Liền kề TT17-B4 đô thị Văn Quán, Hà Đông, HN. 038 590 8282

Module quang SFF 622M

1. Duplex LC Single-Mode Transceiver 2. Operating Data Rate up to 622Mbps X 15km with 9/125µm SMF 3. 40km with 9/125µm SMF 4. Single 3.3V Power supply 5. LVPECL Signal Input/Output
Giá bán: Vui lòng liên hệ
(Gọi điện, chat Zalo nhận báo giá rẻ hơn)
Sản phẩm chính hãng ®
Code: #4629
Tình trạng: Có hàng
Hà Nội: 024.22255666 Di động: 038 590 8282
TP.HCM: 028.62959919 Di động: 0978 266 232
Nhận báo giá: [email protected]
Hợp Nhất Group Since 2010 UY TÍN, DANH TIẾNG
[ Hà Nội ] Liền kề TT17-B4 Khu đô thị Văn Quán, Hà Đông, Hà Nội.
[ Hồ Chí Minh ] 108/1/6 Khu Biệt Thự Làng Hoa, đường số 10, Gò Vấp.

Features

1. Duplex LC Single-Mode Transceiver

2. Operating Data Rate up to 622Mbps X 15km with 9/125µm SMF

3. 40km with 9/125µm SMF

4. Single 3.3V Power supply

5. LVPECL Signal Input/Output

Applications

1. LVPECL Signal Detect Output

2. Small Form Factor 2X5 pin Package

3. Class 1 FDA and IEC60825-1 Laser Safety

4. Compliant

5. ATM Links

6. SONET/SDH Equipment Interconnect

7. Fiber Channel Links

8. Other Optical Links

Operating Case Temperature

1. Standard: 0 ~+70

2. Industrial:-40 ~+85

Ordering Information

PN Data Rate Reach Wavelength Source Out Power Sensitivity Application
SFF-SX-622 622Mb/s 2km 1310nm FP -19~-10 ≤-32 OC-12/STM-4
SFF-LH-622-20 622Mb/s 20km 1310nm FP -15~-8 ≤-28 OC-12/STM-4
SFF-LH-622-40 622Mb/s 40km 1310nm FP -3~+2 ≤-28 OC-12/STM-4
SFF-LH-622-80 622Mb/s 80km 1550nm DFB -3~+2 ≤-28 OC-12/STM-4

    ĐẶT MUA SẢN PHẨM

    Hà Nội: 024.22255666 - Hồ Chí Minh: 028.62959899
    Hotline hỗ trợ: 0981 558 668
    Email đặt hàng: [email protected]

Mục Lục Module quang SFF 622M

Tại sao bạn nên mua Module quang SFF 622M tại Hợp Nhất?
Hợp Nhất nhà phân phối Module quang SFF 622M uy tín, danh tiếng 10 năm qua trên thị trường. Sản phẩm Module quang SFF 622M được phân phối bởi Hợp Nhất đều là sản phẩm chính hãng, có đầy đủ giấy tờ chứng minh xuất xứ và chất lượng (CO,CQ). Để tránh mua phải sản phẩm kém chất lượng trôi nổi trên thị trường cách tốt nhất là mua từ nhà phân phối uy tín. Liên hệ với chúng tôi nếu bạn cần trợ giúp thông tin về sản phẩm Module quang SFF 622M chính hãng.
Chúng tôi cam kết hoàn tiền gấp 100 lần nếu phát hiện sản phẩm Module quang SFF 622M kém chất lượng từ Thegioilinhphukien.com
Thông tin liên hệ
Hà Nội: 024.222 55666
Hồ Chí Minh: 028.62959919
Số di động: 0981 558 668
[email protected]
Mua sản phẩm Module quang SFF 622M tại Hợp Nhất Group nhà cung cấp thiết bị mạng uy tín, danh tiếng 10 năm để đảm bảo sản phẩm chính hãng. Tránh nguy cơ mua phải sản phẩm kém chất lượng...
05 Cam kết của Hợp Nhất
Báo giá Module quang SFF 622M chính hãng
Giao Module quang SFF 622M toàn quốc