Liền kề TT17-B4 đô thị Văn Quán, Hà Đông, HN. 038 590 8282

Module quang SFP+ CWDM/DWDM 10G

Module quang SFP+ 10Gbps Hot pluggable Up to 10.7Gbps Data Links SFP+ MSA package with LC connector Digital Diagnostic Monitor Interface Very low EMI and excellent ESD protection
Giá bán: Vui lòng liên hệ
(Gọi điện, chat Zalo nhận báo giá rẻ hơn)
Sản phẩm chính hãng ®
Code: #4631
Tình trạng: Có hàng
Bảo hành: 12 tháng
Hà Nội: 024.22255666 Di động: 038 590 8282
TP.HCM: 028.62959919 Di động: 0978 266 232
Nhận báo giá: [email protected]
Hợp Nhất Group Since 2010 UY TÍN, DANH TIẾNG
[ Hà Nội ] Liền kề TT17-B4 Khu đô thị Văn Quán, Hà Đông, Hà Nội.
[ Hồ Chí Minh ] 108/1/6 Khu Biệt Thự Làng Hoa, đường số 10, Gò Vấp.
Features
1. Duplex LC connector
2. Compliant with SFP+ MSA
3. Compliant to 802.3ae 10GBASE-ZR
4. Compliant to SFP+ SFF-8431 and SFF-8432.
5. Hot-pluggable SFP footprint 6. Built-in digital diagnostic functions
Module quang SFP+ 10Gbps
Feature
1. Hot pluggable
2. Up to 10.7Gbps Data Links
3. SFP+ MSA package with LC connector
4. Digital Diagnostic Monitor Interface
5. Very low EMI and excellent ESD protection

    ĐẶT MUA SẢN PHẨM

    Hà Nội: 024.22255666 - Hồ Chí Minh: 028.62959899
    Hotline hỗ trợ: 0981 558 668
    Email đặt hàng: [email protected]

Mục Lục Module quang SFP+ CWDM/DWDM 10G

Tại sao bạn nên mua Module quang SFP+ CWDM/DWDM 10G tại Hợp Nhất?
Hợp Nhất nhà phân phối Module quang SFP+ CWDM/DWDM 10G uy tín, danh tiếng 10 năm qua trên thị trường. Sản phẩm Module quang SFP+ CWDM/DWDM 10G được phân phối bởi Hợp Nhất đều là sản phẩm chính hãng, có đầy đủ giấy tờ chứng minh xuất xứ và chất lượng (CO,CQ). Để tránh mua phải sản phẩm kém chất lượng trôi nổi trên thị trường cách tốt nhất là mua từ nhà phân phối uy tín. Liên hệ với chúng tôi nếu bạn cần trợ giúp thông tin về sản phẩm Module quang SFP+ CWDM/DWDM 10G chính hãng.
Chúng tôi cam kết hoàn tiền gấp 100 lần nếu phát hiện sản phẩm Module quang SFP+ CWDM/DWDM 10G kém chất lượng từ Thegioilinhphukien.com

Sản phẩm cùng loại

Thông tin liên hệ
Hà Nội: 024.222 55666
Hồ Chí Minh: 028.62959919
Số di động: 0981 558 668
[email protected]
Mua sản phẩm Module quang SFP+ CWDM/DWDM 10G tại Hợp Nhất Group nhà cung cấp thiết bị mạng uy tín, danh tiếng 10 năm để đảm bảo sản phẩm chính hãng. Tránh nguy cơ mua phải sản phẩm kém chất lượng...
05 Cam kết của Hợp Nhất
Báo giá Module quang SFP+ CWDM/DWDM 10G chính hãng
Giao Module quang SFP+ CWDM/DWDM 10G toàn quốc