Liền kề TT17-B4 đô thị Văn Quán, Hà Đông, HN. 038 590 8282

Dây nhảy quang OM4

Dây nhảy quang Multimode OM4 nhập khẩu chính hãng CO, CQ theo đơn hàng với chuẩn SC, FC, LC, ST luôn có sẵn, giao hàng tận nơi được cung cấp bởi đơn vị uy tín HopNhat Group
Giá bán: Vui lòng liên hệ
(Gọi điện, chat Zalo nhận báo giá rẻ hơn)
Sản phẩm chính hãng ®
Code: #4784
Tình trạng: Có hàng
Bảo hành: 12 tháng (lỗi là đổi mới trong 1 tháng)
Hà Nội: 024.22255666 Di động: 038 590 8282
TP.HCM: 028.62959919 Di động: 0978 266 232
Nhận báo giá: [email protected]
Hợp Nhất Group Since 2010 UY TÍN, DANH TIẾNG
[ Hà Nội ] Liền kề TT17-B4 Khu đô thị Văn Quán, Hà Đông, Hà Nội.
[ Hồ Chí Minh ] 108/1/6 Khu Biệt Thự Làng Hoa, đường số 10, Gò Vấp.

Dây nhảy quang OM4 chính hãng có CO, CQ giao hàng tận nơi

Dây nhảy quang OM4 Multimode là thiết bị được sử dụng làm cầu nối giữa các liên kết mạng quang, giúp kết nối giữa các ODF quang hay các thiết bị truyền dẫn quang với nhau.

Đặc điểm của dây nhảy quang Multimode OM4:

  • Chiều dài dây nhảy OM4: 1m, 3m, 5m, 10m, 15m... hoặc tùy vào yêu cầu của khách hàng.
  • Các đầu kết nối SL – SC, LC/ UPC SC/ UPC
  • Màu vỏ: PVC màu xanh
  • Khối lượng nhỏ nhẹ, dễ dàng sử dụng – plug and play
  • Loại sợi: Sợi đôi – Duplex hoặc sợi đơn – Simplex
  • Độ suy giảm tín hiệu thấp: ≤0.2 dB
  • Tốc độ kết nối của dây: 40GB, 10GB, 1GB
  • Tốc độ kết nối FCcủa dây: 16GB, 8GB, 4GB

Ứng dụng của dây nhảy quang Multimode OM4:

  • Sử dụng làm cầu nối giữa các liên kết mạng
  • Kết nối giữa ODF quang, tủ phối quang, các thiết bị truyền dẫn quang với nhau.
  • Sử dụng rộng rãi trong CATV
  • Hệ thống mạng LAN tốc độ cao
  • Hệ thống viễn thông sợi quang
  • Bộ truyền dẫn dữ liệu quang
  • Kết nối 10G Multimode giữa các thiết bị lưu trữ như NAS, SAN với Switch...

Dây nhảy quang OM4 chính hãng chuẩn SC-LC

Hình ảnh: Dây nhảy quang OM4 chính hãng chuẩn SC-LC

Dây nhảy quang OM4 chính hãng chuẩn LC-LC

Hình ảnh: Dây nhảy quang OM4 chính hãng chuẩn LC-LC

>> Xem thêm: Dây nhảy quang OS2, dây nhảy quang OM2, dây nhảy quang OM3

    ĐẶT MUA SẢN PHẨM

    Hà Nội: 024.22255666 - Hồ Chí Minh: 028.62959899
    Hotline hỗ trợ: 0981 558 668
    Email đặt hàng: [email protected]

Mục Lục Dây nhảy quang OM4

Tại sao bạn nên mua Dây nhảy quang OM4 tại Hợp Nhất?
Hợp Nhất nhà phân phối Dây nhảy quang OM4 uy tín, danh tiếng 10 năm qua trên thị trường. Sản phẩm Dây nhảy quang OM4 được phân phối bởi Hợp Nhất đều là sản phẩm chính hãng, có đầy đủ giấy tờ chứng minh xuất xứ và chất lượng (CO,CQ). Để tránh mua phải sản phẩm kém chất lượng trôi nổi trên thị trường cách tốt nhất là mua từ nhà phân phối uy tín. Liên hệ với chúng tôi nếu bạn cần trợ giúp thông tin về sản phẩm Dây nhảy quang OM4 chính hãng.
Chúng tôi cam kết hoàn tiền gấp 100 lần nếu phát hiện sản phẩm Dây nhảy quang OM4 kém chất lượng từ Thegioilinhphukien.com
Thông tin liên hệ
Hà Nội: 024.222 55666
Hồ Chí Minh: 028.62959919
Số di động: 0981 558 668
[email protected]
Mua sản phẩm Dây nhảy quang OM4 tại Hợp Nhất Group nhà cung cấp thiết bị mạng uy tín, danh tiếng 10 năm để đảm bảo sản phẩm chính hãng. Tránh nguy cơ mua phải sản phẩm kém chất lượng...
05 Cam kết của Hợp Nhất
Báo giá Dây nhảy quang OM4 chính hãng
Giao Dây nhảy quang OM4 toàn quốc