Liền kề TT17-B4 đô thị Văn Quán, Hà Đông, HN. 038 590 8282

Dây nhảy quang Singlemode SC-FC

Dây nhảy quang Singlemode mode SC/UPC - FC/UPC hay còn gọi là dây patch core SC-FC/UPC được sử dụng để chuyển đổi tín hiệu giữa các thiết bị.
Giá bán: Vui lòng liên hệ
(Gọi điện, chat Zalo nhận báo giá rẻ hơn)
Sản phẩm chính hãng ®
Code: #4739
Tình trạng: Có hàng
Hà Nội: 024.22255666 Di động: 038 590 8282
TP.HCM: 028.62959919 Di động: 0978 266 232
Nhận báo giá: [email protected]
Hợp Nhất Group Since 2010 UY TÍN, DANH TIẾNG
[ Hà Nội ] Liền kề TT17-B4 Khu đô thị Văn Quán, Hà Đông, Hà Nội.
[ Hồ Chí Minh ] 108/1/6 Khu Biệt Thự Làng Hoa, đường số 10, Gò Vấp.

Dây nhảy quang Singlemode SC/UPC - FC/UPC

Dây nhảy SC/UPC-FC/UPC có các loại đường kính 2.0mm và 3.0mm, có màu vàng chanh đặc trưng như các loại dây nhảy quang Singlemode khác.

dây nhảy quang singlemode sc-fc

Loại dây này sử dụng 2 đầu conector khác nhau với một đầu là SC/UPC đầu chuyển đổi phổ biến sử dụng trong các thiết bị chuyển đổi thông thường và một đầu còn lại đó là đầu FC/UPC một loại đầu sử dụng cho các hệ thống chuyển đổi truyền tải tín hiệu truyền hình cáp.Nhìn một cách tổng quát chúng ta có thể thấy được tầm quan trọng của chúng cũng như các loại dây nhảy quang chính hãng khác.

dây nhảy quang singlemode sc-fc

Hình ảnh: Dây nhảy quang Singlemode SC/UPC - FC/UPC

Thiết kế nhỏ gọn và sự đa dạng về độ dài cũng như các loại đầu nối giúp dây nhảy quang SC/UPC-FC/UPC ghi điểm trong các kỹ sư thi công hệ thống.

dây nhảy quang singlemode sc-fc

Thông số của dây nhảy SC/UPC - FC/UPC

Mọi thông tin về sản phẩm xin vui lòng liên hệ trực tiếp với chúng tôi theo số Hotline 0981 558 668 để được tư vấn và hỗ trợ tốt nhát về sản phẩm.

    ĐẶT MUA SẢN PHẨM

    Hà Nội: 024.22255666 - Hồ Chí Minh: 028.62959899
    Hotline hỗ trợ: 0981 558 668
    Email đặt hàng: [email protected]

Mục Lục Dây nhảy quang Singlemode SC-FC

Tại sao bạn nên mua Dây nhảy quang Singlemode SC-FC tại Hợp Nhất?
Hợp Nhất nhà phân phối Dây nhảy quang Singlemode SC-FC uy tín, danh tiếng 10 năm qua trên thị trường. Sản phẩm Dây nhảy quang Singlemode SC-FC được phân phối bởi Hợp Nhất đều là sản phẩm chính hãng, có đầy đủ giấy tờ chứng minh xuất xứ và chất lượng (CO,CQ). Để tránh mua phải sản phẩm kém chất lượng trôi nổi trên thị trường cách tốt nhất là mua từ nhà phân phối uy tín. Liên hệ với chúng tôi nếu bạn cần trợ giúp thông tin về sản phẩm Dây nhảy quang Singlemode SC-FC chính hãng.
Chúng tôi cam kết hoàn tiền gấp 100 lần nếu phát hiện sản phẩm Dây nhảy quang Singlemode SC-FC kém chất lượng từ Thegioilinhphukien.com
Thông tin liên hệ
Hà Nội: 024.222 55666
Hồ Chí Minh: 028.62959919
Số di động: 0981 558 668
[email protected]
Mua sản phẩm Dây nhảy quang Singlemode SC-FC tại Hợp Nhất Group nhà cung cấp thiết bị mạng uy tín, danh tiếng 10 năm để đảm bảo sản phẩm chính hãng. Tránh nguy cơ mua phải sản phẩm kém chất lượng...
05 Cam kết của Hợp Nhất
Báo giá Dây nhảy quang Singlemode SC-FC chính hãng
Giao Dây nhảy quang Singlemode SC-FC toàn quốc