ của doanh nghiệp. Bởi những sản phẩm của hãng G-Net được quý khách hàng tin tưởng và lựa chọn một phần là do độ bảo mật thông tin cao.

Thông số kỹ thuật của Converter quang GNET HHD-210G-20A/B

- Hãng sản xuất: G-Net Taiwain
- Chế độ truy cập: 1000Mbps Gigabit Ethernet
- Tiêu chuẩn: IEEE802.3ab 100Base-T, IEEE802.3z 100Base-SX / LX Gigabit thernet, IEEE802.1qVLAN, IEEE802.1p QoS
- Bước sóng: 850nm / 1310nm / 1550nm
- Khoảng cách truyền dẫn: 20 km
- Sợi kép đa mode: 220m (sợi kích thước: 62.5 / 125μm) / 550m (sợi có kích thước: 50 / 125μm)
- Chế độ song song kép: 25/40/60 / 80Km
- Single-fiber chế độ đơn: 25 / 40Km
- Cặp xoắn loại -5: 100m
- Port: Một đầu nối RJ45, được kết nối với cặp xoắn STP / UTP-5
Một cổng quang: Multi-mode SC / ST (kích thước sợi: 50,62.5 / 125μm)
- Độ trễ: <10us
- Led
PWR (cung cấp điện); FX LINK / ACT (liên kết / hành động quang học)
FDX (FX full duplex); TP LINK / ACT (xoắn đôi liên kết / hành động)
TP 1000 (tốc độ truyền 1000M của cặp xoắn),
TP 100 (tốc độ truyền 100M của cặp xoắn)
- Nguồn điện : AC220 0.5A / DC-48 (tích hợp sẵn)
- Điện năng tiêu thụ: 5W
- Nhiệt độ hoạt động: -10 ~ 55ºC
- Độ ẩm hoạt động: 5% ~ 90%
- Duy trì nhiệt độ: -40 ~ 70ºC
- Duy trì độ ẩm: 5% ~ 90% không ngưng tụ
- Kích thước:
26mm (H) * 70mm (W) * 94mm (D) (nguồn điện bên ngoài)
30mm (H) * 110mm (W) * 140 mm (D) (nguồn điện bên trong)

Trọn bộ sản phẩm HHD-210G-20A/B

- 2 bộ chuyển quang đầu cuối A-B

- 2 cục đổi nguồn 5V 0.5A

- Hướng dẫn sử dụng HHD-210G-20A/B

- Phiếu bảo hành của thiết bị

Converter quang HHD – 210G-20A/B chính hãng G-Net được ứng dụng nhiều trong các hệ thống mạng LAN nội bộ, truyền tải trong  biệt khu, chi nhánh, hệ thống mạng truyền thông FTTB, FTTC, ứng dụng trong các hệ thống của nhà mạng.
Trên đây là toàn bộ những thông tin cơ bản về sản phẩm Converter quang HHD-210G-20A/B chính hãng G-NET được phân phối bởi Hợp Nhất.
 
Mọi thắc mắc về sản phẩm xin vui lòng liên hệ trực tiếp với chúng tôi theo số Hotline 0936 559 898 để được tư vấn và hỗ trợ tốt hơn về sản phẩm.

    ĐẶT MUA SẢN PHẨM

    HN: 024.35511222 - HCM: 028.62959899
    Mobile: 0966 100110 - 0936 559898
    Email nhận báo giá: thegioilinhphukien@gmail.com

Hỗ trợ trực tuyến
Thông tin liên hệ
Hà Nội: 024.35510427 - 024.35511222
Hồ Chí Minh: 028.62959899
Hotline : 0981 558668
thegioilinhphukien@gmail.com
024.35511222 - 0936.559898